Powered by Made-in-China.com
Bảng điều khiển cảm ứng màn hình phím bấm lớp phủ đồ họa
Negotiable
100 Miếng
Hồ sơ sản phẩm
tùy chỉnh
Có sẵnLoại
Linh hoạtCấu trúc
Loại tích hợp sẵnMã sản phẩm
HC-GO-020Vật liệu
THÚ CƯNGỨng dụng
Với điều khiển từ xaLoại liên hệ
Nhập liên hệ cSố công tắc
Công tắc đa điều khiểnPhương pháp phát hiện
Chế độ phản xạ hoài cổThương hiệu
tkmChứng nhận
ISO9001chất lượng
chất lượng hàng đầuthân thiện với môi trường
chuyển nguyên liệu thô thử nghiệm rohs, sgsbên ngoài
trông đẹp đấycảm giác chạm
cảm giác chạm tuyệt vờiGói Vận Chuyển
mỗi túi trong một túi nhựa, sau đó trong hộp các tông hoặc theo yêu cầuThông Số Kỹ Thuật
rohs, sgsNhãn Hiệu
nền tảngXuất Xứ
Dongguan, ChinaMã HS
8536500000Năng Lực Sản Xuất
100, 000pcs/thángCác tính năng chính
Thiết kế tùy chỉnh: Thiết kế linh hoạt, nhiều kiểu dáng phím khác nhau, và khả năng tùy chỉnh hoàn toàn dựa trên mẫu hoặc thiết kế có sẵn.
Độ bền cao: Tuổi thọ vượt quá 100 triệu lần sử dụng, với khả năng chống mài mòn và màu sắc bền bỉ.
Chống nước và chống bụi: Độ kín cao, mang lại khả năng chống ẩm, chống bụi, chống nước và chống ăn mòn.
Đa dạng về vật liệu: Có sẵn các vật liệu như PET, PC, PVC, với các tùy chọn hoàn thiện như bề mặt mờ, bóng hoặc có kết cấu.
Tích hợp đèn LED: Hỗ trợ tích hợp đèn LED với các tùy chọn cửa sổ trong suốt, mờ hoặc bề mặt mờ.
Đạt chứng nhận ISO9001: Sản phẩm đạt tiêu chuẩn ISO9001:2008 và RoHS, đảm bảo chất lượng cao.
Kiểm tra chức năng 100%: Kiểm tra nội bộ đảm bảo không có sự cố nào xảy ra trước khi giao hàng.
Sản xuất chi phí thấp: Thiết kế và sản xuất hiệu quả về chi phí bằng cách sử dụng bàn phím như một bộ phận duy nhất.
Hồ sơ công ty

Chứng nhậnLoại Hình Doanh Nghiệp: Nhà sản xuất/Nhà máy & Công ty thương mại Chứng nhậnNăng Lực Nghiên Cứu & Phát Triển (R&D): Dịch vụ ODM có sẵn & Dịch vụ OEM có sẵn Chứng nhậnTùy chọn Tùy chỉnh: Tùy chỉnh từ mẫu, Tùy chỉnh từ thiết kế, etc. Chứng nhậnNăm Xuất Khẩu: 10 years Chứng nhậnCảng Gần Nhất: shenzhen portThời gian phản hồi trung bình: ≤24h
Thẩm định nhà cung cấp bằng AI
Tóm tắtNhà cung cấp được xác định là một nhà máy sản xuất tại Đông Quan, với các hoạt động nghiên cứu, phát triển, gia công, sản xuất và kinh doanh bao phủ công tắc màng, mạch màng, bảng tên, silicone, cao su, nhựa và các sản phẩm kim loại. Nhà cung cấp báo cáo tư cách nhà cung cấp kỹ thuật chuyên nghiệp, thiết kế bằng phần mềm 3D, SDK sẵn có, dịch vụ ODM, dịch vụ OEM cho các thương hiệu nổi tiếng, phát triển sản phẩm mới gần đây và nhiều lựa chọn tùy chỉnh. Bằng chứng về dịch vụ bao gồm các dịch vụ ở nước ngoài như lắp đặt, chạy thử và hiệu chỉnh, bảo trì, sửa chữa và đào tạo, mặc dù số quốc gia cung cấp dịch vụ ở nước ngoài được nêu là 0. Các quy trình chất lượng bao gồm các quy trình được lập thành văn bản về kiểm tra, hành động khắc phục, xử lý khiếu nại, đảm bảo chất lượng và truy xuất nguồn gốc nguyên vật liệu. Hồ sơ tài chính được ghi nhận cho giai đoạn 2021–2023, nhưng không cung cấp các giá trị về tình hình tài chính. Không có thông tin về các chứng nhận đang sở hữu hoặc tên/vụ việc khách hàng đã được xác minh.
Loại nhà cung cấpNhà cung cấp được phân loại rõ ràng là một nhà máy đặt tại Đông Quan, với các công ty liên kết hoạt động trong lĩnh vực sản xuất và phạm vi kinh doanh bao gồm nghiên cứu và phát triển, gia công, sản xuất và kinh doanh nhiều nhóm sản phẩm. Điều này hỗ trợ việc phân loại nhà cung cấp là đơn vị sản xuất thay vì chỉ là doanh nghiệp thương mại.
Khả năng hậu mãiNhà cung cấp liệt kê các dịch vụ ở nước ngoài, bao gồm chạy thử và hiệu chỉnh, bảo trì, sửa chữa, đào tạo và lắp đặt thiết bị. Nhà cung cấp cũng báo cáo các quy trình và hồ sơ được lập thành văn bản về hành động khắc phục và phòng ngừa cũng như xử lý khiếu nại của khách hàng, mặc dù số quốc gia cung cấp dịch vụ ở nước ngoài được nêu là 0, hạn chế việc xác nhận phạm vi thực tế của dịch vụ ở nước ngoài.
Khả năng R&DNhà cung cấp báo cáo năng lực R&D kỹ thuật chuyên nghiệp, dịch vụ thiết kế bằng phần mềm 3D, SDK sẵn có, phát triển sản phẩm mới trong năm qua và dịch vụ ODM. Những năng lực được nêu rõ này hỗ trợ đánh giá tích cực về năng lực đổi mới và phát triển kỹ thuật.
Năng lực sản xuấtNhà cung cấp xác định mình là một nhà máy với hoạt động sản xuất trong nhiều nhóm vật liệu và linh kiện, báo cáo có 60 nhà cung cấp đủ năng lực dịch vụ, hướng dẫn kiểm tra thành phẩm được lập thành văn bản, hệ thống đảm bảo chất lượng, khả năng truy xuất nguồn gốc và 10 năm kinh nghiệm xuất khẩu. Những chỉ số này cho thấy năng lực sản xuất và kiểm soát chất lượng đã được thiết lập.
Khả năng tùy chỉnhNhà cung cấp cung cấp rõ ràng các hình thức tùy chỉnh từ mẫu, tùy chỉnh từ thiết kế, tùy chỉnh toàn diện, tùy chỉnh nhỏ và tùy chỉnh linh hoạt, cùng với các dịch vụ ODM và OEM. Điều này cho thấy phạm vi phát triển sản phẩm và tùy chỉnh rộng.
Sản phẩm Q&A
Q:Những tùy chỉnh nào có sẵn?
A:
Chúng tôi cung cấp các tùy chỉnh toàn diện, tùy chỉnh nhỏ, tùy chỉnh linh hoạt, và tùy chỉnh dựa trên mẫu hoặc thiết kế. Các phím có thể được tạo ra với nhiều hình dạng khác nhau.
Q:Tuổi thọ của công tắc màng là bao lâu?
A:
Tuổi thọ của sản phẩm là hơn 100 triệu lần nhấn, đảm bảo độ bền cao và hiệu suất lâu dài.
Q:Sản phẩm có chống nước và chống bụi không?
A:
Có, sản phẩm có khả năng kín nước tuyệt vời, giúp chống ẩm, chống bụi, chống nước và chống lại dầu, ăn mòn và các loại khí độc hại.
Q:Những vật liệu nào được sử dụng cho lớp phủ bề mặt?
A:
Các vật liệu bao gồm PET, PC (mờ hoặc bóng), và PVC. Bề mặt có thể được xử lý để có độ bóng, mờ, nhám hoặc có kết cấu.
Q:Quý công ty có cung cấp dịch vụ tích hợp đèn LED không?
A:
Có, chúng tôi hỗ trợ tích hợp đèn LED với các tùy chọn cho cửa sổ trong suốt, mờ hoặc nhám.
Gửi yêu cầu
*Đến:
TKM (DONGGUAN) MEMBRANE TECHNOLOGY LTD.
TKM (DONGGUAN) MEMBRANE TECHNOLOGY LTD.*Nội Dung:
Phản hồi từ nhà cung cấp sẽ được gửi đến email đã đăng ký của bạn
Bạn cũng có thể thích
Công tắc cảm ứng LED màng phím bấm có khả năng chống nước với lớp phủ đồ họa
US$1.00-5.00
500 Miếng(MOQ)
Thiết kế thời trang chất lượng cao lớp phủ đồ họa công tắc màng trong bàn phím
US$0.21-2.55
5 Miếng(MOQ)
Bảng điều khiển màng linh hoạt cho thiết bị điều khiển công nghiệp
US$0.30-0.50
100 Miếng(MOQ)
Bảng điều khiển LED chống thấm nước với lớp phủ đồ họa cho máy giặt, phím trước hoàn chỉnh 3m
US$0.30-0.50
100 Miếng(MOQ)
Màn hình điều khiển máy CNC với lớp phủ đồ họa phím và panel màng dính
US$0.94-1.02
500 Miếng(MOQ)
Nhà máy kim cương in thông minh tùy chỉnh màng chuyển mạch lớp phủ đồ họa bàn phím
US$2.60-3.00
100 Miếng(MOQ)
Công tắc cảm ứng acrylic lớp màng phủ đồ họa
US$0.10-3.00
100 Miếng(MOQ)
Bảng điều khiển phím màng LED có hình nổi cảm ứng linh hoạt tùy chỉnh
US$0.60-0.90
5 Miếng(MOQ)
Nhà sản xuất bàn phím OEM tùy chỉnh cho công tắc màng và lớp phủ đồ họa
US$2.60-3.00
100 Miếng(MOQ)
Bảng điều khiển màng tùy chỉnh PVC/PC với lớp phủ đồ họa
US$0.10-0.20
100 Miếng(MOQ)
Màng in đồ họa tùy chỉnh: cho công tắc thông minh màng
US$0.50
5 Miếng(MOQ)
Lớp phủ đồ họa cho công tắc màng cơ học với in lụa màu Pantone tùy chỉnh
US$0.10
5 Miếng(MOQ)
Bảng điều khiển màng chuyển mạch in lụa tùy chỉnh bằng nhựa
US$0.10-1.00
100 Miếng(MOQ)



















