Powered by Made-in-China.com
Hồ sơ sản phẩm
tùy chỉnh
Có sẵnLoại
bộ dây điệnLoại dây dẫn
Bị mắc kẹtMã sản phẩm
wire harnessỨng dụng
thiết bị gia dụngVật liệu dẫn
ĐồngVật liệu vỏ
Máy tính cá nhânVật liệu cách điện
PVCHình dáng vật liệu
Dây trònPhạm vi ứng dụng
bộ dây điện hạ thếChứng nhận
ISO9001, CE, CCC, RoHS, VDEThương hiệu
adaloại ngành
bộ dây điện ô tôGói Vận Chuyển
các ngạnhThông Số Kỹ Thuật
ceNhãn Hiệu
adaXuất Xứ
Trung QuốcMã HS
8541Năng Lực Sản Xuất
10000mảnh trong vòng 10 ngàyCác tính năng chính
Sản phẩm tuân thủ tiêu chuẩn RoHS và cáp đạt tiêu chuẩn UL về an toàn.
Dịch vụ OEM: Chúng tôi nhận đơn hàng OEM và sản xuất các sản phẩm theo thông số kỹ thuật của khách hàng.
Kiểm tra 100% trước khi giao hàng: Tất cả các cụm dây điện đều được kiểm tra 100% trước khi giao hàng để đảm bảo độ ổn định.
Nhiều tiêu chuẩn chứng nhận: Đạt chứng nhận ISO9001, CE, CCC, RoHS, VDE và UL, đáp ứng các tiêu chuẩn toàn cầu.
Thông số dây điện có thể tùy chỉnh: Chấp nhận bản vẽ thiết kế riêng cho chiều dài, tiết diện, vật liệu và yêu cầu về đầu nối.
Nhiều lựa chọn về điện áp: Hỗ trợ nhiều dải điện áp, bao gồm 6V, 12V, 24V, 110V, 220V và 400V.
Nhiều màu sắc: Có sẵn màu trắng, đỏ, cam, xanh lá cây và xanh lam cho các bộ phận như ống kính và đèn.
Quy trình lắp ráp chuyên nghiệp: Sử dụng công nghệ cắt, bấm, hàn, lắp ráp và kiểm tra.
Hồ sơ công ty

Chứng nhậnLoại Hình Doanh Nghiệp: Công Ty Thương MạiNăm Xuất Khẩu: 2005-08-01 Chứng nhậnCảng Gần Nhất: Shanghai PortThời gian phản hồi trung bình: ≤8.26h Chứng nhậnĐiều Khoản Thanh Toán: LC, T/T., D/P, etc. Chứng nhậnĐiều Khoản Thương Mại Quốc Tế (Incoterms): FOB, MÃ SỐ THUẾ, CFR, EXW
Giới thiệu về nhà máy của chúng tôi & Bối cảnh kinh doanh
Địa ChỉRm2013, Jiangsu Yishiyuan Mansion, No. 95 North Zhongshan Road, Nanjing, Jiangsu, China
Diện Tích Nhà Máy69 mét vuông
Số Lượng Nhân Viên4
Vốn Đăng Ký1,000,000 nhân dân tệ
Thời Gian Giao Hàng Trung BìnhThời Gian Giao Hàng Trong Mùa Cao Điểm: Một tháng, Thời Gian Giao Hàng Trong Mùa Thấp Điểm, Một tháng
Năng lực sản xuất của chúng tôi & Chuyên môn kỹ thuật
Sản Phẩm ChínhĐèn báo, Nhiệt kế, Anode Magie
Kỹ sư R&D1 people
Kinh nghiệm trong ngành của chúng tôi & Kỷ lục kinh doanh toàn cầu
Năm Thành Lập2012-05-08
Thị Trường ChínhBắc Mỹ, Nam Mỹ, Châu Âu, Đông Nam Á/Trung Đông, Châu Phi, Đông Á (Nhật Bản/Hàn Quốc), Úc
Số Lượng Nhân Viên Giao Dịch Nước Ngoài2
Đại Lý/Chi Nhánh Nước NgoàiKhông
Các chứng nhận, tiêu chuẩn của chúng tôi& Sự công nhận trong ngành
Chứng nhận sản phẩmCE
Sản phẩm Q&A
Q:Bạn có nhận đơn hàng OEM không?
A:
Có, chúng tôi rất sẵn lòng nhận đơn hàng OEM và có thể sản xuất các sản phẩm theo bản vẽ và yêu cầu cụ thể của quý khách.
Q:Sản phẩm của bạn có chứng nhận gì không?
A:
Sản phẩm của chúng tôi được chứng nhận bởi các tiêu chuẩn ISO9001, CE, CCC, RoHS, VDE và UL.
Q:Sản phẩm của bạn có được kiểm tra trước khi giao hàng không?
A:
Có, 100% các bộ dây điện của chúng tôi được kiểm tra trước khi giao hàng để đảm bảo độ tin cậy cao.
Q:Tôi có thể tùy chỉnh thông số kỹ thuật của cáp không?
A:
Có, chúng tôi chấp nhận các yêu cầu tùy chỉnh về vật liệu (PVC, Silicone), kích thước, chiều dài và loại đầu nối.
Q:Có những lựa chọn điện áp nào cho đèn?
A:
Chúng tôi cung cấp nhiều lựa chọn điện áp khác nhau, bao gồm 6V, 12V, 24V, 110V, 220V và 400V.
Gửi yêu cầu
*Đến:
NANJING ADA IMPORT AND EXPORT CO., LTD.
NANJING ADA IMPORT AND EXPORT CO., LTD.*Nội Dung:
Phản hồi từ nhà cung cấp sẽ được gửi đến email đã đăng ký của bạn
Bạn cũng có thể thích
Bộ dây cáp đầu cuối mới
US$0.10
2,000 Miếng(MOQ)
Cụm cáp van điện từ được sử dụng cho bus năng lượng mới / xe hơi
US$2.00-2.50
100 Miếng(MOQ)
Nhà máy Fpic sản xuất dây điện tùy chỉnh, lắp ráp dây harness điện cho thiết bị y tế
US$0.50-2.00
100 Miếng(MOQ)
Dây nối và lắp ráp cáp cho pin xe máy điện/xe đạp điện tùy chỉnh
US$0.50-1.00
100 Miếng(MOQ)
Nhiều dây cáp lắp ráp dây nối
US$0.40-0.50
100 Miếng(MOQ)
Nhà sản xuất dây cáp điện tùy chỉnh chất lượng cao, bộ dây cáp y tế
US$0.50-2.00
100 Miếng(MOQ)
Dây điện tùy chỉnh, dây nối ô tô, kết nối thiết bị gia dụng, máy chơi game, dây nối tủ lạnh, lắp ráp cáp
US$1.00-3.00
100 Miếng(MOQ)
Dây điện và lắp ráp cáp OEM ODM cho cần cẩu
US$0.10
2,000 Miếng(MOQ)
Sản xuất dây điện, bộ dây điện công nghiệp ODM ODM
US$1.00-3.00
100 Miếng(MOQ)
Cáp lắp ráp USB 3.0, đồng mạ vàng, ODM/OEM, UL/RoHS2.0/CE
US$10.00
1 Cái(MOQ)
Cụm dây cáp đầu nối nguồn cho mô hình điện với điện trở tiếp xúc thấp
US$0.43-1.53
2,000 Miếng(MOQ)
Dây Đai và Lắp Ráp Cáp cho Bình Nước Nóng
US$0.10
2,000 Miếng(MOQ)
Cụm cáp với đầu nối USB 3.0, ODM/OEM, UL/RoHS2.0/CE
US$10.00
1 Cái(MOQ)
Bộ lắp ráp dây và cáp
US$0.40-0.50
100 Miếng(MOQ)
14 Chân Fci Apex 2.8mm Chống nước PA66 Dây cáp lắp ráp dây điện ô tô
US$19.90-20.00
5,000 Miếng(MOQ)
Cụm cáp USB 3.0 có công tắc phím LED, ODM/OEM, UL/RoHS2.0/CE
US$10.00
1 Cái(MOQ)
Bán trực tiếp từ nhà máy OEM, lắp ráp cáp dây công nghiệp tùy chỉnh
US$1.00-3.00
100 Miếng(MOQ)
Cụm cáp đầu nối ắc quy dòng điện cao có các đầu nối bằng đồng mạ vàng
US$0.50-2.50
2,000 Miếng(MOQ)
Giải pháp dây điện bền cho lắp ráp cáp thiết bị nông nghiệp
US$0.80-1.00
10 Miếng(MOQ)



















