Powered by Made-in-China.com
Đồng hồ điện năng lượng hoạt động trả trước ba pha với mô-đun
45,00 US$
5-9 pieces
44,00 US$
10-99 pieces
43,00 US$
100+ pieces
Hồ sơ sản phẩm
tùy chỉnh
Có sẵnDịch vụ sau bán hàng
xongBảo hành
2 nămMã sản phẩm
DTSY5558Hiển thị
6+2Cài đặt
Kết nối trực tiếpSử dụng
Đồng hồ đo năng lượng đa chức năng, Đồng hồ tính giờ Watt, Đồng hồ đo năng lượng điện tiêu chuẩn, Đồng hồ đo thanh toán trước, Đồng hồ đo năng lượng phản kháng, Công tơ mét Watt-giờ nhiều tốc độThiết bị điện
Ba dây ba phaLý thuyết
Máy đo điện tửKết nối đồng hồ công suất
Thiết bị đầu cuốiTín hiệu được đo
Sóng liên tụcLoại
đồng hồ năng lượng số ba phaChứng nhận
ISO: Tổ chức Tiêu chuẩn Hóa Quốc tế, CETùy chỉnh
Tùy chỉnhnhiệt độ hoạt động
- 20c-40cđo phạm vi năng lượng
0-9999.99kwhpha
ba phabán các đơn vị
một mụcchi tiết đóng gói
foam+carton,10pcs trong một thùngkích thước
288.6*169.9*87mmchuẩn
iec62052-11/iec62053-21cấp độ chính xác
thế hệ 1tên
3 giai đoạn 4 dây đồng hồ năng lượng số giáđồng hồ đo không đổi
400imp/Kw.Hkiểu hiển thị
analog và kỹ thuật sốtổng trọng lượng đơn
3,000kgđiện áp đầu ra
3*127V/240Vchứng chỉ
iso9001Gói Vận Chuyển
bọt + thùng, 10pcs trong một thùngThông Số Kỹ Thuật
288.6*169.9*87mmNhãn Hiệu
gomelongXuất Xứ
Zhejiang, ChinaCác tính năng chính
Tuân thủ tiêu chuẩn IEC: Hoàn toàn tuân thủ các tiêu chuẩn IEC 62053-21 và IEC 62053-23, loại 1, cho năng lượng chủ động và năng lượng phản kháng.
Hỗ trợ đa giao tiếp: Tích hợp các giao diện PLC, RS485 và hồng ngoại, hỗ trợ các giao thức MODBUS và DLT/645.
Ghi lại toàn diện các sự kiện: Ghi lại các sự kiện như phát hiện mở, giám sát dòng điện ngược và ngăn chặn gian lận để đảm bảo an ninh.
Đo tần số kép: Có khả năng đo mức tiêu thụ năng lượng chủ động 50Hz hoặc 60Hz từ các hệ thống ba pha.
Độ chính xác cao: Đạt độ chính xác loại 1.0 cho phép đo năng lượng chủ động, đảm bảo dữ liệu chính xác.
Đo nhập/xuất: Đo chính xác năng lượng chủ động nhập/xuất và cân bằng năng lượng hiện tại.
Thiết kế nhỏ gọn và bền bỉ: Được bảo vệ theo tiêu chuẩn IP54, có cấu trúc nhẹ và thiết kế nhỏ gọn, hiện đại.
Hồ sơ công ty
Loại Hình Doanh Nghiệp: Nhà Sản Xuất/Nhà MáyNăm Xuất Khẩu: 2010-03-01Cảng Gần Nhất: NingBo, ShangHai, QINGDAOThời gian phản hồi trung bình: ≤4.26hĐiều Khoản Thanh Toán: T/T.Điều Khoản Thương Mại Quốc Tế (Incoterms): Khác
Thẩm định nhà cung cấp bằng AI
Tóm tắtZhejiang Akarui Electronic Technology Co., Ltd. được xác định là nhà sản xuất/nhà máy tại Zhejiang, China, chuyên sản xuất công tơ năng lượng, công tơ kWh, công tơ điện và công tơ thông minh. Nhà cung cấp công bố các chứng nhận quản lý ISO 9001 và ISO 14001, cùng các chứng nhận hoặc tuyên bố tuân thủ liên quan đến CE, CCC, CMC và RoHS. Các năng lực được công bố bao gồm đội ngũ R&D, dịch vụ thiết kế tùy chỉnh một-một, phát triển hơn 20 bộ sản phẩm mỗi năm, 10 dây chuyền sản xuất và 6–10 nhân viên kiểm soát chất lượng. Sản phẩm được xuất khẩu sang hơn 50 quốc gia, với các thị trường được nêu tại Nam Mỹ, Trung Đông, Đông Nam Á, Đông Á và châu Phi, cùng dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật quốc tế. Tuy nhiên, thông tin được cung cấp chưa xác lập các trường hợp khách hàng cụ thể, độ tin cậy tài chính, năng lực OEM/ODM hoặc SDK, khả năng truy xuất nguồn gốc nguyên vật liệu, hay các dịch vụ thuê ngoài, hàng tồn kho, kho hàng ở nước ngoài hoặc phòng trưng bày ở nước ngoài đã được xác nhận. Thông tin đánh giá của SGS có hiện diện, nhưng ý nghĩa của loại đánh giá được mã hóa và...
Loại nhà cung cấpNhà cung cấp được phân loại rõ ràng là Nhà sản xuất/Nhà máy và hoạt động dưới hình thức công ty trách nhiệm hữu hạn tại Zhejiang, China, trong lĩnh vực điện và điện tử. Điều này trực tiếp củng cố việc phân loại nhà cung cấp này là nhà cung cấp sản xuất thay vì chỉ là bên trung gian thương mại.
Chứng chỉNhà cung cấp công bố các chứng nhận quản lý ISO 9001 và ISO 14001, cũng như việc tuân thủ liên quan đến CE, CCC, CMC Measuring License và RoHS. Hồ sơ đánh giá của SGS cũng được thể hiện với thời hạn hiệu lực từ 2025-05-29 đến 2026-05-28, mặc dù loại đánh giá được mã hóa và kết quả đánh giá không thể được diễn giải từ dữ liệu được cung cấp.
Khả năng hậu mãiNhà cung cấp cho biết sản phẩm được xuất khẩu sang hơn 50 quốc gia và được hỗ trợ bởi mạng lưới dịch vụ quốc tế cung cấp hỗ trợ kỹ thuật kịp thời, phù hợp với nhu cầu từng khu vực. Tuy nhiên, các năng lực cụ thể về dịch vụ hàng có sẵn trong kho, kho hàng ở nước ngoài và phòng trưng bày ở nước ngoài được đánh dấu là chưa rõ, vì vậy không thể đánh giá đầy đủ cơ sở hạ tầng dịch vụ hậu mãi tổng thể.
Khả năng R&DNhà cung cấp cho biết có một đội ngũ R&D gồm các kỹ sư ưu tú, cung cấp dịch vụ thiết kế tùy chỉnh, phát triển hơn 20 bộ sản phẩm mỗi năm và có tổng kinh nghiệm của các kỹ sư R&D từ 21–30 năm. Những tuyên bố này cho thấy định hướng đổi mới rõ rệt, mặc dù hồ sơ cụ thể về sản phẩm mới, khả năng cung cấp SDK và các năng lực dịch vụ R&D chi tiết khác vẫn chưa rõ.
Năng lực sản xuấtNhà cung cấp cho biết có 10 dây chuyền sản xuất, 6–10 nhân viên kiểm soát chất lượng, thời gian giao hàng trong mùa thấp điểm trong vòng 15 ngày làm việc và hoàn tất đơn hàng trong mùa cao điểm trong vòng một tháng. Đây là những chỉ dấu rõ ràng về hoạt động sản xuất đã được thiết lập, trong khi quy trình thuê ngoài và các thỏa thuận gia công theo hợp đồng vẫn chưa rõ.
Khả năng tùy chỉnhNhà cung cấp trực tiếp cung cấp dịch vụ thiết kế tùy chỉnh một-một thông qua đội ngũ R&D, hỗ trợ việc tùy chỉnh thiết kế sản phẩm. Tuy nhiên, khả năng cung cấp ODM, OEM cho các thương hiệu phổ biến và phát triển dựa trên SDK được đánh dấu là chưa rõ, nên chưa thể xác nhận đầy đủ phạm vi dịch vụ tùy chỉnh.
Sản phẩm Q&A
Q:Tiêu chuẩn nào mà thiết bị đo này tuân thủ?
A:
Thiết bị này tuân thủ tiêu chuẩn IEC 62053-21 cho năng lượng hoạt động (Class 1) và IEC 62053-23 cho năng lượng phản kháng (Class 1).
Q:Những giao diện truyền thông nào được hỗ trợ?
A:
Thiết bị đo hỗ trợ các giao diện PLC, RS485 và hồng ngoại, với các cấu hình tùy chọn.
Q:Thiết bị đo có hỗ trợ ghi lại sự kiện không?
A:
Có, nó ghi lại các sự kiện như phát hiện mở mạch, giám sát dòng điện ngược và ngăn chặn gian lận.
Q:Độ chính xác của thiết bị đo là bao nhiêu?
A:
Độ chính xác của năng lượng hoạt động là Class 1.0, và độ chính xác của năng lượng phản kháng là tùy chọn.
Q:Thời gian bảo hành cho sản phẩm này là bao lâu?
A:
Sản phẩm được bảo hành trong vòng 2 năm.
Gửi yêu cầu
*Đến:
ZheJiang Hawsun Intelligent Electrical Technology Co., Ltd.
ZheJiang Hawsun Intelligent Electrical Technology Co., Ltd.*Nội Dung:
Phản hồi từ nhà cung cấp sẽ được gửi đến email đã đăng ký của bạn
Bạn cũng có thể thích
Đồng hồ điện thông minh một pha đọc từ xa với truyền dữ liệu an toàn và đo lường chính xác
US$18.00-18.86
1,000 Miếng(MOQ)
Acrel Adl400/C Công Tơ Năng Lượng IoT Ba Pha với RS485
US$46.90
1 Cái(MOQ)
Mô-đun đo điện năng CT Kwh Meter an toàn, đồng hồ năng lượng thông minh ba pha chất lượng cao
US$15.00-35.00
1 Cái(MOQ)
Đồng hồ năng lượng thông minh ba pha độ chính xác cao với truy cập từ xa
US$32.00-35.00
1,000 Miếng(MOQ)
Rh-E21 Đồng hồ điện số một pha loại thông minh với bảng điều khiển loại chủ động
US$24.60-25.00
100 Miếng(MOQ)
Adf400L Đồng hồ đo năng lượng đa mạch ba pha AC với RS485 Giao tiếp
US$118.50-829.30
1 Cái(MOQ)
Đồng hồ điện thông minh ba pha trả trước có phê duyệt Sts lớp 1
US$70.00-82.50
500 Miếng(MOQ)
Đồng hồ năng lượng Acrel 3-Phase với RS485 để giám sát công suất chính xác
US$59.00-90.00
1 Cái(MOQ)
Đồng hồ điện thông minh trả trước ba pha có chứng nhận Sts
US$100.00-120.00
500 Miếng(MOQ)
Đồng hồ năng lượng ba pha bốn dây gắn tường, đồng hồ cảm ứng từ với 1.5 (6) /10 (40) /15 (60) /20 (80) a
US$18.00-20.00
500 Miếng(MOQ)
Acrel Adl400 Đồng hồ năng lượng ba pha nhiều kênh với MID RS485 Modbus
US$46.90
1 Cái(MOQ)
Đồng hồ năng lượng đa giá của ba pha bốn dây với chức năng trả trước
US$70.00-120.00
3 Miếng(MOQ)
Lớp 0.5s Đồng hồ đa chức năng một pha ba pha đo điện năng Kwh với Ethernet
US$10.00-50.00
1 Cái(MOQ)



















