Powered by Made-in-China.com
Cọc Y mạ kẽm nhúng nóng 1.58kg/M
2,00 US$
1.000-4.999 Miếng
1,95 US$
5.000+ Miếng
Giá mẫu: US$0.10/cái.Yêu cầu mẫu
Hồ sơ sản phẩm
tùy chỉnh
Có sẵnChứng nhận
ISO9001Hoàn thiện khung
Phủ bộtMã sản phẩm
JSGP052Xử lý bề mặt
Có lớp phủVật liệu
SắtGói Vận Chuyển
palletThông Số Kỹ Thuật
7ft 1,25lbNhãn Hiệu
jinshiXuất Xứ
Trung QuốcNăng Lực Sản Xuất
10000Các tính năng chính
Chống gỉ vượt trội: Lớp phủ mạ kẽm nhúng nóng đáp ứng các tiêu chuẩn của Bộ Giao thông Vận tải Hoa Kỳ, đảm bảo độ bền lâu dài.
Thiết kế chữ T cường độ cao: Chống cong vênh và nặng/chắc chắn hơn các trụ chữ U, giúp hàng rào được giữ vững.
Dễ dàng lắp đặt: Các tấm neo được gia công sẵn giúp tăng độ ổn định; dễ dàng đóng xuống đất mà không cần đào hố.
Kết nối vải hàng rào chắc chắn: Các kẹp và đinh tán kim loại được tạo hình sẵn giúp ngăn vải hàng rào bị trượt lên hoặc xuống.
Khả năng tùy chỉnh linh hoạt: Hỗ trợ tùy chỉnh hoàn toàn, tùy chỉnh nhỏ hoặc tùy chỉnh theo mẫu hoặc thiết kế.
Đảm bảo chất lượng: Kiểm tra 100% về hình thức và chức năng, sử dụng nguyên liệu có nguồn gốc rõ ràng và đạt chứng nhận ISO9001.
Nhiều lựa chọn vật liệu: Có sẵn các loại thép Q195, Q215, Q235, STK500, Q295, Q345, loại A và loại B.
Nhiều thông số kỹ thuật: Cung cấp nhiều kích cỡ (1.58-2.04kg/m), chiều dài và cấu hình lỗ khác nhau để phù hợp với nhu cầu.
Hồ sơ công ty
Chứng nhậnLoại Hình Doanh Nghiệp: Nhà sản xuất/Nhà máy & Công ty thương mại Chứng nhậnNăng Lực Nghiên Cứu & Phát Triển (R&D): Dịch vụ ODM có sẵn & Dịch vụ OEM có sẵn Chứng nhậnTùy chọn Tùy chỉnh: Tùy chỉnh từ mẫu, Tùy chỉnh từ thiết kế, etc. Chứng nhậnNăm Xuất Khẩu: 16 Years Chứng nhậnCảng Gần Nhất: Tiajin PortThời gian phản hồi trung bình: ≤7.73h
Thẩm định nhà cung cấp bằng AI
Tóm tắtNhà cung cấp là một công ty kết hợp có kinh nghiệm xuất khẩu đáng kể, báo cáo rằng 90% doanh số đến từ xuất khẩu và đã xuất khẩu trong 16 năm. Nhà cung cấp cung cấp các dịch vụ tùy chỉnh, ODM và OEM đa dạng, đồng thời báo cáo có các chứng nhận về sản phẩm, hệ thống quản lý và trách nhiệm xã hội. Thông tin sản xuất bao gồm công suất được nêu đối với cọc T, rọ đá, dây thép gai và cọc Y, được hỗ trợ bởi thiết bị cắt, cắt thanh và tạo khoen. Tuy nhiên, các quy trình quản lý dịch vụ thiếu hồ sơ bằng văn bản, không có hợp đồng công suất sản xuất hợp lệ với các nhà thầu phụ liên quan và không có kho hàng hoặc phòng trưng bày ở nước ngoài. Không thể đánh giá tích cực về độ tin cậy tài chính vì tỷ số thanh toán hiện hành được báo cáo là 0 và thông tin tài chính được cung cấp không đầy đủ. Bằng chứng về khách hàng còn hạn chế: không có thông tin về việc hợp tác với Fortune 500, trong khi khách hàng mua lại chiếm 30%–50%.
Chứng chỉNhà cung cấp báo cáo có các chứng nhận hệ thống quản lý ISO 9001:2015 và ISO 45001:2018, chứng nhận trách nhiệm xã hội BSCI và chứng nhận tuân thủ sản phẩm CE. Đây là các chứng nhận cụ thể liên quan đến chất lượng, sức khỏe và an toàn nghề nghiệp, trách nhiệm xã hội và việc tuân thủ sản phẩm.
Tín dụng tài chínhTỷ số thanh toán hiện hành được báo cáo trong ba năm gần nhất là 0, đây là một chỉ báo tài chính bất lợi rõ ràng. Mặc dù thông tin về năng lực tài chính năm 2023 được liệt kê, dữ liệu được cung cấp không đầy đủ và không thể bù đắp mối quan ngại về tỷ số thanh toán hiện hành đã nêu.
Khả năng R&DNhà cung cấp báo cáo có sản phẩm mới trong năm qua, cung cấp dịch vụ ODM và có hai kỹ sư R&D. Nhà cung cấp không có SDK sẵn có, nhưng bằng chứng về sản phẩm mới và ODM đã nêu cho thấy năng lực phát triển sản phẩm đang hoạt động.
Năng lực sản xuấtNhà cung cấp báo cáo công suất 20,000 tấn đối với cọc T, 520,000 mét vuông đối với rọ đá, 720,000 tấn đối với dây thép gai và 20,000 tấn đối với cọc Y, cùng với thiết bị cắt, cắt thanh và tạo khoen. Nhà cung cấp cũng báo cáo năng lực dự trữ hàng tồn kho, doanh số xuất khẩu chiếm 90%, 16 năm kinh nghiệm xuất khẩu và thời gian giao hàng trong vòng 15 ngày làm việc; tuy nhiên, nhà cung cấp thiếu hợp đồng công suất hợp lệ với các nhà thầu phụ liên quan.
Khả năng tùy chỉnhNhà cung cấp nêu rõ cung cấp dịch vụ tùy chỉnh từ mẫu, tùy chỉnh từ bản thiết kế, tùy chỉnh toàn diện, tùy chỉnh nhỏ và tùy chỉnh linh hoạt. Nhà cung cấp cũng báo cáo có dịch vụ ODM, cho thấy tính linh hoạt rộng trong việc chuyển đổi từ thiết kế đến sản xuất.
Sản phẩm Q&A
Q:Vật liệu nào được sử dụng để sản xuất trụ chữ Y?
A:
Các trụ được làm từ các loại vật liệu sắt chất lượng cao, bao gồm Q195, Q215, Q235, STK500, Q295, Q345, loại A và loại B.
Q:Số lượng tối thiểu cho một đơn hàng là bao nhiêu?
A:
Số lượng tối thiểu cho một đơn hàng là 20 tấn.
Q:Sản phẩm có thể được tùy chỉnh không?
A:
Có, chúng tôi cung cấp các tùy chỉnh hoàn toàn, các tùy chỉnh nhỏ, và tùy chỉnh dựa trên mẫu hoặc thiết kế.
Q:Thời gian sản xuất là bao lâu?
A:
Thời gian sản xuất trung bình là trong vòng 15 ngày làm việc, cả trong mùa cao điểm và mùa thấp điểm.
Q:Sản phẩm có chứng nhận gì không?
A:
Sản phẩm có chứng nhận ISO9001 và đáp ứng các tiêu chuẩn của Bộ Giao thông Vận tải Liên bang về khả năng chống gỉ.
Gửi yêu cầu
*Đến:
Hebei Jinshi Industrial Metal Co., Ltd.
Hebei Jinshi Industrial Metal Co., Ltd.*Nội Dung:
Phản hồi từ nhà cung cấp sẽ được gửi đến email đã đăng ký của bạn
Bạn cũng có thể thích
Cột Y mạ kẽm nhúng nóng của Úc cho hàng rào nông trại
US$2.75-3.10
100 Miếng(MOQ)
Cọc sao bằng thép mạ kẽm nóng nặng tiêu chuẩn Úc
US$1.48-1.98
1,000 Miếng(MOQ)
1.58kg/M Cọc Y mạ kẽm
US$0.59
7,000 Miếng(MOQ)
Tiêu chuẩn Úc 2.04kg/M Cọc sao Y bằng thép mạ kẽm nhúng nóng nặng
US$15.90-40.90
500 Miếng(MOQ)
Cọc hàng rào kiểu Y được mạ kẽm nhúng nóng hoặc phủ PVC
US$2.40-3.90
500 Miếng(MOQ)
2.1m Cọc sao thép mạ kẽm nhúng nóng hàng rào biên giới vườn
US$1.53-3.00
1,000 Miếng(MOQ)
Cột Y hàng rào sao mạ kẽm nhúng nóng 1.5m 1.8m cọc thép
US$2.09-2.49
2,000 Miếng(MOQ)
Giá cọc Y mạ kẽm nhúng nóng sản xuất tại Trung Quốc
US$0.65-4.98
1,000 Miếng(MOQ)
Cột hàng rào hình Y sơn đen hoặc mạ kẽm nhúng nóng
US$650.00-850.00
20 Tấn(MOQ)
7 Lỗ 1.5m Cột Y mạ kẽm nhúng nóng
US$1.95-2.00
1,000 Miếng(MOQ)
Cọc sao Y bằng thép mạ kẽm nhúng nóng siêu bền
US$3.00-5.00
100 Miếng(MOQ)
Cột Hàng Rào Hợp Kim Nhúng Nóng Đen 6FT
US$2.00-5.00
300 Chân(MOQ)
Cột hàng rào loại Y Australia Z500g Mạ kẽm nhúng nóng
US$0.68-3.17
1,000 Miếng(MOQ)
Cọc hình sao chữ Y bằng thép mạ kẽm nhúng nóng hạng nặng theo tiêu chuẩn Australia 2.04kg/M
US$2.80-3.50
100 Miếng(MOQ)
Cọc Y thép mạ kẽm nhúng nóng cọc sao hàng rào điện cọc T cọc kim loại nặng sử dụng cho hàng rào gia súc
US$2.75-3.10
100 Miếng(MOQ)
Cột Rào Nông Nghiệp Hình Y Mạ Kẽm Nóng Có Độ Ổn Định Cao 1.58kg/M
US$1.48-1.98
1,000 Miếng(MOQ)



















