Powered by Made-in-China.com

Máy phun phủ đa năng với các cài đặt tùy chỉnh cho nhiều nhu cầu khác nhau
5.000,00-10.000,00 US$
1 Đặt
Hồ sơ sản phẩm
tùy chỉnh
Có sẵnDịch vụ sau bán hàng
vângMức tự động
Tự độngỨng dụng
Vệ sinh, chất tẩy rửa, Mỹ phẩm, Đồ uống, Sản phẩm chăm sóc da, Sản phẩm từ sữa, Sản phẩm Chăm sóc tóc, DầuHàm hình thành
Bịt kínLoại được điều khiển
ĐiệnLoại vật liệu
Chất lỏngĐóng gói
chai, lon, xô, hộp, túiVật liệu đóng gói
Giấy tờmoq
1 bộthời gian giao hàng
20 ngàyhệ thống điều khiển
plc + màn hình cảm ứnggiảm nhiễu
tiếng ồn ít hơn 75dbchức năng
hình thành, đổ đầy, bịt kínthành phần khí nén
khí ápcông suất động cơ
1,5kwmáy nén khí hoạt động
>=0,6mpakích thước nhỏ nhất của hộp giấy
60*20*20mmkích thước lớn nhất của hộp giấy
200*80*80mmbáo cáo kiểm tra máy móc
được cung cấpbảo hành các bộ phận chính
1 nămtiêu thụ không khí
120-160l/phútnguồn điện
220/380v 50/60hzđầu ra
2000 bộ/nămGói Vận Chuyển
hộp gỗThông Số Kỹ Thuật
tùy chỉnhNhãn Hiệu
kliôXuất Xứ
Trung QuốcMã HS
8422303090Năng Lực Sản Xuất
2000 bộ/nămCác tính năng chính
Tự động hóa hoàn toàn: Hệ thống đóng gói thông minh với các quy trình kẹp, vận chuyển và niêm phong chính xác.
Hoạt động êm ái: Độ ồn dưới 75dB, không sử dụng xi lanh thủy lực hoặc hệ thống giảm xóc.
Khả năng thích ứng linh hoạt: Thay đổi loại sản phẩm nhanh chóng, trong vòng 30 phút; hỗ trợ đóng gói chai, lon và hộp.
Vật liệu an toàn cho thực phẩm: Khung thép carbon với các bộ phận tiếp xúc bằng thép không gỉ, đảm bảo vệ sinh.
Ít bảo trì: Hơn 70% các bộ phận không cần bôi trơn trong suốt vòng đời sử dụng.
Bảo vệ an toàn: Nhiều tính năng bảo vệ chống lỗi, bao gồm cả cảnh báo khi thiếu chai/hộp.
Khả năng tương thích rộng: Xử lý nhiều loại hình sản phẩm khác nhau, bao gồm chai, lon, xô và túi.
Hồ sơ công ty

Chứng nhậnLoại Hình Doanh Nghiệp: Nhà sản xuất/Nhà máy & Công ty thương mại Chứng nhậnNăng Lực Nghiên Cứu & Phát Triển (R&D): Dịch vụ ODM có sẵn & Dịch vụ OEM có sẵn Chứng nhậnTùy chọn Tùy chỉnh: Tùy chỉnh từ mẫu, Tùy chỉnh từ thiết kế, etc. Chứng nhậnNăm Xuất Khẩu: 9 Years Chứng nhậnCảng Gần Nhất: Shanghai PortThời gian phản hồi trung bình: ≤4.26h
Giới thiệu về nhà máy của chúng tôi & Bối cảnh kinh doanh
Địa ChỉSuzhou, Jiangsu, China
Diện Tích Nhà Máy1760 mét vuông
Số Lượng Nhân Viên12
Vốn Đăng Ký2,000,000 nhân dân tệ
Điều Khoản Thanh ToánLC, T/T., PayPal, D/P, Thanh toán số tiền nhỏ, Western Union
Điều Khoản Thương Mại Quốc Tế (Incoterms)FOB, MÃ SỐ THUẾ, CFR, EXW
Thời Gian Giao Hàng Trung BìnhThời Gian Giao Hàng Trong Mùa Cao Điểm: trong vòng 15 ngày làm việc, Một tháng, Thời Gian Giao Hàng Trong Mùa Thấp Điểm, trong vòng 15 ngày làm việc, Một tháng
Đơn hàng tối thiểu1 Set
Đối tác chuỗi cung ứng20
Năng lực sản xuất của chúng tôi & Chuyên môn kỹ thuật
Sản Phẩm ChínhMáy đóng gói
Dây chuyền sản xuất1
Máy sản xuấtAssembly & debugging line
Kiểm tra QA/QC2 people
Loại kiểm tra cho thành phẩm100% kiểm tra(Kiểm tra trực quan & Kiểm tra chức năng)
Phương pháp kiểm tra thành phẩmCó hướng dẫn và được thực hiện đồng nhất.
Kỹ sư R&D2 people
Có thể truy xuất nguồn gốc nguyên liệuCó
Kinh nghiệm trong ngành của chúng tôi & Kỷ lục kinh doanh toàn cầu
Năm Thành Lập2016-07-27
Thị Trường ChínhĐông Nam Á/Trung Đông, Nội địa
Lựa chọn lặp lại của người mua50%~80%
Số Lượng Nhân Viên Giao Dịch Nước Ngoài1
Đại Lý/Chi Nhánh Nước NgoàiKhông
Các sản phẩm mới được ra mắt trong năm ngoáiCó
Các chứng nhận, tiêu chuẩn của chúng tôi& Sự công nhận trong ngành
Hợp tác với Fortune 500Không
Sản phẩm Q&A
Q:Thời gian bảo hành cho các bộ phận chính là bao lâu?
A:
Chúng tôi cung cấp bảo hành 1 năm cho các bộ phận chính.
Q:Số lượng tối thiểu cho mỗi đơn hàng là bao nhiêu?
A:
Số lượng tối thiểu cho mỗi đơn hàng là 1 bộ.
Q:Thời gian giao hàng cho các đơn hàng là bao lâu?
A:
Thời gian giao hàng trung bình là 20 ngày.
Q:Tốc độ đóng gói của máy là bao nhiêu?
A:
Tốc độ đóng gói là 5-10 hộp mỗi phút, tùy thuộc vào kiểu máy và số lượng nhóm.
Q:Yêu cầu về nguồn điện là gì?
A:
Máy yêu cầu nguồn điện 380V/50HZ với công suất tiêu thụ từ 3-5.5KW.
Gửi yêu cầu
*Đến:
Zhangjiagang Klio Machinery Co., Ltd.
Zhangjiagang Klio Machinery Co., Ltd.*Nội Dung:
Phản hồi từ nhà cung cấp sẽ được gửi đến email đã đăng ký của bạn
Bạn cũng có thể thích
Máy phun phủ đa năng với cài đặt điều chỉnh cho tất cả các loại vật liệu
US$5,000.00-10,000.00
1 Đặt(MOQ)
Máy phun sơn công nghiệp đa năng cho tất cả nhu cầu của bạn
US$5,000.00-10,000.00
1 Đặt(MOQ)
Máy cân và đóng gói thực phẩm đa năng với băng tải Z cho nhiều loại sản phẩm khác nhau
US$24,260.00-42,000.00
1 Đặt(MOQ)
Máy phun phủ đa năng với công nghệ tiên tiến cho kết quả tối ưu
US$5,000.00-10,000.00
1 Đặt(MOQ)
Máy phun phủ đa năng cho nhu cầu xử lý vật liệu đa dạng
US$5,000.00-10,000.00
1 Đặt(MOQ)
Máy đóng gói túi ton tùy chỉnh bán chạy cho nhu cầu xử lý và đóng gói vật liệu cụ thể trong các ngành công nghiệp khác nhau
US$13,666.00-15,999.00
1 Đặt(MOQ)
Máy gấp hộp bền bỉ và đa năng cho nhu cầu đóng gói tùy chỉnh
US$9,900.00
1 Cái(MOQ)
Máy gấp hộp nhỏ gọn cho nhu cầu đóng gói đa dạng
US$9,900.00
1 Cái(MOQ)
Máy đóng gói mì ống tùy chỉnh phù hợp cho mì ống, fusilli và các loại mì khác
US$4,726.43-5,019.38
1 Cái(MOQ)
Máy đóng gói tự động 10-50kg đa năng cho nhiều ngành công nghiệp
US$39,000.00
1 Đặt(MOQ)
Máy đóng gói túi lỏng có thể tùy chỉnh 3 hoặc 4-Side với các tùy chọn cắt đa dạng
US$5,100.00-5,500.00
1 Đặt(MOQ)
Máy gấp hộp đa năng đáp ứng nhu cầu đóng gói của doanh nghiệp nhỏ
US$9,900.00
1 Cái(MOQ)
Máy đóng gói tự động đa năng với hiệu suất nhiều hàng, máy chiết rót sốt cà chua, sốt salad, sốt ớt có thể tùy chỉnh
US$15,000.00-25,000.00
1 Đặt(MOQ)
Máy gấp hộp đa năng cho các giải pháp đóng gói tùy chỉnh và nhu cầu sản xuất
US$9,900.00
1 Cái(MOQ)
Máy chiết rót servo 10 đầu đa năng dành cho nhiều loại chất lỏng
US$3,390.00
1 Đặt(MOQ)
Máy đóng gói ngang đa năng cho bánh trung thu với chứng nhận CE Ahp-500bb-S4
US$18,300.00-28,000.00
1 Đặt(MOQ)
Máy đóng gói tự động đa năng cho nhu cầu đóng gói 10-50kg
US$38,000.00-70,000.00
1 Cái(MOQ)
Máy đóng gói bánh trung thu và bánh mì đa năng cho doanh nghiệp làm bánh với tùy chọn xả nitơ
US$6,200.00-6,800.00
1 Đặt(MOQ)



















