Powered by Made-in-China.com

Thay thế khuôn chèn công tắc cho hộ gia đình
2.800,00-4.000,00 US$
1 Đặt
Hồ sơ sản phẩm
tùy chỉnh
Có sẵnChế độ tạo hình
Khuôn phunQuy trình hoàn thiện bề mặt
Đánh bóngMã sản phẩm
OTNBR17007Khoang khuôn
Đa khoangVật liệu nhựa
Máy tính cá nhânLoại tổ hợp Quy trình
Chế độ một quá trìnhỨng dụng
Thiết bị gia dụng, Hàng hóa, Điện tử, Sử dụng tại nhàNgười chạy bộ
Truyền tin nóng bỏngPhần mềm thiết kế
Pro-ECài đặt
Đã sửaChứng nhận
CE, ISOTiêu chuẩn
HASCOTùy chỉnh
Tùy chỉnhchất lượng
chất lượng caotuổi thọ khuôn
hơn 1 triệuvật liệu
h13 s136thời gian giao hàng
60 ngàyGói Vận Chuyển
hộp gỗThông Số Kỹ Thuật
ceNhãn Hiệu
giỏi lắmXuất Xứ
Trung QuốcNăng Lực Sản Xuất
500 bộ / nămHồ sơ công ty

Loại Hình Doanh Nghiệp: Nhà Sản Xuất/Nhà Máy, Công Ty Thương MạiNăm Xuất Khẩu: 2015-08-06Cảng Gần Nhất: Shanghai or NingboThời gian phản hồi trung bình: ≤10.90hĐiều Khoản Thanh Toán: T/T.Điều Khoản Thương Mại Quốc Tế (Incoterms): FOB
Thẩm định nhà cung cấp bằng AI
Tóm tắtWenzhou Outeng Precision Mould Co., Ltd. được xác định là một công ty trách nhiệm hữu hạn có trụ sở tại China, hoạt động vừa là công ty thương mại vừa là nhà sản xuất/nhà máy, chuyên về khuôn nhựa, khuôn công tắc, khuôn phần cứng và khuôn kim loại. Công ty báo cáo có sáu dây chuyền sản xuất, sản lượng 300 bộ khuôn mỗi năm, 21–30 nhân viên kiểm soát chất lượng và đội ngũ kỹ sư R&D có 6–10 năm kinh nghiệm. ISO 9001 và ISO 50001 được liệt kê, trong khi công ty cho biết chấp nhận đơn hàng OEM, thiết kế và logo của khách hàng, cũng như các đơn hàng nhỏ. Hoạt động xuất khẩu được cho là bắt đầu vào năm 2015, với 51%–70% doanh số đến từ xuất khẩu và quyền xuất nhập khẩu tự chủ. Các hồ sơ thương mại hiện có cho thấy hai mục nhà cung cấp trong các giao dịch đơn lẻ với người mua tại Ấn Độ, nhưng không đủ để xác lập danh mục khách hàng rộng lớn hoặc lâu dài. Không thể đánh giá kết luận về sức mạnh tài chính, hiệu quả dịch vụ sau bán hàng và kết quả đổi mới dựa trên thông tin được cung cấp.
Loại nhà cung cấpNhà cung cấp được mô tả vừa là công ty thương mại vừa là nhà sản xuất/nhà máy, với cơ cấu công ty trách nhiệm hữu hạn tại Wenzhou, Zhejiang, China. Phạm vi kinh doanh được nêu bao gồm sản xuất khuôn mẫu và các lĩnh vực máy móc, điện tử và phần cứng liên quan.
Chứng chỉNhà cung cấp liệt kê các chứng nhận ISO 9001 và ISO 50001, đồng thời cho biết áp dụng nghiêm ngặt hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001. Điều này cung cấp bằng chứng rõ ràng về các hệ thống quản lý chất lượng và năng lượng chính thức, mặc dù phạm vi chứng nhận và thời hạn hiệu lực không được cung cấp.
Khả năng R&DNhà cung cấp cho biết liên tục cải tiến công nghệ sản xuất, sở hữu thiết bị gia công và kiểm tra tiên tiến, đội ngũ thiết kế và gia công giàu kinh nghiệm, cùng kinh nghiệm của các kỹ sư R&D từ 6–10 năm. Những thông tin này hỗ trợ năng lực phát triển kỹ thuật, nhưng không có bằng sáng chế, hồ sơ sản phẩm mới hoặc kết quả đổi mới có thể đo lường được.
Năng lực sản xuấtNhà cung cấp báo cáo có sáu dây chuyền sản xuất, sản lượng 300 bộ khuôn mỗi năm, 21–30 nhân viên kiểm soát chất lượng, thiết bị gia công và kiểm tra tiên tiến, cùng quy trình sản xuất và giám sát chất lượng hoàn chỉnh. Những chi tiết vận hành rõ ràng này cho thấy năng lực sản xuất khuôn đã được thiết lập.
Khả năng tùy chỉnhNhà cung cấp xác nhận rõ ràng chấp nhận đơn hàng OEM, hoan nghênh thiết kế và logo của khách hàng, cung cấp nhiều thiết kế khác nhau và chấp nhận đơn hàng nhỏ. Điều này trực tiếp hỗ trợ năng lực tùy chỉnh và xử lý đơn hàng linh hoạt đối với các sản phẩm khuôn mẫu.
Gửi yêu cầu
*Đến:
Wenzhou Outeng Precision Mould Co., Ltd.
Wenzhou Outeng Precision Mould Co., Ltd.*Nội Dung:
Phản hồi từ nhà cung cấp sẽ được gửi đến email đã đăng ký của bạn
Bạn cũng có thể thích
Các thành phần khuôn chất lượng cao OEM / thanh trượt / chèn cho khuôn nhựa của thiết bị gia dụng
US$1,000.00-10,000.00
1 Đặt(MOQ)
Bảng khuôn gia công chính xác, khối trượt và chèn lõi cho khuôn tiêm nhựa Trung Quốc
US$1,000.00-10,000.00
1 Đặt(MOQ)
Tùy chỉnh chuyên nghiệp cho sản phẩm nhựa với các bộ phận ép khuôn chèn ren
US$2,500.00-25,000.00
1 Đặt(MOQ)
Các bộ phận chèn phun cát công nghiệp tùy chỉnh cho hiệu suất tạo khuôn tối ưu
US$0.10-5.00
1,000 Miếng(MOQ)
Bộ chèn dụng cụ bền bỉ cao cấp cho giải pháp định hình chính xác
US$0.10-5.00
1,000 Miếng(MOQ)
Khóa chèn kim loại cho niêm phong an ninh bằng nhựa
US$2,000.00-5,000.00
1 Đặt(MOQ)
Bộ chèn bền bỉ cao cấp cho sản xuất hiệu quả trong các nhà máy
US$0.10-5.00
1,000 Miếng(MOQ)
Thành phần khuôn chèn nhựa ép
US$1,000.00-10,000.00
1 Đặt(MOQ)
Phụ kiện khuôn nhựa chính xác tùy chỉnh, chốt lõi, chèn cho sản phẩm nhựa
US$1.00-30.00
1 Cái(MOQ)
Vật liệu chèn nhiệt không có liên kết bằng carbide hạt siêu mịn cho quang học hình cầu và tự do
US$98.00-270.00
1 Cái(MOQ)
Đai ốc chèn bằng đồng thau tùy chỉnh chất lượng cao cho các giải pháp đúc khuôn
US$1,500.00-2,500.00
1 Cái(MOQ)
Trung tâm gia công tùy chỉnh chất lượng cao của Trung Quốc cho các chi tiết khuôn
US$3.50-13.50
1 Cái(MOQ)
Các thành phần khuôn chung Meusburger Ống phun đúc khuôn Hình dạng Cổng hầm Chèn 60 HRC
US$0.54-1.80
10 Miếng(MOQ)
Các bộ phận khuôn thẩm mỹ không tiêu chuẩn, lõi khuôn nhựa chính xác
US$1.50-10.00
1 Cái(MOQ)
Các chèn anod hóa sáng tạo để tăng cường thành công bán lẻ trên toàn cầu
US$0.10-5.00
1,000 Miếng(MOQ)
Nhà máy Trung Quốc tùy chỉnh chèn lõi thép
US$0.50-10.00
1 Cái(MOQ)
Nhà máy Trung Quốc tùy chỉnh khuôn chèn nylon có ren
US$1.00
1,000 Miếng(MOQ)
Nhà máy chuyên nghiệp sản xuất khuôn mũ bảo hiểm xe máy toàn mặt bằng nhựa chất lượng
US$25,000.00-28,000.00
1 Cái(MOQ)
Khuôn ép cho hộp đóng gói tùy chỉnh không tiêu chuẩn cho hộp nhựa ăn trưa OEM, khuôn hộp đóng gói tùy chỉnh
US$0.10-8.70
1 các bộ phận(MOQ)



















