Powered by Made-in-China.com
Cửa hàng nhà máy thang máy chở hàng nhiều kích cỡ
10.000,00-20.000,00 US$
1 Cái
Hồ sơ sản phẩm
tùy chỉnh
Có sẵnDịch vụ sau bán hàng
hỗ trợ kỹ thuật trực tuyếnBảo hành
1 nămMã sản phẩm
Freight ElevatorLoại
WellholeKhả năng chịu tải
1000kg-5000kgTốc độ
0,25 m/sChế độ chụp
ACMở & Đóng Kiểu
Tự độngCơ chế nâng
Dây chuyền nângThiết bị giảm tốc
Với thiết bị giảm tốcRay dẫn hướng
Hướng dẫn T.Cửa thang máy
Cửa mở Trung tâmDao cửa
Độc thânNgười phục vụ
Không có trợ giúpchứng nhận
iso9001:2008,das,iaf,sgs,ukasmáy kéo
thiết bị giảm tốc, thiết bị kéo không cần bánh rănghệ thống điều khiển truyền động
bước as380 hoặc duy nhất là đá 3000 mớidòng tiêu chuẩn màu
tùy chỉnhchế độ giao tiếp
nối tiếp,song songthời hạn bảo hành
một nămloại ổ đĩa
acloại thang máy
thang máy chở hàngsố kiểu máy
thang máy chở hàngtốc độ định mức
1,0 triệu/giây-1,75 m/giâydung lượng
1000-5000kgtên thương hiệu
novagói
hộp gỗGói Vận Chuyển
gói xuất chuẩnThông Số Kỹ Thuật
1000kg-5000kgNhãn Hiệu
novaXuất Xứ
Trung QuốcMã HS
8428101090Năng Lực Sản Xuất
500 miếng/nămCác tính năng chính
Khả năng chịu tải cao: Hỗ trợ từ 1000kg đến 5000kg, phù hợp cho vận chuyển hàng hóa nặng.
Hệ thống điều khiển tiết kiệm năng lượng: Hệ thống được tối ưu hóa để đạt hiệu quả sử dụng năng lượng cao, ngay cả với công suất lớn.
Hoạt động êm ái: Hiệu suất truyền động cao đảm bảo vận hành êm và mượt mà.
Ứng dụng đa dạng: Phù hợp cho nhà máy, kho hàng, trung tâm thương mại và các môi trường khắc nghiệt.
Độ chính xác cao: Thiết kế cơ khí tiên tiến đảm bảo độ chính xác tuyệt đối trong việc cân bằng bề mặt.
Màu sắc tùy chỉnh: Bộ màu tiêu chuẩn có thể được tùy chỉnh để đáp ứng các nhu cầu cụ thể.
Hệ thống truyền động mạnh mẽ: Kết hợp kỹ thuật thang máy với công nghệ hàng đầu để đảm bảo độ tin cậy.
Bảo hành 1 năm: Chính sách bảo hành toàn diện trong 1 năm, mang lại sự an tâm cho khách hàng.
Hồ sơ công ty
Chứng nhậnLoại Hình Doanh Nghiệp: Công Ty Thương Mại Chứng nhậnNăng Lực Nghiên Cứu & Phát Triển (R&D): Dịch vụ ODM có sẵn & Dịch vụ OEM có sẵn Chứng nhậnTùy chọn Tùy chỉnh: Tùy chỉnh linh hoạt Chứng nhậnNăm Xuất Khẩu: 14 Years Chứng nhậnCảng Gần Nhất: Shanghai PortThời gian phản hồi trung bình: ≤11.62h
Thẩm định nhà cung cấp bằng AI
Tóm tắtNhà cung cấp thể hiện kinh nghiệm giao thương quốc tế, với 71%–90% doanh số đến từ xuất khẩu và 14 năm xuất khẩu. Nhà cung cấp đã tham dự hội chợ thương mại ngoại tuyến World Elevator & Escalator, cung cấp dịch vụ ODM và OEM, hỗ trợ tùy chỉnh linh hoạt, duy trì năng lực hàng có sẵn và báo cáo thời gian giao hàng một tháng trong cả mùa cao điểm và thấp điểm. Tuy nhiên, nhà cung cấp không có đại lý, chi nhánh, kho hàng hoặc phòng trưng bày ở nước ngoài, đồng thời phục vụ 0 quốc gia dịch vụ ở nước ngoài được nêu. Không có sản phẩm mới nào được ra mắt trong năm qua, và không có SDK, khuôn riêng, dịch vụ thiết kế 3D, tích hợp ERP hoặc hệ thống bền vững kỹ thuật số được nêu. Các quy trình xử lý khiếu nại, hành động khắc phục/phòng ngừa, đánh giá nhà cung cấp và thuê ngoài đều tồn tại nhưng thiếu hồ sơ bằng văn bản. Thông tin tài chính chỉ được thể hiện qua các năm báo cáo, chưa có đủ bằng chứng để đánh giá độ tin cậy.
Loại nhà cung cấpNhà cung cấp thể hiện các đặc điểm của một nhà sản xuất/nhà cung cấp dịch vụ định hướng xuất khẩu: có 14 năm kinh nghiệm xuất khẩu, doanh số xuất khẩu chiếm 71%–90%, năng lực hàng có sẵn, khả năng ODM và kinh nghiệm OEM cho các thương hiệu phổ biến. Nhà cung cấp cũng cung cấp dịch vụ tùy chỉnh linh hoạt, nhưng các mục thông tin không xác định phân loại ngành chính thức hoặc loại hình pháp lý cụ thể của nhà cung cấp.
Khả năng R&DBằng chứng về đổi mới còn chưa đồng nhất: nhà cung cấp cung cấp dịch vụ ODM và tùy chỉnh linh hoạt, nhưng không ra mắt sản phẩm mới nào trong năm qua, không có SDK, khuôn riêng hoặc dịch vụ thiết kế phần mềm 3D, đồng thời không báo cáo số hóa quy trình dựa trên ERP. Bằng chứng hiện có không đủ để đưa ra đánh giá tổng thể cao về đổi mới.
Năng lực sản xuấtNhà cung cấp báo cáo năng lực cung ứng hàng có sẵn, thời gian giao hàng trung bình một tháng trong cả mùa cao điểm và thấp điểm, cùng 100 nhà cung cấp đủ tiêu chuẩn về năng lực dịch vụ. Tình trạng của các quy trình và hợp đồng thuê ngoài chưa rõ, trong khi có quy trình đánh giá nhà cung cấp nhưng không có hồ sơ, do đó năng lực sản xuất được hỗ trợ nhưng chưa được xác minh toàn diện.
Khả năng tùy chỉnhNhà cung cấp nêu rõ việc cung cấp dịch vụ ODM, dịch vụ OEM cho các thương hiệu phổ biến và tùy chỉnh linh hoạt. Mặc dù không có khuôn riêng và dịch vụ thiết kế phần mềm 3D, các năng lực ODM, OEM và tùy chỉnh được nêu trực tiếp hỗ trợ đánh giá tích cực về khả năng tùy chỉnh.
Sản phẩm Q&A
Q:Làm thế nào để nhận báo giá?
A:
Vui lòng gửi yêu cầu thông tin sản phẩm qua nền tảng Made In China. Chúng tôi sẽ gửi báo giá trong vòng 24 giờ. Vui lòng cung cấp thông tin chi tiết về công ty và các yêu cầu cụ thể của bạn.
Q:Điều kiện thanh toán là gì?
A:
Chúng tôi chấp nhận thanh toán qua chuyển khoản (T/T) hoặc thư tín dụng (L/C) trả ngay.
Q:Việc lắp đặt và bảo trì được thực hiện như thế nào?
A:
Chúng tôi cung cấp hướng dẫn sử dụng. Chúng tôi khuyến nghị thuê một công ty chuyên nghiệp địa phương. Hỗ trợ kỹ thuật có sẵn qua email/điện thoại, và kỹ thuật viên có thể được cử đến nếu cần thiết.
Q:Có những điều kiện vận chuyển nào?
A:
Chúng tôi cung cấp các điều kiện vận chuyển FOB, CIF và CFR. Chúng tôi có các đối tác vận chuyển đáng tin cậy để sắp xếp việc vận chuyển.
Q:Phạm vi tải trọng là bao nhiêu?
A:
Thang máy vận chuyển hàng có khả năng tải trọng từ 1000kg đến 5000kg.
Gửi yêu cầu
*Đến:
Nova Elevator Parts Co., Ltd.
Nova Elevator Parts Co., Ltd.*Nội Dung:
Phản hồi từ nhà cung cấp sẽ được gửi đến email đã đăng ký của bạn
Bạn cũng có thể thích
Thang máy hàng hóa tải nặng 1000 Kg 2ton sử dụng cho nhà máy hoặc kho hàng
US$8,000.00-20,000.00
1 Cái(MOQ)
Thang máy hàng hóa đa năng được thiết kế theo kích thước tùy chỉnh cho nhà máy
US$9,300.00-10,500.00
1 Cái(MOQ)
1000 Kg ~10000 Kg Kích thước của thang máy hàng hóa / vận chuyển được sử dụng cho nhà máy hoặc kho hàng
US$13,999.00-19,999.00
1 Cái(MOQ)
Thang máy thủy lực tiết kiệm chi phí 600kg Kích thước nhỏ cho sử dụng tại nhà Nhà máy nhỏ
US$7,000.00-15,000.00
1 Đặt(MOQ)
Thang máy hàng hóa kích thước tùy chỉnh 5-13 tấn cho xưởng sản xuất
US$3,000.00-3,450.00
1 Cái(MOQ)
Thang máy hàng hóa FUJI từ nhà máy Trung Quốc, nhà sản xuất Vvvf
US$9,000.00-15,000.00
1 unit(MOQ)
Thang máy hàng hóa công nghiệp nặng cho nhà máy kho hàng
US$5,000.00-7,000.00
1 Cái(MOQ)
Nhà sản xuất nhà máy Trung Quốc thang máy ô tô gia đình hàng hóa hành khách vận chuyển hàng hóa
US$9,000.00-15,000.00
1 unit(MOQ)
Thang máy hàng hóa vận chuyển trong nhà máy Trung Quốc, cấu trúc Mrl hoặc Mr, giá cả cạnh tranh cho thang máy hàng hóa
US$13,999.00-19,999.00
1 Cái(MOQ)
Thang máy hàng hóa FUJI với giá nhà máy có phòng máy
US$9,000.00-15,000.00
1 unit(MOQ)
Thang máy chở hàng tùy chỉnh cho kho hàng và nhà máy với các tùy chọn kích thước cabin linh hoạt
US$12,000.00-15,000.00
1 Đặt(MOQ)
Thang máy công nghiệp vận chuyển hàng hóa cỡ lớn 10000kg 20000kg cho nhà máy sản xuất đồ nội thất sử dụng thang máy kho xưởng
US$13,999.00-19,999.00
1 Cái(MOQ)
Xe tải hàng hóa kho bãi nhà máy thương mại bốc dỡ đỗ xe thang máy
US$6,990.00-11,900.00
1 Đặt(MOQ)
Nhà sản xuất thang máy hàng hóa vận chuyển tại Trung Quốc cho nhà máy và kho hàng
US$5,000.00-7,000.00
1 Cái(MOQ)
Thang máy trung tâm mua sắm Thang máy hàng hóa Thang máy nhà máy Thang máy nội thất Thang máy hàng tổng hợp 1~10 Tấn
US$13,999.00-19,999.00
1 Cái(MOQ)
Giá thang máy hàng hóa tùy chỉnh FUJI từ nhà máy Foshan, thang máy hàng hóa rộng rãi
US$6,990.00-11,900.00
1 Đặt(MOQ)
Thang máy hàng hóa nâng thủy lực chất lượng cao 1000kg cho nhà máy nhỏ
US$9,000.00-15,000.00
1 Đặt(MOQ)
Nhà sản xuất thang máy hàng hóa điện công nghiệp tại Trung Quốc cho ứng dụng trong nhà máy
US$5,000.00-7,000.00
1 Cái(MOQ)
Thang máy hàng hóa chất lượng tốt cho nhà máy
US$13,245.00-15,342.00
1 Cái(MOQ)



















