Powered by Made-in-China.com
Hồ sơ sản phẩm
tùy chỉnh
Có sẵnLoại
Dây cuộnVật liệu
Thép không gỉMã sản phẩm
HH-ER50S-6Chất trợ dung lượng chứa
Không chứa FluxĐặc Điểm Slag
AxitChiều dài kéo dài
>20mmoem & odm
chấp nhậnbàn giao
có thể thương lượng; khoảng 30-35 ngàychứng chỉ
iso 9001; ce; rohs; reach; ohsasnăng lực sản xuất hàng năm
200000 tấnThông Số Kỹ Thuật
0.8; 1.0; 1.2; 1.6Nhãn Hiệu
hongluXuất Xứ
Anhui, ChinaMã HS
7505220000Năng Lực Sản Xuất
200000 tấn/nămCác tính năng chính
Đạt chứng nhận CE & ISO 9001: Tuân thủ các tiêu chuẩn an toàn và chất lượng quốc tế, bao gồm CE, ISO 9001, RoHS và Reach.
Độ bền kéo cao: Độ bền kéo dao động từ 490 đến 670 MPa, với độ bền chảy tối thiểu là 490 MPa.
Độ giãn dài vượt trội: Mang lại độ giãn dài từ 18% trở lên, đảm bảo tính linh hoạt và độ bền trong quá trình hàn.
Độ dẻo dai ở nhiệt độ thấp: Cung cấp khả năng chịu va đập tốt ở nhiệt độ thấp, phù hợp với các môi trường khắc nghiệt.
Loại bỏ xỉ dễ dàng: Tạo ra các mối hàn với khả năng loại bỏ xỉ dễ dàng và bề mặt hoàn thiện thẩm mỹ.
Chấp nhận OEM & ODM: Cung cấp dịch vụ tùy chỉnh để đáp ứng các yêu cầu sản xuất cụ thể.
Khả năng sản xuất lớn: Năng lực sản xuất hàng năm đạt 200.000 tấn để đáp ứng nhu cầu sản lượng lớn.
Ứng dụng đa dạng: Lý tưởng cho ngành đóng tàu, các nhà máy hóa dầu và sản xuất nồi hơi.
Hồ sơ công ty
Chứng nhậnLoại Hình Doanh Nghiệp: Nhà sản xuất/Nhà máy & Công ty thương mại Chứng nhậnNăng Lực Nghiên Cứu & Phát Triển (R&D): Dịch vụ ODM có sẵn & Dịch vụ OEM có sẵnNăm Xuất Khẩu: 2013-01-15Thời gian phản hồi trung bình: ≤0.35hĐiều Khoản Thanh Toán: LC, Money Gram, T/T., etc.Điều Khoản Thương Mại Quốc Tế (Incoterms): FOB, CPT, FCA, Khác, CFR, EXW, MÃ SỐ THUẾ, DỮ LIỆU, FAS, DDP, DAP, CIP
Thẩm định nhà cung cấp bằng AI
Tóm tắtNhà cung cấp là một công ty đại chúng cung cấp kết cấu thép, với các năng lực được công bố trong lĩnh vực tổng thầu xây dựng nhà ở và sản xuất kết cấu thép hạng đặc biệt. Nguồn lực sản xuất của nhà cung cấp bao gồm thiết bị uốn, khoan, tạo hình, cắt laser, đánh bóng và hàn robot. Nhà cung cấp hỗ trợ tùy chỉnh từ mẫu và thiết kế, đồng thời cung cấp dịch vụ tùy chỉnh toàn bộ, cũng như các dịch vụ ODM và OEM. Các quy trình kiểm tra chất lượng và quản lý dịch vụ được lập thành văn bản và tuân thủ, mặc dù danh sách nhà cung cấp được phê duyệt thiếu chữ ký hoặc ngày phê duyệt. Nhà cung cấp công bố các chứng nhận ISO9001, ISO45001 và ISO14001. Doanh số xuất khẩu chiếm 31%–40% tổng doanh số, với các điều khoản báo giá FOB, CIF, CFR và EXW, cùng điều khoản thanh toán T/T hoặc L/C. Bằng chứng xác nhận dịch vụ OEM cho các thương hiệu nổi tiếng, nhưng không cung cấp tên khách hàng cụ thể hoặc trường hợp dự án cụ thể. Thông tin tài chính được nêu cho giai đoạn 2022–2024, nhưng chưa có đủ chi tiết về hiệu quả hoạt động để đánh giá mức độ đáng tin cậy.
Loại nhà cung cấpNhà cung cấp được xác định là một công ty đại chúng có phạm vi sản phẩm cung cấp là kết cấu thép. Điều này xác lập loại hình sở hữu và lĩnh vực kinh doanh chính của nhà cung cấp.
Chứng chỉNhà cung cấp công bố các năng lực Tổng thầu Xây dựng Nhà ở Hạng I và Sản xuất Kết cấu Thép Hạng Đặc biệt, cùng với các chứng nhận ISO9001:2015, ISO45001:2018 và ISO14001. Những năng lực và chứng nhận hệ thống quản lý được nêu này hỗ trợ năng lực vận hành chính thức.
Khả năng hậu mãiNhà cung cấp có các quy trình và hồ sơ bằng văn bản về đánh giá năng lực dịch vụ, hành động khắc phục và phòng ngừa, cũng như khiếu nại của khách hàng. Tuy nhiên, sự hiện diện dịch vụ ở nước ngoài còn hạn chế: nhà cung cấp cho biết không có kho hàng, phòng trưng bày, đại lý hoặc chi nhánh ở nước ngoài, trong khi báo giá dịch vụ và điều khoản thanh toán được quy định rõ.
Năng lực sản xuấtNguồn lực sản xuất bao gồm thiết bị uốn, khoan, tạo hình, cắt laser, đánh bóng và hàn robot. Nhà cung cấp cũng công bố năng lực sản xuất kết cấu thép hạng đặc biệt và kết cấu thép là phạm vi sản phẩm, qua đó cung cấp cơ sở rõ ràng cho năng lực sản xuất liên quan.
Khả năng tùy chỉnhNhà cung cấp hỗ trợ rõ ràng việc tùy chỉnh từ mẫu, tùy chỉnh theo thiết kế và tùy chỉnh toàn bộ. Nhà cung cấp cũng cho biết có dịch vụ ODM, cho thấy khả năng hỗ trợ tùy chỉnh toàn diện từ thiết kế đến sản xuất.
Sản phẩm Q&A
Q:Dây hàn này có những chứng nhận nào?
A:
Sản phẩm này đạt các chứng nhận CE, ISO 9001, RoHS, Reach và OHSAS.
Q:Tôi có thể tùy chỉnh thông số kỹ thuật của sản phẩm không?
A:
Có, chúng tôi chấp nhận dịch vụ OEM và ODM cho sản phẩm này.
Q:Thời gian giao hàng cho các đơn hàng là bao lâu?
A:
Thời gian giao hàng có thể thương lượng, thường khoảng 30-35 ngày.
Q:Độ bền cơ học của dây là gì?
A:
Dây có độ bền kéo từ 490-670 MPa, độ bền chảy >=490 MPa và độ giãn dài >=18%.
Q:Công suất sản xuất hàng năm là bao nhiêu?
A:
Nhà sản xuất có công suất sản xuất hàng năm là 200.000 tấn.
Gửi yêu cầu
*Đến:
Anhui Honglu Steel Construction(Group)Co., Ltd
Anhui Honglu Steel Construction(Group)Co., Ltd*Nội Dung:
Phản hồi từ nhà cung cấp sẽ được gửi đến email đã đăng ký của bạn
Bạn cũng có thể thích
CO2 Dây hàn MIG Mag phủ đồng chắc chắn cho cổng đập DIN
US$0.70-0.85
3,240 kg(MOQ)
Sg2 G3si1 Aws A5.18 Er70s-6 CO2 Dây hàn MIG có bảo vệ khí, Dây MIG 1.2mm
US$800.00-910.00
10 Tấn(MOQ)
Dây hàn MIG Mag có lớp đồng bảo vệ bằng khí cho xưởng đóng tàu ISO
US$0.70-0.85
3,240 kg(MOQ)
E71t-1c Dây hàn MIG lõi thuốc Er70s-6 Dây hàn rắn được phủ đồng
US$1,000.00-1,300.00
1 Tấn(MOQ)
Dây hàn có lớp phủ hiệu suất cao Aws bảo vệ khí E71t-1 hàn chìm bằng flux đồng rắn có lõi Er70s-6
US$750.00-950.00
1 Tấn(MOQ)
CO2 Bảo vệ dây hàn Er70s-6
US$1.00
1,000 Tấn(MOQ)
Sg2 Dây hàn phủ đồng cho kết cấu giàn giáo CE
US$0.70-0.85
3,240 kg(MOQ)
Dây hàn MIG cao cấp CO2 cho ống xả CE
US$0.70-0.85
3,240 kg(MOQ)
Dây hàn phủ đồng CO2 Aws Er70s-6 1.2mm
US$1,300.00
10 Tấn(MOQ)
Dây hàn MIG A5.18 Er70s-6 CO2 0.8mm 1.0mm 1.2mm 15kg Cuộn
US$1.50
10 kg(MOQ)
CO2 Dây Hàn Aws A5.18 Er70s-6 Dây Hàn
US$800.00-920.00
1 Tấn(MOQ)
0.8mm 1.0mm 1.2mm 1.6mm Dây Hàn MIG Bọc Nhựa CO2 Er70s-6
US$6.47-6.59
1,000 Miếng(MOQ)
Hàn Điều Hòa 300-350º Hợp Kim Đồng C Dây Hàn Điện Cơ Bạc Er 70s 6 Dây Hàn
US$7.00-17.00
50 kg(MOQ)



















