Powered by Made-in-China.com

3D Máy in với 0.02mm Độ chính xác trục Z và 7K Độ phân giải
4.000,00 US$
1-4 Miếng
3.900,00 US$
5-9 Miếng
3.800,00 US$
10+ Miếng
Hồ sơ sản phẩm
tùy chỉnh
Có sẵnDịch vụ sau bán hàng
1 nămBảo hành
1 nămMã sản phẩm
OY-TITANĐịnh dạng tập tin
STLSố vòi phun
1Kết nối
Cổng USBChính xác
100-200muĐộ dày
<20muTài liệu máy in
NhựaCông nghệ hình thành
lcdHệ điều hành
Ubuntu Linuxkích thước màn hình
13.6 "7k hoặc 16k tùy chọnđộ phân giải màn hình
6480x3600dpi / 15120 x 6230dpiđộ chính xác trục z
0,02mmđộ chính xác trục xy
±0,05mmdi chuyển hiệu quả trên trục z
390mmđộ dày lớp in
0.1, 0.05, 0.025mmchế độ kết nối
usbtốc độ in
40mm/Hrkỹ thuật đúc
hình thành bề mặt bằng ánh sáng chữa (lcd)nhiệt độ hoạt động
20°c đến 30°kích thước máy in
302×162×390mmGói Vận Chuyển
đóng gói giấyThông Số Kỹ Thuật
53*44*174cmNhãn Hiệu
oyowooaXuất Xứ
Trung QuốcMã HS
8477590000Năng Lực Sản Xuất
500000/one nămCác tính năng chính
16K Độ Phân Giải Cao: Trang bị màn hình LCD 14 inch với độ phân giải 15120 x 6230 dpi và độ đồng đều ánh sáng 92%.
Hỗ trợ Resin Đa Năng: Tương thích với các loại resin quang trùng hợp tiêu chuẩn, cường độ cao, linh hoạt, trong suốt và có thể đúc.
Màn Hình Tùy Chỉnh: Cung cấp các kích thước màn hình tùy chọn là 13,6 inch (7K) hoặc 16K để đáp ứng các nhu cầu khác nhau.
Dịch vụ OEM/ODM: Cung cấp các tùy chỉnh toàn diện, nhỏ lẻ và linh hoạt dựa trên mẫu hoặc thiết kế.
Độ Dày Lớp In Hiệu Quả: Hỗ trợ độ dày lớp in từ 0,1mm, 0,05mm và 0,025mm để tạo ra các chi tiết tinh xảo.
Thiết Kế An Toàn UV: Thiết kế dạng vỏ giúp ngăn chặn hiệu quả bức xạ UV với lớp phủ ACF có thể thay thế.
Bảo Hành Toàn Diện: Bao gồm bảo hành 1 năm và dịch vụ hậu mãi 1 năm để quý khách an tâm.
Hồ sơ công ty
Chứng nhậnLoại Hình Doanh Nghiệp: Nhà sản xuất/Nhà máy & Công ty thương mại Chứng nhậnNăng Lực Nghiên Cứu & Phát Triển (R&D): Dịch vụ ODM có sẵn & Dịch vụ OEM có sẵn Chứng nhậnTùy chọn Tùy chỉnh: Tùy chỉnh từ mẫu, Tùy chỉnh từ thiết kế, etc. Chứng nhậnNăm Xuất Khẩu: 5 years Chứng nhậnCảng Gần Nhất: Shenzhen PortThời gian phản hồi trung bình: ≤0.30h
Thẩm định nhà cung cấp bằng AI
Tóm tắtNhà cung cấp hoạt động trong lĩnh vực in 3D và sản xuất bồi đắp, bao gồm thiết bị, vật liệu nền, dịch vụ và các hoạt động kỹ thuật liên quan. Nhà cung cấp báo cáo có chứng nhận ISO9001:2015, đảm bảo chất lượng, truy xuất nguồn gốc nguyên vật liệu và các quy trình được lập thành văn bản về hành động khắc phục và xử lý khiếu nại. Năng lực R&D bao gồm phát triển sản phẩm mới, ODM, OEM cho các thương hiệu nổi tiếng và dịch vụ tùy chỉnh trên phạm vi rộng, mặc dù không có SDK. Bằng chứng liên quan đến sản xuất bao gồm thiết bị tiên tiến, dụng cụ kiểm tra, nhân sự kỹ thuật, năng lực hàng có sẵn và thời gian giao hàng được nêu trong vòng 15 ngày làm việc, nhưng không có hợp đồng năng lực sản xuất hợp lệ với các nhà thầu phụ liên kết. Hỗ trợ ở nước ngoài còn hạn chế: không có kho hàng, phòng trưng bày, đại lý, chi nhánh ở nước ngoài hoặc quốc gia cung cấp dịch vụ ở nước ngoài được báo cáo. Hồ sơ tài chính được ghi nhận cho giai đoạn 2022–2024, nhưng không cung cấp số liệu tài chính hoặc kết quả đánh giá chi tiết.
Loại nhà cung cấpPhạm vi kinh doanh được nêu bao gồm dịch vụ in 3D, sản xuất và kinh doanh thiết bị sản xuất bồi đắp, vật liệu nền, sản xuất bồi đắp, dịch vụ kỹ thuật và các hoạt động liên quan đến thiết bị y tế Loại I. Điều này xác định nhà cung cấp là đơn vị cung cấp thiết bị, vật liệu và dịch vụ sản xuất bồi đắp và in 3D.
Chứng chỉNhà cung cấp báo cáo có chứng nhận ISO9001:2015 theo hệ thống quản lý nhà cung cấp, đồng thời xác định cùng chứng nhận này là chứng nhận hệ thống quản lý phát triển bền vững. Bằng chứng xác nhận chứng nhận đang được duy trì, mặc dù không nêu rõ phạm vi hoặc thời hạn hiệu lực của chứng nhận.
Khả năng hậu mãiNhà cung cấp có các quy trình được lập thành văn bản về hành động khắc phục và phòng ngừa, xử lý khiếu nại, đảm bảo chất lượng và truy xuất nguồn gốc. Nhà cung cấp cũng báo cáo năng lực hàng có sẵn và các quy trình đánh giá dịch vụ nhà cung cấp bằng văn bản, nhưng không có kho hàng, phòng trưng bày, đại lý và chi nhánh ở nước ngoài; do đó, các quy trình dịch vụ được lập thành văn bản đã tồn tại, trong khi hỗ trợ ở nước ngoài còn hạn chế.
Khả năng R&DNhà cung cấp báo cáo có đội ngũ kỹ sư R&D chuyên nghiệp, thiết bị sản xuất và thử nghiệm tiên tiến, các sản phẩm mới được phát triển trong năm qua, dịch vụ ODM và dịch vụ OEM cho các thương hiệu nổi tiếng. Nhà cung cấp không có SDK, điều này hạn chế năng lực giao diện phát triển phần mềm được ghi nhận, nhưng không phủ nhận bằng chứng về hoạt động R&D sản phẩm đã nêu.
Năng lực sản xuấtNăng lực sản xuất được hỗ trợ bởi các thiết bị tiên tiến, dụng cụ kiểm tra và phân tích chính xác, công nhân kỹ thuật, hệ thống quản lý chất lượng nghiêm ngặt, năng lực hàng có sẵn và thời gian giao hàng trung bình trong mùa cao điểm và thấp điểm đều trong vòng 15 ngày làm việc. Một hạn chế đáng kể là nhà máy và các nhà thầu phụ liên kết không có hợp đồng năng lực sản xuất hợp lệ, trong khi cơ sở được liệt kê bao gồm thiết bị nghiền, trộn, chiết rót, lò sấy và lò phản ứng.
Khả năng tùy chỉnhNhà cung cấp nêu rõ cung cấp dịch vụ tùy chỉnh từ mẫu, theo thiết kế, tùy chỉnh toàn bộ, tùy chỉnh nhỏ và tùy chỉnh linh hoạt. Nhà cung cấp cũng báo cáo có năng lực ODM, cung cấp bằng chứng trực tiếp về khả năng hỗ trợ thiết kế và tùy chỉnh sản phẩm trên phạm vi rộng.
Các trường hợp khách hàngNhà cung cấp nêu rằng họ cung cấp dịch vụ OEM cho các thương hiệu nổi tiếng, đây là bằng chứng trực tiếp về việc hợp tác với các khách hàng là thương hiệu được công nhận. Không có tên khách hàng, thông tin chi tiết dự án, bằng chứng đơn hàng hoặc tài liệu tham chiếu về hiệu suất nào được cung cấp, nên phạm vi và khả năng xác minh của các trường hợp này vẫn còn hạn chế.
Sản phẩm Q&A
Q:Độ chính xác của trục Z của máy in này là bao nhiêu?
A:
Máy in này được trang bị trục Z có độ chính xác cao, đạt 0,02mm.
Q:Màn hình của mẫu 16K có độ phân giải bao nhiêu?
A:
Máy đi kèm với màn hình LCD 16K kích thước 14 inch, có độ phân giải 15120 x 6230 dpi.
Q:Tôi có thể tùy chỉnh kích thước màn hình không?
A:
Có, bạn có thể lựa chọn giữa màn hình 7K kích thước 13,6 inch hoặc màn hình 16K.
Q:Máy in hỗ trợ loại nhựa resin nào?
A:
Máy hỗ trợ các loại nhựa resin quang hóa tiêu chuẩn, cường độ cao, dẻo, trong suốt và có thể đúc.
Q:Quý công ty có cung cấp dịch vụ OEM hoặc ODM không?
A:
Có, chúng tôi cung cấp các tùy chỉnh toàn diện, nhỏ lẻ và linh hoạt dựa trên mẫu hoặc thiết kế.
Gửi yêu cầu
*Đến:
Dongguan Tianxingjian Electronic Technology Co., Ltd
Dongguan Tianxingjian Electronic Technology Co., Ltd*Nội Dung:
Phản hồi từ nhà cung cấp sẽ được gửi đến email đã đăng ký của bạn
Bạn cũng có thể thích
Máy in Fdm 3D cấp công nghiệp với hệ thống chuyển động độ chính xác cao và khu vực in lớn
US$8,000.00-11,000.00
1 Cái(MOQ)
Máy in công nghiệp chính xác 3D với cấu trúc trục Z bằng vít me
US$8,000.00-11,000.00
1 Cái(MOQ)
Máy in công nghiệp chính xác cao 3D với độ chính xác định vị 0.02mm
US$8,000.00-11,000.00
1 Cái(MOQ)
Máy in công nghiệp độ chính xác cao 3D với độ chính xác định vị 0.02mm
US$8,000.00-11,000.00
1 Cái(MOQ)
Máy in Fgf 3D với Tốc độ 300mm/S và Lưu lượng 5-8kg/H
US$56,800.00-78,999.00
1 Cái(MOQ)
Máy in 3D công nghiệp với 3mm đầu phun và đùn viên nhựa
US$56,800.00-78,999.00
1 Cái(MOQ)
Máy in Kocel 3D với 2 hộp công việc độ phân giải cao AJS1800
US$400,000.00-700,000.00
1 Cái(MOQ)
Máy in 3D mạnh mẽ với tốc độ in cao và thiết kế khổ lớn
US$28,000.00
1 Cái(MOQ)
3D Máy in có tốc độ in vượt trội và kích thước đầu phun có thể điều chỉnh
US$56,800.00-78,999.00
1 Cái(MOQ)
Robot Đa Trục 3D Máy In cho Nghệ Thuật Kích Thước Lớn và In Các Bộ Phận Chức Năng
US$26,000.00-36,000.00
1 Cái(MOQ)
Máy in kim loại Slm 3D 4 laser độ chính xác cao với công nghệ Tri-Fiber
US$450,000.00-500,000.00
1 Đặt(MOQ)
Máy in Kocel AJS2500 3D cho các ứng dụng đúc cát bền và chính xác cao
US$800,000.00-1,200,000.00
1 Cái(MOQ)
Kocel AJS1800 3D Máy in - Nâng cao sản xuất của bạn với tốc độ và độ chính xác
US$400,000.00-700,000.00
1 Cái(MOQ)
Loại Khung 3D Máy in với Khả năng Đùn Lớn Khung Vững Chắc và Ổn Định
US$49,000.00-60,000.00
1 Cái(MOQ)
Máy in SLA lớn thương hiệu Trung Quốc 3D định dạng lớn với độ phân giải chi tiết cao
US$130,000.00-180,000.00
1 Đặt(MOQ)



















