Powered by Made-in-China.com
Các lớp khuếch tán khí tùy chỉnh cho pin điện phân Pem
2,00-99,99 US$
100 Miếng
Hồ sơ sản phẩm
tùy chỉnh
Có sẵnVật liệu
titanỨng dụng
NgànhMã sản phẩm
Customized FilterLoại
bộ lọc tiĐầu nối bộ lọc
không áp dụngCấp lọc
Bộ lọc ULPAchiều rộng
tối đa 300mmchiều dài
lên đến 650 mmđộ dày
2-3 mmkích thước của lỗ chân dung
10-20umporosité
35%-45%thẩm thấu
>5.0e-04l/pa*min*cm2Gói Vận Chuyển
gói gỗThông Số Kỹ Thuật
có thể tùy chỉnhNhãn Hiệu
aeetXuất Xứ
Trung QuốcMã HS
8108903290Năng Lực Sản Xuất
1000/30 ngàyCác tính năng chính
Kích thước có thể tùy chỉnh: Chiều rộng tối đa 300mm, chiều dài tối đa 650mm, độ dày 2-3mm.
Thông số lỗ chính xác: Kích thước lỗ từ 10-20um, độ xốp từ 35%-45% và khả năng thấm >5.0E-04L/Pa*min*cm2.
Công nghệ nung áp suất tiên tiến: Sản xuất bằng công nghệ nung áp suất, tạo ra cấu trúc gồm lưới + lớp nung kết + tấm.
Vật liệu Titanium: Được chế tạo từ Titanium (Ti) chất lượng cao, đảm bảo độ bền trong các thiết bị điện phân PEM.
Dịch vụ OEM và ODM: Cung cấp các tùy chọn tùy chỉnh hoàn toàn, tùy chỉnh nhỏ và các tùy chọn tùy chỉnh linh hoạt.
Cam kết 100% sự hài lòng: Bảo hành toàn diện với các dịch vụ thay thế miễn phí hoặc hướng dẫn sửa chữa cho các đơn hàng xuất khẩu.
Các tùy chọn giao hàng nhanh chóng: 3-7 ngày cho các sản phẩm có sẵn, 7-35 ngày cho các đơn hàng tùy chỉnh, tùy thuộc vào số lượng.
Mẫu sản phẩm có sẵn: Cung cấp mẫu miễn phí; khách hàng chỉ cần thanh toán phí vận chuyển.
Hồ sơ công ty
Chứng nhậnLoại Hình Doanh Nghiệp: Nhà sản xuất/Nhà máy & Công ty thương mại Chứng nhậnNăng Lực Nghiên Cứu & Phát Triển (R&D): Dịch vụ ODM có sẵn & Dịch vụ OEM có sẵn Chứng nhậnTùy chọn Tùy chỉnh: Tùy chỉnh từ mẫu, Tùy chỉnh từ thiết kế, etc. Chứng nhậnNăm Xuất Khẩu: 9 years Chứng nhậnCảng Gần Nhất: Tianjin portThời gian phản hồi trung bình: ≤0.01h
Thẩm định nhà cung cấp bằng AI
Tóm tắtNhà cung cấp được xác định là nhà cung cấp kỹ thuật chuyên nghiệp, cung cấp dịch vụ thiết kế bằng phần mềm 3D, hỗ trợ SDK và các dịch vụ tùy chỉnh đa dạng. Phạm vi sản phẩm được công bố bao gồm bộ lọc, bộ lọc kim loại thiêu kết, bột kim loại và lưới kim loại, màng kim loại, đĩa lọc, bộ lọc công nghiệp và lõi lọc xếp nếp, cùng với thiết bị cơ khí và điện tử. Nhà cung cấp sở hữu các chứng nhận ISO 9001, ISO 14001, ISO 45001 và ISO 50001, đồng thời công bố các quy trình được lập thành tài liệu về chất lượng, xử lý khiếu nại, hành động khắc phục, truy xuất nguồn gốc và quản lý nhà cung cấp. Phạm vi dịch vụ ở nước ngoài bao gồm America và India, với các dịch vụ lắp đặt, bảo trì, chạy thử, sửa chữa và đào tạo. Kinh nghiệm xuất khẩu được công bố là chín năm. Nhà cung cấp báo cáo có 81 kỹ sư R&D và tỷ lệ khách hàng mua lại ưu tiên ở mức 80%–100%, nhưng không có hoạt động hợp tác với các công ty Fortune 500. Hồ sơ tài chính được dẫn chiếu cho giai đoạn 2021–2023, tuy nhiên không cung cấp thông tin chi tiết đáng kể về kết quả tài chính. Quy mô sản xuất, năng lực và thông tin cụ thể về các trường hợp khách hàng...
Loại nhà cung cấpNhà cung cấp tự xác định là nhà cung cấp kỹ thuật chuyên nghiệp. Phạm vi kinh doanh và sản phẩm được công bố bao gồm thiết bị y tế Class III, phát triển và dịch vụ công nghệ, nghiên cứu kỹ thuật, thiết bị cơ khí và điện tử, cùng nhiều sản phẩm lọc, cho thấy đây là nhà sản xuất kỹ thuật và nhà cung cấp giải pháp thay vì chỉ là đơn vị thương mại nói chung.
Chứng chỉNhà cung cấp công bố các chứng nhận ISO 9001:2015, ISO 14001, ISO 45001:2018 và ISO 50001, cùng các chứng nhận khác về trách nhiệm xã hội và phát triển bền vững. Những chứng nhận này cung cấp bằng chứng rõ ràng về các hệ thống quản lý chất lượng, môi trường, an toàn lao động và năng lượng chính thức.
Khả năng hậu mãiCác quy trình xử lý khiếu nại và hành động khắc phục/phòng ngừa được lập thành tài liệu, triển khai và lưu hồ sơ. Dịch vụ ở nước ngoài được cung cấp tại America và India, bao gồm lắp đặt thiết bị, bảo trì, chạy thử, sửa chữa và đào tạo, cho thấy năng lực dịch vụ sau bán hàng đã được chứng minh.
Khả năng R&DNhà cung cấp công bố năng lực R&D chuyên nghiệp, dịch vụ thiết kế bằng phần mềm 3D, SDK hiện có và 81 kỹ sư R&D. Những nguồn lực và năng lực dịch vụ kỹ thuật rõ ràng này hỗ trợ đánh giá tích cực về năng lực đổi mới.
Khả năng tùy chỉnhNhà cung cấp tuyên bố cung cấp dịch vụ tùy chỉnh theo mẫu, tùy chỉnh theo bản thiết kế, tùy chỉnh toàn diện, tùy chỉnh nhỏ và tùy chỉnh linh hoạt. Nhà cung cấp cũng cung cấp dịch vụ thiết kế bằng phần mềm 3D, thể hiện khả năng hỗ trợ rộng rãi cho việc phát triển sản phẩm tùy chỉnh.
Sản phẩm Q&A
Q:Bạn là công ty thương mại hay nhà sản xuất?
A:
Chúng tôi là nhà máy, rất mong quý khách đến thăm bất cứ lúc nào.
Q:Thời gian giao hàng của bạn là bao lâu?
A:
Thông thường là 3-7 ngày nếu hàng có sẵn. Nếu hàng quý khách yêu cầu không có sẵn, thời gian giao hàng có thể là 7-35 ngày, tùy thuộc vào số lượng.
Q:Bạn có cung cấp mẫu sản phẩm không?
A:
Có. Chúng tôi có thể cung cấp mẫu sản phẩm miễn phí, quý khách chỉ cần thanh toán phí vận chuyển.
Q:Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A:
T/T (trả trước 30%), L/C tại thời điểm giao hàng. Western Union. Paypal.
Q:Bạn có bảo hành cho sản phẩm của mình không?
A:
Chúng tôi cam kết 100% sự hài lòng của khách hàng đối với tất cả các sản phẩm. Vui lòng liên hệ với chúng tôi ngay lập tức nếu quý khách không hài lòng về chất lượng hoặc dịch vụ của chúng tôi. Đối với các đơn hàng xuất khẩu, chúng tôi bảo hành hầu hết các phụ kiện. Vui lòng gửi email kèm theo thông tin chi tiết, bao gồm hình ảnh hoặc video ngắn, chúng tôi sẽ gửi hướng dẫn hoặc thay thế sản phẩm để sửa chữa, và chi phí sẽ do chúng tôi chịu.
Gửi yêu cầu
*Đến:
CISRI HY&POR TECHNOLOGY CO., LTD.
CISRI HY&POR TECHNOLOGY CO., LTD.*Nội Dung:
Phản hồi từ nhà cung cấp sẽ được gửi đến email đã đăng ký của bạn
Bạn cũng có thể thích
Tấm lọc PE sintered tùy chỉnh cho việc lọc nước hiệu quả
US$50.00
100 Miếng(MOQ)
Tấm nhựa PP/PE sintered tùy chỉnh của Trung Quốc cho giường lỏng
US$20.00
100 Miếng(MOQ)
Tấm lưới lỗ nhỏ chính xác cho thiết bị sàng bột gia vị siêu mịn
US$10.00-59.98
10 Miếng(MOQ)
Màng lọc xốp sintered PE kỵ nước cho bột phủ trong giường lỏng
US$50.00
100 Miếng(MOQ)
Tấm lọc nhựa sintered độ chính xác cao cho các ứng dụng làm lỏng
US$50.00
100 Miếng(MOQ)
Màng lọc than hoạt tính tùy chỉnh màu đen bụi than hoạt tính
US$0.36-0.46
50 Miếng(MOQ)
2.0mm Tấm đục lỗ dày với lỗ 5 mm và bước lỗ 8 mm
US$25.00
1 Cái(MOQ)
Nhà sản xuất tấm lưới tổ ong bằng thép không gỉ hiệu suất cao với điểm hàn đơn trong phân đoạn
US$50.00-200.00
1 Cái(MOQ)
Lọc Nước Công Nghiệp 30 Inch Bộ Lọc Pleated Microporous
US$1.99-2.14
10 Miếng(MOQ)
Bộ lọc nước tinh khiết cho hộ gia đình tiện lợi ít nước thải
US$1.80
1,000 Miếng(MOQ)
Bộ lọc gập gọn cho điều kiện khởi động nguồn với hiệu suất thời gian nước ngắn đã được chứng nhận
US$0.70-0.75
25 Miếng(MOQ)
Bộ lọc RO công nghiệp chống bám bẩn xử lý nước thải thẩm thấu ngược 8040 màng
US$200.00-235.00
100 piece(MOQ)
Parker-Fbo60335-Fbo60344-Máy lọc tách nước-dầu
US$16.00-30.00
1 Cái(MOQ)
Giá Trị I-ốt 1100 Bộ Lọc Hậu Purifier Tăng Cường Hương Vị và Chất Lượng Của Nước Đã Được Lọc
US$1.91-1.94
500 Miếng(MOQ)
Mô-đun bộ lọc dòng chảy cao PTFE cho xử lý nước công nghiệp, phần tử lọc
US$300.00
1 Cái(MOQ)
Hệ thống lọc nước RO tiên tiến cho nước uống tinh khiết
US$69.00
50 Miếng(MOQ)
Giá Trị I-ốt 900 Lọc Nước Cao Purification Hại Hấp Thụ
US$0.80-1.00
500 Miếng(MOQ)
Giá trị I-ốt cao cấp cung cấp từ Trung Quốc 900-1100 Bộ lọc than hoạt tính xử lý nước
US$0.90
1,000 Miếng(MOQ)



















