Powered by Made-in-China.com
Thùng chứa đa chức năng mở bên tùy chỉnh 20FT 40FT
13.800,00 US$
11.800 Miếng
Hồ sơ sản phẩm
tùy chỉnh
Có sẵnỨng dụng
Xây dựng, Lưu trữ, Vận chuyểnLoại cửa
Cửa képMã sản phẩm
40 foot containerVật liệu
ThépKích thước
20 feetTính năng đặc biệt
Chống nướcmức độ chống sét
hơn 20 nămhiệu ứng
mở hộp ra, tăng chiều rộng và chiều cao của tmàu sắc
trắngGói Vận Chuyển
cấu trúc thépThông Số Kỹ Thuật
40TNhãn Hiệu
kunchengXuất Xứ
Hebei CangzhouMã HS
8609001900Năng Lực Sản Xuất
2500Các tính năng chính
Thiết kế đa năng: Phù hợp cho các ứng dụng trong xây dựng, lưu trữ và vận chuyển.
Cấu trúc thép: Vật liệu thép bền bỉ đảm bảo độ tin cậy lâu dài.
Tính năng chống nước: Được thiết kế với các tính năng chống nước đặc biệt để bảo vệ khỏi thời tiết.
Cửa đôi: Trang bị cửa đôi để thuận tiện cho việc chất và dỡ hàng.
Kích thước có thể tùy chỉnh: Có sẵn kích thước 20ft và 40ft với các kích thước cụ thể là 6058*2348*2591mm.
Màu trắng: Màu tiêu chuẩn là màu trắng.
Bảo vệ chống sét: Được trang bị hệ thống bảo vệ chống sét, đạt tiêu chuẩn trên 20 năm.
Khả năng mở rộng linh hoạt: Thiết kế cho phép mở rộng để tăng chiều rộng và chiều cao.
Hồ sơ công ty

Loại Hình Doanh Nghiệp: Nhà Sản Xuất/Nhà MáyNăm Xuất Khẩu: 2010-06-24Cảng Gần Nhất: TIAN JIN, QING DAOThời gian phản hồi trung bình: ≤1.18hĐiều Khoản Thanh Toán: LC, T/T., D/P, etc.Điều Khoản Thương Mại Quốc Tế (Incoterms): FOB, EXW, CFR, CIP
Thẩm định nhà cung cấp bằng AI
Tóm tắtHebei Kuncheng Container Co., Ltd. là một nhà sản xuất/nhà máy có trụ sở tại Trung Quốc, chuyên về container, bao gồm container mua sắm, văn phòng và nhà container. Công ty báo cáo có năng lực tích hợp về thiết kế, sản xuất, vận chuyển, lắp đặt, xây dựng và hậu mãi, với sản lượng hằng năm vượt quá 2.000 container chuyên dụng. Công ty sở hữu chứng nhận ISO 9001, có quyền xuất nhập khẩu tự chủ và báo cáo phạm vi xuất khẩu rộng, trong đó xuất khẩu chiếm 90% tổng doanh số. Lịch sử xuất khẩu được công bố bắt đầu từ năm 2010, thời gian thực hiện đơn hàng được báo cáo là trong vòng 15 ngày làm việc vào mùa thấp điểm và một tháng trong mùa cao điểm. Bằng chứng cho thấy năng lực sản xuất, xuất khẩu và dịch vụ vững chắc, nhưng thông tin chưa đủ để xác minh độ tin cậy tài chính, nguồn lực đổi mới, năng lực tùy chỉnh hoặc các trường hợp khách hàng cụ thể.
Loại nhà cung cấpNhà cung cấp được xác định rõ ràng là một nhà máy và nhà sản xuất, có tên pháp lý là Hebei Kuncheng Container Co., Ltd., tọa lạc tại huyện Wuqiao, Cangzhou, Hebei, Trung Quốc. Phạm vi kinh doanh được công bố bao gồm thiết bị công nghiệp, vận tải, máy móc, điện và điện tử, xây dựng cùng các lĩnh vực liên quan.
Chứng chỉNhà cung cấp cho biết đang sở hữu chứng nhận ISO 9001, cung cấp bằng chứng rõ ràng về một hệ thống quản lý chất lượng được chứng nhận. Không có chứng nhận bổ sung nào được xác định trong thông tin được cung cấp.
Khả năng hậu mãiCông ty cho biết cung cấp dịch vụ hậu mãi như một phần trong năng lực của mình, cùng với thiết kế, sản xuất, vận chuyển, lắp đặt và xây dựng. Điều này trực tiếp chứng minh sự tồn tại của dịch vụ hậu mãi, mặc dù không có thông tin chi tiết về phạm vi dịch vụ, thời gian phản hồi hoặc nhân sự được cung cấp.
Khả năng R&DNhà cung cấp cho biết sản xuất các container và thiết bị liên quan đến năng lượng mới được chỉ định cho các hệ thống PetroChina và Sinopec, bao gồm bộ biến tần quang điện và trạm sạc. Tuy nhiên, tổng kinh nghiệm của các kỹ sư R&D được ghi nhận là không có sẵn, nên chưa thể xác minh đầy đủ năng lực đổi mới rộng hơn.
Năng lực sản xuấtCông ty cho biết có cơ sở rộng 26.000 mét vuông, hơn 3.000 mét vuông cơ sở sản xuất và công suất hằng năm vượt quá 2.000 container chuyên dụng cùng nhiều loại khác nhau. Thời gian hoàn tất đơn hàng được báo cáo là trong vòng 15 ngày làm việc vào mùa thấp điểm và một tháng trong mùa cao điểm, cho thấy năng lực sản xuất và giao hàng đã được chứng minh.
Các trường hợp khách hàngCông ty cho biết mình là nhà sản xuất được chỉ định cho các hệ thống năng lượng mới liên quan đến các hệ thống PetroChina và Sinopec, qua đó cung cấp bằng chứng về kinh nghiệm ứng dụng trong các tổ chức được công bố. Tuy nhiên, không có thông tin chi tiết về dự án cụ thể, hồ sơ giao hàng, tài liệu tham chiếu hoặc mô tả trường hợp có thể xác minh độc lập.
Sản phẩm Q&A
Q:Các kích thước có sẵn của thùng chứa này là gì?
A:
Thùng chứa có sẵn các kích thước 20 feet và 40 feet, với kích thước tùy chỉnh là 6058*2348*2591mm.
Q:Vật liệu nào được sử dụng để chế tạo thùng chứa?
A:
Thùng chứa được chế tạo từ vật liệu thép bền.
Q:Thùng chứa có chống thấm nước không?
A:
Có, thùng chứa được trang bị các tính năng chống thấm nước đặc biệt.
Q:Thời gian sản xuất là bao lâu?
A:
Trong mùa cao điểm, thời gian sản xuất là một tháng. Trong mùa thấp điểm, thời gian sản xuất là trong vòng 15 ngày làm việc.
Q:Những hình thức thanh toán nào được chấp nhận?
A:
Các hình thức thanh toán được chấp nhận bao gồm LC, T/T, D/P, PayPal, Western Union, thanh toán số lượng nhỏ và Money Gram.
Gửi yêu cầu
*Đến:
Hebei Kuncheng Container Co., Ltd.
Hebei Kuncheng Container Co., Ltd.*Nội Dung:
Phản hồi từ nhà cung cấp sẽ được gửi đến email đã đăng ký của bạn
Bạn cũng có thể thích
Tiêu chuẩn ISO 20FT Container Dg Cửa Mở Bên với Rãnh Bắt cho Vận Chuyển Vật Liệu Nguy Hiểm
US$5,000.00-5,800.00
2 Miếng(MOQ)
Thùng chứa đa chức năng mở bên 20FT 40FT tùy chỉnh
US$18,800.00
16,800 Miếng(MOQ)
20FT Container Hàng Hóa Nguy Hiểm Mở Bên với Rãnh Bắt cho Lưu Trữ & Vận Chuyển Hàng Hóa Nguy Hiểm
US$3,000.00-5,800.00
1 Cái(MOQ)
20FT/40FT Container Chuyên Dụng Mở Cửa Bên Lưu Trữ Vận Chuyển
US$3,700.00-6,000.00
1 Cái(MOQ)
40FT Container Vận Chuyển Cửa Mở Cao Với 4 Cửa Bên Doors/2 Cửa Bên
US$6,000.00
1 Cái(MOQ)
20FT 40FT Nhà sản xuất thùng container mở bên hông không tiêu chuẩn hóa tùy chỉnh
US$15,800.00
13,800 Miếng(MOQ)
Thùng chứa hàng nguy hiểm có cửa bên mở, thùng chứa hóa chất, thùng chứa để bán
US$5,000.00-5,800.00
1 Cái(MOQ)
20FT Thùng chứa máy phát điện tùy chỉnh Thùng chứa lưu trữ điện
US$7,500.00
1 Cái(MOQ)
Thùng container vận chuyển/chứa hàng/khô tùy chỉnh mới hoàn toàn 20FT/40FT với cửa bên mở
US$14,800.00
13,800 Miếng(MOQ)
Thùng thiết bị chuyên dụng 20FT 40FT Thùng thiết kế đã sửa đổi với chứng chỉ Csc
US$3,500.00-45,000.00
1 Cái(MOQ)
10FT 20FT 40FT Thùng Chứa Hóa Chất Nguy Hiểm Mở Bên Sàn Có Bờ
US$6,000.00
1 Cái(MOQ)
Thùng chứa đa chức năng mở bên 20FT 40FT tùy chỉnh khô
US$15,800.00
13,800 Miếng(MOQ)
20FT Mở Kho Chứa Hàng Đặc Biệt Container Vận Chuyển Với Cửa Cuốn
US$3,700.00-6,000.00
1 Cái(MOQ)
Thùng chứa hóa chất theo tiêu chuẩn ISO 20FT
US$7,900.00-10,500.00
1 Cái(MOQ)
Container vận chuyển mở bên chất lượng cao 20FT với cửa cuốn
US$3,700.00-6,000.00
1 Cái(MOQ)
Container chuyên dụng chất lượng cao 20FT dành cho thiết bị tổ máy phát điện
US$9,900.00-12,500.00
1 Cái(MOQ)
Container Tất Cả Kích Thước 20FT, 40FT & Kích Thước Tùy Chỉnh cho Vận Chuyển Quốc Tế Linh Hoạt
US$2,000.00-4,000.00
1 unit(MOQ)
20FT 40FT Thiết bị xử lý nước thải trong container vận chuyển tùy chỉnh
US$19,900.00-39,000.00
2 Miếng(MOQ)



















