Powered by Made-in-China.com
Mũi khoan carbide rắn CNC công cụ tùy chỉnh
1,20-55,00 US$
5 Miếng
Hồ sơ sản phẩm
tùy chỉnh
Có sẵnLoại mũi khoan
Thân thẳngGóc bao gồm
90�Mã sản phẩm
Carbide DrillsSố sáo
2-6tỨng dụng
thép, hợp kim, gang đúctên sản phẩm
mũi khoan được thiết kế chuyên nghiệp có lớp phủ chuyên nghiệpthích hợp cho
gỗ, nhựa, nhômlớp phủ
tin, tialn, altin, tiain, không phủdạng răng
răng xoắn ốckhoảng trống trên răng
răng dày đặccấu trúc
tích phânvật liệu
thép vonframloại
dao phay thẳng đứngGói Vận Chuyển
không khíThông Số Kỹ Thuật
sgsNhãn Hiệu
hùXuất Xứ
Changzhou Jiangsu ChinaMã HS
8207709000Năng Lực Sản Xuất
50000pcs/miệngCác tính năng chính
Các lựa chọn phủ bề mặt chuyên nghiệp: Các loại phủ bề mặt có sẵn bao gồm AlTiN, TiAlN, TiSiN và Naco, giúp tăng cường độ cứng và hiệu suất.
Khả năng tương thích vật liệu rộng: Phù hợp để gia công các vật liệu như thép, thép không gỉ, gang, nhôm, gỗ và nhựa.
Dịch vụ OEM theo yêu cầu: Chúng tôi hỗ trợ OEM với in logo bằng laser và tạo nhãn tùy chỉnh trên các mũi phay.
Tiêu chuẩn độ chính xác cao: Được sản xuất theo tiêu chuẩn DIN, sử dụng nguyên liệu siêu mịn và thành phần hóa học chính xác.
Nhà sản xuất có kinh nghiệm: Nhà sản xuất chuyên nghiệp với hơn 15 năm kinh nghiệm trong ngành dụng cụ hợp kim.
Dòng sản phẩm đa dạng: Cung cấp nhiều loại lưỡi cắt (từ 2 đến 6 lưỡi) và góc (90/118 độ) để đáp ứng các nhu cầu khoan khác nhau.
Điều khoản giao hàng linh hoạt: Thời gian giao hàng tiêu chuẩn là 5-10 ngày, tùy thuộc vào kích thước và số lượng yêu cầu.
Số lượng tối thiểu đặt hàng thấp: Số lượng tối thiểu đặt hàng rất thấp, chỉ từ 5 sản phẩm, giúp dễ dàng thử nghiệm và đặt hàng số lượng nhỏ.
Hồ sơ công ty
Chứng nhậnLoại Hình Doanh Nghiệp: Nhà sản xuất/Nhà máy & Công ty thương mại Chứng nhậnNăng Lực Nghiên Cứu & Phát Triển (R&D): Dịch vụ ODM có sẵn Chứng nhậnTùy chọn Tùy chỉnh: Tùy chỉnh từ mẫu, Tùy chỉnh từ thiết kế, etc. Chứng nhậnNăm Xuất Khẩu: 14 Years Chứng nhậnCảng Gần Nhất: Shanghai PortThời gian phản hồi trung bình: ≤2.90h
Giới thiệu về nhà máy của chúng tôi & Bối cảnh kinh doanh
Địa ChỉNo. 26 Lingshan Mid Rd., No. 23-1 Block Tools Industrial Park, Xixiashu Town, Xinbei District, Changzhou, Jiangsu, China
Diện Tích Nhà Máy2394.12 mét vuông
Số Lượng Nhân Viên40
Vốn Đăng Ký2,000,000 nhân dân tệ
Điều Khoản Thanh ToánLC, T/T., D/P
Điều Khoản Thương Mại Quốc Tế (Incoterms)FOB, MÃ SỐ THUẾ, CFR
Thời Gian Giao Hàng Trung BìnhThời Gian Giao Hàng Trong Mùa Cao Điểm: Một tháng, Thời Gian Giao Hàng Trong Mùa Thấp Điểm, Một tháng
Đơn hàng tối thiểu5 Pieces
Đối tác chuỗi cung ứng40
Năng lực sản xuất của chúng tôi & Chuyên môn kỹ thuật
Sản Phẩm ChínhDao phay ngón carbide, mũi khoan carbide, dao phay ngón, dao doa carbide, dao phay ngón đầu cầu carbide, dao phay ngón bo góc carbide, thanh carbide, dao phay ngón phá thô, dao phay ngón côn carbide
Dây chuyền sản xuất6
Máy sản xuấtCNC Lathe 1, CNC Lathe 2, CNC Lathe 3, Centerless Grinding Machine, Surface Grinding Machine
Kiểm tra QA/QC2 people
Loại kiểm tra cho thành phẩmKiểm tra ngẫu nhiên(Kiểm tra chức năng & Kiểm tra trực quan)
Phương pháp kiểm tra thành phẩmCó hướng dẫn và được thực hiện đồng nhất.
Kỹ sư R&D3 people
Có thể truy xuất nguồn gốc nguyên liệuCó
Kinh nghiệm trong ngành của chúng tôi & Kỷ lục kinh doanh toàn cầu
Năm Thành Lập2009-02-18
Thị Trường ChínhNam Mỹ, Châu Âu, Đông Nam Á/Trung Đông, Nội địa
Lựa chọn lặp lại của người mua30%~50%
Số Lượng Nhân Viên Giao Dịch Nước Ngoài5
Đại Lý/Chi Nhánh Nước NgoàiKhông
Các sản phẩm mới được ra mắt trong năm ngoáiKhông
Các chứng nhận, tiêu chuẩn của chúng tôi& Sự công nhận trong ngành
Hợp tác với Fortune 500Không
Sản phẩm Q&A
Q:Bạn có phải là nhà sản xuất không?
A:
Chúng tôi là nhà sản xuất chuyên nghiệp với hơn 15 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực này.
Q:Bạn có cung cấp dịch vụ giao hàng miễn phí không?
A:
Chúng tôi không cung cấp dịch vụ giao hàng miễn phí, nhưng chúng tôi có chính sách giảm giá cho các đơn hàng số lượng lớn.
Q:Bạn có thể giao hàng đến công ty vận chuyển của tôi ở Trung Quốc không?
A:
Có, nếu bạn có một công ty vận chuyển ở Trung Quốc, chúng tôi rất sẵn lòng gửi sản phẩm đến đó.
Q:Bạn có cung cấp dịch vụ OEM không?
A:
Có, chúng tôi hỗ trợ dịch vụ OEM. Chúng tôi có thể in logo và kích thước của bạn bằng laser lên sản phẩm và in các nhãn tùy chỉnh.
Q:Thời gian giao hàng là bao lâu?
A:
Thời gian giao hàng phụ thuộc vào kích thước và số lượng, thường mất từ 5 đến 10 ngày. Chúng tôi có thể cung cấp thông tin chính xác về tình trạng hàng tồn kho theo yêu cầu.
Gửi yêu cầu
*Đến:
Changzhou Hongjian Tools Co., Ltd.
Changzhou Hongjian Tools Co., Ltd.*Nội Dung:
Phản hồi từ nhà cung cấp sẽ được gửi đến email đã đăng ký của bạn
Bạn cũng có thể thích
Công cụ phay đầu carbide chất lượng cao tùy chỉnh, trung tâm gia công CNC chính xác cao cho máy phay CNC
US$2.80-15.50
10 Miếng(MOQ)
Bộ dao phay ren carbide rắn Handerk HRC55/65 cho công cụ ren CNC
US$3.77
10 các bộ phận(MOQ)
Công cụ phay ren đầu cuối một răng có mũi carbide rắn 3/4 cho thép cứng
US$2.50-50.00
5 Miếng(MOQ)
Công cụ reamer tay carbide rắn cắt CNC tùy chỉnh
US$3.06-3.58
1 Cái(MOQ)
Công cụ cắt đầu phay dovetail carbide rắn tùy chỉnh
US$5.23-5.94
2 Miếng(MOQ)
Công cụ cắt phay đầu mũi đơn carbide rắn cho máy CNC
US$3.25-7.69
10 Miếng(MOQ)
Công cụ cắt đầu mũi bóng tùy chỉnh bằng carbide tungsten cho máy cắt CNC
US$2.85-21.00
1 Cái(MOQ)
Công cụ cắt CNC đặc biệt tùy chỉnh, dao phay, phủ Tin, dụng cụ khoan đối xứng
US$32.00-36.00
10 Miếng(MOQ)
60 Bậc 3-Flute Dao phay đầu tròn bóng cao, dụng cụ CNC bằng carbide rắn cho hợp kim nhôm
US$1.00-99.00
10 Miếng(MOQ)
Công cụ sửa chữa tự động cắt cỏ máy điện cầm tay chẩn đoán tự động khoan làm mát tùy chỉnh 5D
US$5.80-102.70
1 Cái(MOQ)



















