Powered by Made-in-China.com
Chỉ May Cao Cấp 45/2 Chỉ May Máy 100 Chỉ May Quần Jean Polyester Chỉ May Polyester Sợi Xoắn
2,55 US$
1.000-9.999 kilograms
2,50 US$
10.000-19.999 kilograms
2,45 US$
20.000+ kilograms
Hồ sơ sản phẩm
tùy chỉnh
Có sẵnTính năng
Độ bền cao, Ít co lạisử dụng
may, mayMã sản phẩm
45S/2mẫu
được cung cấptên sản phẩm
chỉ may polyester có lõi lọcmàu sắc
rwthời hạn thanh toán
t/t.moq
1000kgkỹ thuật
tfođóng gói
túi pploại sợi
dây tócsố lượng sợi
45trọng lượng (g/bi)
1,25kgvật liệu
100% polyestermẫu hình
rawGói Vận Chuyển
tùy chỉnh được chấp nhận.Nhãn Hiệu
vải dệt mayXuất Xứ
JiaNăng Lực Sản Xuất
200000 kg/kg mỗi thángCác tính năng chính
Độ bền cao và độ co rút thấp: Lõi sợi polyester kết hợp với lớp bọc sợi giúp tăng cường độ bền và giảm thiểu độ co rút.
Giảm thiểu hiện tượng lông vũ bị bung ra: Được thiết kế đặc biệt để giảm thiểu hiện tượng lông vũ bị bung ra trong các sản phẩm có sử dụng lông vũ và áo khoác.
Nhiều kích thước và thông số kỹ thuật: Có sẵn nhiều kích cỡ sợi (từ 16s đến 135s) cho các loại vải từ nhẹ đến rất nặng.
Chất liệu 100% polyester: Được làm từ sợi polyester chất lượng cao, đảm bảo độ bền và tính linh hoạt.
11 năm kinh nghiệm xuất khẩu: Hơn 5 năm kinh nghiệm chuyên sâu trong ngành sản xuất sợi và chỉ may.
Kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt: Mẫu sản phẩm trước sản xuất và kiểm tra cuối cùng đảm bảo chất lượng cao và ổn định.
Điều khoản thanh toán linh hoạt: Chấp nhận các hình thức thanh toán như T/T, D/P, D/A, LC, PayPal và Western Union để thuận tiện cho khách hàng trên toàn thế giới.
Dịch vụ tùy chỉnh theo mẫu: Cung cấp dịch vụ tùy chỉnh dựa trên các mẫu sản phẩm do khách hàng cung cấp.
Hồ sơ công ty
Chứng nhậnLoại Hình Doanh Nghiệp: Nhà sản xuất/Nhà máy & Công ty thương mại Chứng nhậnTùy chọn Tùy chỉnh: Tùy chỉnh từ mẫu Chứng nhậnNăm Xuất Khẩu: 11 Years Chứng nhậnCảng Gần Nhất: Shanghai PortThời gian phản hồi trung bình: ≤8.04h Chứng nhậnĐiều Khoản Thanh Toán: LC, T/T., PayPal, etc.
Thẩm định nhà cung cấp bằng AI
Tóm tắtNhà cung cấp được xác định là một nhà máy sản xuất tại Rugao, Nantong, với năm dây chuyền sản xuất và hệ thống thiết bị phong phú liên quan đến kéo sợi. Nhà cung cấp có các hợp đồng năng lực sản xuất hợp lệ, khả năng cung ứng hàng có sẵn trong kho, các quy trình kiểm tra, hành động khắc phục và xử lý khiếu nại được lập thành văn bản, cùng Chứng nhận GRS đã nêu. Thời gian sản xuất và dịch vụ là một tháng trong cả giai đoạn cao điểm và thấp điểm, với các cảng Thượng Hải và Ninh Ba được xác định là các cảng lân cận. Nhà cung cấp hỗ trợ tùy chỉnh dựa trên mẫu và báo cáo rằng xuất khẩu chiếm 51%–70% tổng doanh số. Tuy nhiên, nhà cung cấp không có kho hàng, phòng trưng bày, đại lý, chi nhánh ở nước ngoài hoặc hoạt động tham gia hội chợ thương mại trực tiếp, đồng thời phục vụ 0 quốc gia có dịch vụ ở nước ngoài theo dữ liệu được cung cấp. Bằng chứng về đổi mới còn yếu: nhà cung cấp báo cáo không có sản phẩm mới trong năm trước, không có dịch vụ ODM, không cung cấp OEM cho các thương hiệu phổ biến và không có SDK. Không có thông tin về hợp tác với Fortune 500, trong khi tỷ lệ ưu tiên của người mua lặp lại được nêu là 80%–100%.
Loại nhà cung cấpNhà cung cấp được xác định rõ ràng là một nhà máy đặt tại Quận Rugao, Thành phố Nantong, và các công ty liên kết của nhà cung cấp được phân loại trong lĩnh vực sản xuất. Điều này hỗ trợ việc phân loại nhà cung cấp là đơn vị sản xuất trực tiếp thay vì chỉ là doanh nghiệp thương mại.
Chứng chỉNhà cung cấp báo cáo có Chứng nhận GRS cho hệ thống quản lý nguyên liệu tái chế. Tuy nhiên, chứng nhận tuân thủ sản phẩm và báo cáo chất lượng nguyên liệu thô được liệt kê là "Khác", không nêu tên chứng nhận cụ thể, vì vậy mức độ chứng nhận được ghi nhận chỉ giới hạn ở Chứng nhận GRS đã nêu.
Khả năng hậu mãiNhà cung cấp đã xây dựng và tuân thủ các quy trình về hành động khắc phục và phòng ngừa, khiếu nại của khách hàng, cùng các quy trình đảm bảo chất lượng. Nhà cung cấp cũng có khả năng cung ứng hàng có sẵn trong kho, nhưng không có kho hàng, phòng trưng bày, đại lý, chi nhánh ở nước ngoài và không báo cáo phạm vi dịch vụ ở nước ngoài, điều này hạn chế khả năng hỗ trợ sau bán hàng tại địa phương.
Khả năng R&DNhà cung cấp xác nhận rõ ràng không có sản phẩm mới trong năm trước, không cung cấp dịch vụ ODM, không cung cấp dịch vụ OEM cho các thương hiệu phổ biến và không có SDK. Những tuyên bố này cho thấy năng lực phát triển sản phẩm và tích hợp nền tảng được ghi nhận còn hạn chế.
Năng lực sản xuấtNhà cung cấp có hợp đồng hợp lệ với nhà máy và từng nhà thầu phụ liên kết, năm dây chuyền sản xuất, nhiều loại thiết bị xử lý và kiểm tra sợi, quy trình kiểm tra thành phẩm được lập thành văn bản, 25 nhà cung cấp đủ tiêu chuẩn về năng lực dịch vụ và thời gian giao hàng một tháng trong cả mùa cao điểm lẫn thấp điểm. Những hồ sơ này cung cấp bằng chứng rõ ràng về năng lực sản xuất và vận hành đã được thiết lập.
Khả năng tùy chỉnhNhà cung cấp cung cấp dịch vụ tùy chỉnh thiết kế dựa trên mẫu và sử dụng hướng dẫn bằng văn bản được áp dụng thống nhất để kiểm tra thành phẩm. Điều này hỗ trợ khả năng tùy chỉnh dựa trên mẫu, mặc dù không có thông tin về phạm vi tùy chỉnh rộng hơn hoặc chi tiết phát triển kỹ thuật.
Sản phẩm Q&A
Q:Chất liệu của sợi này là gì?
A:
Sợi này được làm từ 100% polyester, với lõi sợi polyester có độ bền cao và lớp vỏ sợi polyester.
Q:Những đặc điểm chính của loại chỉ may này là gì?
A:
Các đặc điểm chính bao gồm độ bền cao, độ co rút thấp và khả năng giảm hiện tượng xù lông trong các sản phẩm có bông.
Q:Loại chỉ này phù hợp với loại vải nào?
A:
Nó phù hợp với nhiều loại vải khác nhau, từ vải nhẹ đến vải nặng, tùy thuộc vào độ dày của sợi.
Q:Công ty đảm bảo chất lượng sản phẩm như thế nào?
A:
Chúng tôi luôn cung cấp mẫu sản phẩm trước khi sản xuất hàng loạt và thực hiện kiểm tra cuối cùng trước khi giao hàng.
Q:Số lượng đặt hàng tối thiểu (MOQ) là bao nhiêu?
A:
Số lượng đặt hàng tối thiểu tiêu chuẩn là 1000kg, mặc dù một số nguồn cho biết số lượng tối thiểu là 1 cái cho các đơn hàng cụ thể.
Gửi yêu cầu
*Đến:
NANTONG VIRTUE TEXTILE CO., LTD.
NANTONG VIRTUE TEXTILE CO., LTD.*Nội Dung:
Phản hồi từ nhà cung cấp sẽ được gửi đến email đã đăng ký của bạn
Bạn cũng có thể thích
Chỉ may công nghiệp polyester nặng có thể tùy chỉnh theo yêu cầu cho da 150d/3 100%
US$2.19-2.46
200 kg(MOQ)
Chỉ may polyester cao cấp 100% cho việc thủ công
US$0.85-0.88
120 bags(MOQ)
210d/2 210d/3 Chỉ Polyester Chịu Được Lực Kéo Cao Dùng Để May Da Và Khâu Túi Xách Bán Sỉ
US$0.70-0.90
4,000 Miếng(MOQ)
Chỉ may polyester xoắn do nhà máy cung cấp 100%
US$0.35-0.68
200 Miếng(MOQ)
Bán buôn 40/2 Chỉ may 100% Polyester
US$0.50
360 Miếng(MOQ)
60/3 Chỉ may công nghiệp 100% Chỉ may polyester
US$0.60
360 Miếng(MOQ)
Chỉ may polyester có độ bền cao 150d/3, Nhà sản xuất Nhà cung cấp
US$2.00
1,000 Miếng(MOQ)
Chỉ thêu polyester màu sáng chất lượng tốt 120d/2 100% 3000m
US$0.52-0.53
500 Miếng(MOQ)
100% Chỉ thêu polyester rayon viscose cho máy thêu 120d/2
US$6.00
100 kg(MOQ)
Chỉ may polyester xoắn cao cấp 40s/2 100% 5000 Yards
US$0.48-0.68
100 Miếng(MOQ)
100% Chỉ may polyester chất lượng tốt
US$0.10-0.60
1,000 Miếng(MOQ)
Chỉ may polyester công nghiệp độ bền cao tùy chỉnh cho áo khoác
US$1.00
500 kg(MOQ)
Chỉ may polyester độ bền cao 210d/3 100%
US$0.56-0.58
500 Miếng(MOQ)
Chỉ may đa sợi polyester bền cao cho đệm 150d/3 1kg 100%
US$2.10
360 Miếng(MOQ)
Chỉ may polyester 100% quay 40s/2 5000y chất lượng cao bán buôn
US$0.48
1,000 Miếng(MOQ)
Bán buôn Trung Quốc 100% Chỉ thêu polyester 120d/2 3000y Thêu máy và tay
US$0.60-0.80
5,000 Miếng(MOQ)
100% Chỉ may polyester xoắn
US$0.10-1.00
1,000 Miếng(MOQ)
100% Chỉ may bằng polyester xoắn
US$0.01-0.02
10,000 Miếng(MOQ)
100% Chỉ thêu nhuộm từ sợi polyester 150d/2 với kiểu Pagoda
Thương lượng
3 Tấn(MOQ)
Bán buôn 50PCS Bộ chỉ màu sắc 100% Chỉ may polyester
US$0.56-0.58
500 Miếng(MOQ)



















