Powered by Made-in-China.com

Hồ sơ sản phẩm
tùy chỉnh
Có sẵnIn logo
Không có in logoPhong cách
Thời trangMã sản phẩm
J-502Kích thước
Trung bìnhHình dạng
Hình vuôngSử dụng
Quà tặng, Thức ăn, Sản phẩm kỹ thuật số, Đồ chơichất lượng
caoứng dụng
quà tặngphù hợp với con người
tất cả mọi ngườiGói Vận Chuyển
10 mảnh/oppThông Số Kỹ Thuật
cottonNhãn Hiệu
sản xuất tại trung quốcXuất Xứ
Trung QuốcMã HS
42029200Năng Lực Sản Xuất
500000pcs/nămCác tính năng chính
Chất liệu cao cấp: Được làm từ vải cotton hoặc polyester chất lượng cao, đảm bảo độ bền.
In ấn tùy chỉnh sống động: Công nghệ in kỹ thuật số cho phép tạo ra các thiết kế phức tạp và đầy màu sắc.
Ứng dụng đa dạng: Lý tưởng cho quà tặng, thực phẩm, sản phẩm kỹ thuật số, đồ chơi và sử dụng trong gia đình.
Thiết kế khóa an toàn: Hệ thống dây rút được thiết kế tỉ mỉ, đảm bảo an toàn cho nội dung bên trong.
Kiểu dáng vuông thời trang: Hình dạng vuông cỡ trung mang đến vẻ ngoài thanh lịch và tiện dụng.
Hồ sơ công ty

Loại Hình Doanh Nghiệp: Nhà Sản Xuất/Nhà Máy, Công Ty Thương MạiNăm Xuất Khẩu: 2016-11-10Cảng Gần Nhất: Ningbo ,ShanghaiThời gian phản hồi trung bình: ≤7.24hĐiều Khoản Thanh Toán: T/T., Western UnionĐiều Khoản Thương Mại Quốc Tế (Incoterms): FOB
Thẩm định nhà cung cấp bằng AI
Tóm tắtNingbo Jian & Zhuo Commodity Co., Ltd. được xác định là cả công ty thương mại và nhà sản xuất/nhà máy tại Trung Quốc, với nhà máy ở Huangshan và hoạt động đặt tại Zhejiang. Nhà cung cấp cho biết có chứng nhận SEDEX, sáu dây chuyền sản xuất, 6–10 nhân viên kiểm soát chất lượng và 6–10 năm kinh nghiệm của các kỹ sư R&D. Nhà cung cấp bắt đầu xuất khẩu từ năm 2016, với 90% doanh số đến từ xuất khẩu và thị trường trải rộng ở nhiều khu vực trên toàn cầu. Thời gian giao hàng được báo cáo là trong vòng 15 ngày làm việc vào các giai đoạn thấp điểm và một tháng trong các giai đoạn cao điểm. Danh mục sản phẩm được nêu gồm túi tote, tạp dề nhà bếp, khăn trà và vỏ đệm. Bằng chứng hiện có chưa đủ để đánh giá dịch vụ sau bán hàng, độ tin cậy tài chính, năng lực tùy chỉnh hoặc các trường hợp khách hàng cụ thể. Không có số liệu tài chính nào được cung cấp.
Loại nhà cung cấpNhà cung cấp được phân loại rõ ràng là cả công ty thương mại và nhà sản xuất/nhà máy. Mô tả công ty còn xác định thêm rằng đây là nhà sản xuất các sản phẩm dệt may dùng trong nhà bếp và các sản phẩm dệt may khác, cho thấy năng lực kết hợp sản xuất và thương mại.
Chứng chỉNhà cung cấp cho biết các hệ thống quản lý của mình được chứng nhận SEDEX. Đây là bằng chứng rõ ràng về việc sở hữu chứng nhận nêu trên, mặc dù không có thêm thông tin về các chứng nhận khác hoặc phạm vi chứng nhận.
Khả năng R&DNhà cung cấp cho biết có tổng cộng 6–10 năm kinh nghiệm của các kỹ sư R&D và mô tả năng lực kỹ thuật mạnh cùng các thiết kế thời trang. Những thông tin này hỗ trợ cho sự tồn tại của nguồn lực kỹ thuật và thiết kế, nhưng không chứng minh được kết quả đổi mới, bằng sáng chế, hồ sơ phát triển sản phẩm mới hoặc ưu thế có thể đo lường.
Năng lực sản xuấtNhà cung cấp cho biết địa điểm nhà máy, sáu dây chuyền sản xuất, 6–10 nhân viên kiểm soát chất lượng và thời gian giao hàng dự kiến trong vòng 15 ngày làm việc vào mùa thấp điểm và một tháng vào mùa cao điểm. Mô tả nhà sản xuất và phạm vi sản phẩm của nhà cung cấp càng củng cố năng lực sản xuất hàng dệt may đang hoạt động.
Sản phẩm Q&A
Q:Những vật liệu nào được sử dụng để làm túi có dây rút?
A:
Các túi được làm từ vải cotton hoặc polyester chất lượng cao.
Q:Logo và thiết kế có thể được tùy chỉnh không?
A:
Có, chúng tôi in ấn theo yêu cầu của khách hàng bằng công nghệ in kỹ thuật số.
Q:Thời gian sản xuất mẫu là bao lâu?
A:
Thời gian làm mẫu là 8 ngày.
Q:Sản phẩm được đóng gói như thế nào?
A:
Mỗi túi được đóng gói trong một túi OPP, với 10 sản phẩm mỗi túi.
Q:Thời gian giao hàng trung bình cho các đơn hàng số lượng lớn là bao lâu?
A:
Trong mùa cao điểm, thời gian giao hàng là một tháng, trong khi thời gian giao hàng trong mùa thấp điểm là trong vòng 15 ngày làm việc.
Gửi yêu cầu
*Đến:
Ningbo Jian & Zhuo Commodity Co., Ltd.
Ningbo Jian & Zhuo Commodity Co., Ltd.*Nội Dung:
Phản hồi từ nhà cung cấp sẽ được gửi đến email đã đăng ký của bạn
Bạn cũng có thể thích
Túi đựng giày bằng vải bông tái chế tùy chỉnh có dây rút để lưu trữ và quảng cáo
US$0.30-0.80
500 Miếng(MOQ)
Túi vải cotton có dây rút tùy chỉnh, túi đựng trang sức cotton có dây rút với logo
US$0.33-0.63
500 Miếng(MOQ)
Túi bụi cotton với logo tùy chỉnh in trên túi đeo dây rút để đựng trang sức
US$0.10-0.20
100 Miếng(MOQ)
Túi quà dây rút bằng vải canvas cotton in logo tùy chỉnh cá nhân hóa
US$0.15-0.50
100 Miếng(MOQ)
Túi vải canvas cotton kích thước tùy chỉnh để lưu trữ quà Giáng sinh có dây rút
US$0.10
1,000 Miếng(MOQ)
Túi đeo vai vải canvas cotton tái sử dụng, thân thiện với môi trường, có thể gập lại, dùng để đựng giày
US$0.30-0.80
500 Miếng(MOQ)
Túi đựng trang sức bằng da lộn màu đen có logo tùy chỉnh, túi quà tặng với dây rút
US$0.40-0.45
1,000 Miếng(MOQ)
Túi vải cotton trắng in logo theo yêu cầu làm quà tặng
US$0.25-0.35
500 Miếng(MOQ)
Túi vải drawstring nhỏ để lưu trữ trang sức sinh thái, quà tặng Giáng sinh
US$0.25-0.40
100 Miếng(MOQ)
Túi vải cotton lưới có dây rút, in logo tùy chỉnh, túi quà tặng
US$0.46-0.55
500 Miếng(MOQ)
Túi đựng trang sức bằng satin có dây rút, túi quà tặng bằng lụa, túi đóng gói tóc giả tùy chỉnh
US$0.10-0.15
100 Miếng(MOQ)
Túi vải polyester in ấn quà tặng tùy chỉnh có dây rút dùng cho mỹ phẩm
US$0.25-0.40
100 Miếng(MOQ)
Túi quà nhỏ bằng nhung có dây rút dễ thương, thân thiện với môi trường và làm từ vật liệu tái chế
US$0.10-1.00
1,000 Miếng(MOQ)
Bao bì quảng cáo túi vải lanh có dây rút in logo tùy chỉnh, túi burlap có cửa sổ cho trang sức
US$0.05-0.20
100 Miếng(MOQ)



















