Powered by Made-in-China.com
Máy in nhãn mã vạch chuyển nhiệt để bàn hiệu suất cao 4inch với ruy băng
115,00 US$
2-199 Miếng
101,00 US$
200-499 Miếng
93,00 US$
500+ Miếng
Giá mẫu: US$150.00/cái.Yêu cầu mẫu
Hồ sơ sản phẩm
tùy chỉnh
Có sẵnSử dụng
Máy in mã vạchLoại
nhiệt trực tiếpMã sản phẩm
OCBP-T4202(USB)In hai mặt tự động
Hỗ trợ In hai mặt tự độngChế độ giấy cung cấp
Tự độngLoại giao diện
Cổng USBChức năng mạng
Mạng không dâyPhong cách
Đen trắngLoại vật tư tiêu hao
Hộp chia đôiTối đa Khổ giấy
30-108mmCấu trúc ký tự
Máy in ký tự đầy đủmẫu
Ocbp-T4202(USB)giao diện
usb, usb+bluetooth, usb+bluetooth +wifi, usb+lantuổi thọ đầu máy in
50kmlệnh tương thích
thanh lọcđộ phân giải
203 dpitốc độ in
152mm /s tối đachiều rộng in
30-108mmchiều dài in
889 mmGói Vận Chuyển
1pcs trong một hộp. 41*28*24/5kgThông Số Kỹ Thuật
4 trong 1 thùng. 53*41*46cm/18kgNhãn Hiệu
ocom/oem/trung tínhXuất Xứ
China, GuangdongMã HS
8443321300Năng Lực Sản Xuất
3000pcs/thángCác tính năng chính
In ấn tốc độ cao: Tốc độ in tối đa lên đến 152 mm/giây (6 inch mỗi giây) để đảm bảo hiệu quả hoạt động.
Hai chế độ in: Hỗ trợ cả phương pháp in nhiệt trực tiếp và in nhiệt gián tiếp.
Đầu in siêu bền: Sử dụng đầu in ROHM Nhật Bản chất lượng cao với tuổi thọ lên đến 100 km.
Nhiều tùy chọn giao diện: Có sẵn các giao diện USB, USB+Bluetooth, USB+Bluetooth+WiFi, hoặc USB+LAN.
Bộ cảm biến toàn diện: Trang bị các cảm biến phát hiện khoảng trống, mở nắp, dấu đen và hết băng mực.
Phần mềm in nhãn miễn phí: Bao gồm phần mềm Bartender miễn phí, tương thích với iOS, Android, Windows và Mac.
Độ phân giải cao: Cung cấp độ phân giải có thể lựa chọn là 203 DPI hoặc 300 DPI để in văn bản và mã vạch rõ nét.
Hỗ trợ nhiều loại mã vạch: In được mã vạch 1D và 2D, bao gồm QR, DataMatrix, Code 128 và EAN-13.
Hồ sơ công ty

Loại Hình Doanh Nghiệp: Nhà Sản Xuất/Nhà Máy, Công Ty Thương Mại, KhácNăm Xuất Khẩu: 2007-06-29Cảng Gần Nhất: Shenzhen, Guangzhou, HongkongThời gian phản hồi trung bình: ≤4.05hĐiều Khoản Thanh Toán: LC, T/T., D/P, etc.Điều Khoản Thương Mại Quốc Tế (Incoterms): FOB, EXW, CFR, MÃ SỐ THUẾ, DỮ LIỆU, FAS, DDP, DAP, CIP, CPT, Khác, FCA
Thẩm định nhà cung cấp bằng AI
Tóm tắtNhà cung cấp được xác định là một nhà máy và nhà cung cấp kỹ thuật chuyên nghiệp đặt tại Shenzhen, với bốn dây chuyền sản xuất, 11–20 năm kinh nghiệm tổng hợp của các kỹ sư R&D và 6–10 nhân viên kiểm soát chất lượng. Nhà cung cấp cung cấp thiết kế phần mềm 3D, R&D được hỗ trợ bởi SDK, OEM, ODM và nhiều tùy chọn tùy chỉnh. Các quy trình dịch vụ và hồ sơ hành động khắc phục/phòng ngừa được cho là tồn tại, với thời gian giao hàng trung bình trong vòng 15 ngày làm việc ở cả mùa thấp điểm và mùa cao điểm. Dịch vụ ở nước ngoài có sẵn tại châu Âu để sửa chữa, được hỗ trợ bởi các đại lý hoặc chi nhánh ở nước ngoài, mặc dù không có kho hàng hoặc phòng trưng bày ở nước ngoài. Chứng nhận ISO9001:2015 và hoạt động diễn tập phòng cháy chữa cháy gần đây được báo cáo. Hồ sơ tài chính được ghi nhận trong nhiều năm, nhưng thông tin được cung cấp không đủ để xác lập sức mạnh tài chính hoặc độ tin cậy. Không có tên khách hàng, dự án hoặc kết quả trường hợp cụ thể nào được cung cấp.
Loại nhà cung cấpNhà cung cấp được mô tả là một nhà máy, với loại hình công ty được liệt kê là “Kết hợp”, và các dịch vụ bao gồm sản xuất, thương mại xuất khẩu, dịch vụ, kiểm soát chất lượng và năng lực R&D. Địa điểm nhà máy cụ thể tại Shenzhen và bốn dây chuyền sản xuất được cung cấp, hỗ trợ việc xác định đây là nhà cung cấp định hướng sản xuất.
Chứng chỉNhà cung cấp cho biết đang sở hữu chứng nhận ISO9001:2015. Đây là bằng chứng chứng nhận rõ ràng, mặc dù các phần thông tin được cung cấp không bao gồm cơ quan cấp, phạm vi hoặc thời hạn hiệu lực của chứng nhận.
Khả năng hậu mãiNhà cung cấp cho biết có các quy trình năng lực dịch vụ bằng văn bản kèm hồ sơ theo dõi, quy trình hành động khắc phục và phòng ngừa kèm hồ sơ, cũng như dịch vụ sửa chữa tại châu Âu. Nhà cung cấp cũng có đại lý hoặc chi nhánh ở nước ngoài nhưng không có kho hàng hoặc phòng trưng bày ở nước ngoài; do đó, hoạt động hỗ trợ sau bán hàng được chứng minh, nhưng cơ sở hạ tầng chưa toàn diện.
Khả năng R&DNhà cung cấp tự xác định là nhà cung cấp kỹ thuật chuyên nghiệp, cung cấp thiết kế phần mềm 3D và SDK sẵn có, báo cáo có sản phẩm mới trong năm qua và cung cấp dịch vụ ODM. Khoảng kinh nghiệm của kỹ sư R&D là 11–20 năm, cung cấp bằng chứng rõ ràng về năng lực R&D.
Năng lực sản xuấtNhà cung cấp được xác định là một nhà máy vận hành bốn dây chuyền sản xuất, với 6–10 nhân viên kiểm soát chất lượng và mức sản lượng hằng năm được nêu rõ. Những chi tiết này thể hiện rõ cơ sở hạ tầng sản xuất và kiểm soát chất lượng, mặc dù các phần thông tin được cung cấp không nêu mức độ sử dụng công suất hoặc dữ liệu sản lượng theo từng sản phẩm.
Khả năng tùy chỉnhNhà cung cấp cung cấp rõ ràng dịch vụ tùy chỉnh từ mẫu, tùy chỉnh theo thiết kế, tùy chỉnh toàn bộ, tùy chỉnh nhỏ và tùy chỉnh linh hoạt. Các dịch vụ OEM và ODM được báo cáo cũng hỗ trợ thêm cho khả năng cung cấp sản phẩm theo yêu cầu.
Sản phẩm Q&A
Q:Những tùy chọn giao diện nào có sẵn?
A:
Máy in hỗ trợ các giao diện USB, USB+Bluetooth, USB+Bluetooth+WiFi và USB+LAN.
Q:Tốc độ in tối đa là bao nhiêu?
A:
Tốc độ in tối đa là 152 mm/giây (tương đương 6 inch/giây).
Q:Máy in có đi kèm phần mềm không?
A:
Có, nó đi kèm với phần mềm chỉnh sửa nhãn BarTender miễn phí, tương thích với iOS, Android, Windows và Mac.
Q:Tuổi thọ của đầu in là bao lâu?
A:
Đầu in chất lượng cao của hãng ROHM (Nhật Bản) có tuổi thọ lên đến 100 km.
Q:Có thể in những loại mã vạch nào?
A:
Máy hỗ trợ nhiều loại mã vạch 1D và 2D như QR, DataMatrix, Code 128, EAN-13 và UPC.
Gửi yêu cầu
*Đến:
OCOM Technologies Limited
OCOM Technologies Limited*Nội Dung:
Phản hồi từ nhà cung cấp sẽ được gửi đến email đã đăng ký của bạn
Bạn cũng có thể thích
Máy in mã vạch truyền nhiệt để bàn di động cấp công nghiệp có giao diện Ethernet LAN USB Ezscan Gl73
US$248.00-263.00
1 Cái(MOQ)
99% Máy in nhãn mã vạch nhiệt chuyển Zt230 Zebra chính hãng 203dpi
US$419.00
2 các bộ phận(MOQ)
Máy in mã vạch để bàn Zp450 nhãn nhiệt 4 inch ribbon Zebra
US$138.00
5 Miếng(MOQ)
Máy in ruy băng nhãn chuyển nhiệt với nhãn treo trang phục
US$635.00
1 Cái(MOQ)
Máy in nhãn mã vạch chuyển nhiệt tốc độ cao 6IPS Zt230 203dpi
US$415.00-419.00
2 các bộ phận(MOQ)
4 Máy in nhãn mã vạch nhiệt trực tiếp với dao cắt tự động
US$191.00-198.00
1 Cái(MOQ)
Máy in mã vạch để bàn Zp450 nhãn nhiệt 4 inch với cổng USB 2.0
US$136.00-138.00
5 Miếng(MOQ)
Zt230 203dpi 300dpi Máy in nhãn mã vạch chuyển nhiệt công nghiệp cho Zebra
US$588.00
1 Cái(MOQ)
Máy in nhãn mã vạch công nghiệp tốc độ cao LG630
US$914.00
1 Cái(MOQ)
Máy in mã vạch không mực HPRT HT800 4inch Máy in nhãn nhiệt USB+LAN+Bluetooth và WiFi
US$100.00-500.00
10 Miếng(MOQ)
Máy in nhãn chuyển nhiệt HPRT mới IF4 Máy in không mực, máy in để bàn
US$95.00
100 Miếng(MOQ)
110 máy in nhãn nhiệt không cần ruy băng POS 9200
US$50.00-65.00
10 Miếng(MOQ)
Bán trực tiếp từ nhà máy Máy in nhãn nhiệt tốc độ cao 4inch
US$49.00
1 Cái(MOQ)
216 mm A4 Máy in nhãn nhiệt thông minh với giao diện LAN
US$465.00-502.00
100 Miếng(MOQ)
Máy in nhãn mã vạch công nghiệp tốc độ cao LG696
US$1,867.00
1 Cái(MOQ)
Máy in nhãn nhiệt không dây để bàn HPRT 203dpi 300 Dpi cho IF4
US$95.00
100 Miếng(MOQ)
Máy in nhãn nhiệt trực tiếp bằng nhiệt độ với mã vạch 300dpi USB Bluetooth UHF RFID
US$194.00-211.00
1 Cái(MOQ)
Máy in mã vạch nhiệt trực tiếp tốc độ cao để bàn với USB và Bluetooth
US$46.99
1 unit(MOQ)
Nhà sản xuất Trung Quốc vải satin nhãn vận chuyển máy in nhãn nhiệt để bàn
US$150.00-200.00
2 Miếng(MOQ)



















