Powered by Made-in-China.com
Hộp đựng mẫu nước hoa thử nghiệm cuộn logo tùy chỉnh
0,40-0,60 US$
500 boxes
Hồ sơ sản phẩm
tùy chỉnh
Có sẵnVật liệu
Giấy tờ/Thẻ bàiLoại
Hộp bộ trang sứcMã sản phẩm
015Hình dạng
Hình vuôngSử dụng
Bảo quản, Đóng gói, Thu thập, Quà tặngPhong cách
Sang trọngMở đường
Kéo raMàu sắc
tùy chỉnhKích thước
tùy chỉnhcài đặt
túi bọt biểngiấy tờ
vải in họa tiết pantong có kết cấumoq
500lợi thế
nhà máy nguồnGói Vận Chuyển
các tôngThông Số Kỹ Thuật
7*7*2 9*9*2 11*11*2Nhãn Hiệu
taiyiXuất Xứ
Guangdong ChinaMã HS
4819200000Năng Lực Sản Xuất
40000000/nămCác tính năng chính
Màu sắc và kích thước: Màu sắc và kích thước có thể tùy chỉnh hoàn toàn để đáp ứng các yêu cầu cụ thể.
In logo chuyên nghiệp: Chấp nhận tùy chỉnh in đơn sắc bằng phương pháp in nhiệt, in lưới hoặc in bốn màu.
Mẫu sản phẩm miễn phí: Có sẵn mẫu sản phẩm miễn phí; người mua chịu chi phí vận chuyển, với ưu đãi cho các đơn hàng lớn.
Nguồn hàng trực tiếp từ nhà máy: Sản phẩm được cung cấp trực tiếp từ nhà sản xuất với hơn 25 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực kinh doanh trong nước.
Giá cả cạnh tranh: Giá cả hợp lý với mức giá cạnh tranh nhất cho các sản phẩm chất lượng cao.
Tùy chỉnh linh hoạt: Cung cấp dịch vụ tùy chỉnh toàn diện, tùy chỉnh nhỏ hoặc tùy chỉnh theo thiết kế hoặc mẫu sản phẩm.
Thiết kế sang trọng: Hình vuông thời trang với thiết kế mở, phù hợp để đựng trang sức và quà tặng.
Nhiều lựa chọn giấy: Có sẵn các loại giấy in, giấy màu Pantone hoặc giấy có họa tiết, với tùy chọn lắp đặt lớp đệm hoặc túi bên trong.
Hồ sơ công ty

Chứng nhậnLoại Hình Doanh Nghiệp: Công Ty Thương Mại Chứng nhậnNăng Lực Nghiên Cứu & Phát Triển (R&D): Dịch vụ ODM có sẵn & Dịch vụ OEM có sẵn Chứng nhậnTùy chọn Tùy chỉnh: Tùy chỉnh từ mẫu, Tùy chỉnh từ thiết kế, etc. Chứng nhậnNăm Xuất Khẩu: 1 Y Chứng nhậnCảng Gần Nhất: Guangzhou Port, Shenzhen PortThời gian phản hồi trung bình: ≤15h
Thẩm định nhà cung cấp bằng AI
Tóm tắtShantou Taiyi Gift Box Factory là một nhà sản xuất thuộc sở hữu tư nhân tại Shantou, Guangdong, China, chuyên sản xuất hộp quà tặng và hộp đựng trang sức. Nhà cung cấp báo cáo có 18 dây chuyền sản xuất, 55 nhân viên, bốn nhân viên thương mại xuất khẩu giàu kinh nghiệm và khả năng tùy chỉnh dựa trên mẫu, bản thiết kế hoặc thông số kỹ thuật đầy đủ. Nhà cung cấp báo cáo có sản phẩm mới trong năm vừa qua nhưng không cung cấp dịch vụ thiết kế bằng phần mềm 3D. Thông tin tài chính được ghi nhận cho các năm gần đây, nhưng các nội dung không cung cấp kết quả tài chính hoặc đủ chi tiết để đánh giá độ tin cậy. Các biện pháp kiểm soát quản lý dịch vụ được ghi chép còn yếu: có các quy trình xử lý khiếu nại và hành động khắc phục/phòng ngừa nhưng thiếu hồ sơ bằng văn bản, trong khi không có quy trình hoặc hồ sơ bằng văn bản nào được báo cáo về việc đánh giá dịch vụ hiệu quả. Thành phẩm được nhân viên đóng gói kiểm tra. Không xác định được chứng nhận hoặc trường hợp khách hàng nào trong thông tin được cung cấp.
Loại nhà cung cấpNhà cung cấp được xác định là Shantou Taiyi Gift Box Factory, một doanh nghiệp kết hợp hoạt động với tư cách nhà sản xuất/nhà máy và thuộc sở hữu tư nhân tại Trung Quốc. Phạm vi hoạt động được nêu là sản xuất, gia công và kinh doanh hộp quà tặng và hộp đựng trang sức.
Khả năng hậu mãiNhà cung cấp có các quy trình xử lý khiếu nại và hành động khắc phục/phòng ngừa, nhưng không duy trì hồ sơ bằng văn bản. Nhà cung cấp cũng cho biết không có quy trình bằng văn bản hoặc hồ sơ được lưu về việc đánh giá năng lực cung cấp dịch vụ hiệu quả của nhà cung cấp, mặc dù báo giá dịch vụ, điều khoản thanh toán, cảng và thời gian giao hàng đều được quy định.
Khả năng R&DNhà cung cấp cho biết đã có sản phẩm mới trong năm vừa qua và cung cấp một số hình thức tùy chỉnh sản phẩm. Tuy nhiên, nhà cung cấp nêu rõ không cung cấp dịch vụ thiết kế bằng phần mềm 3D, làm hạn chế năng lực công nghệ thiết kế được ghi nhận.
Năng lực sản xuấtNhà cung cấp hoạt động với tư cách nhà sản xuất hộp quà tặng và hộp đựng trang sức, với 18 dây chuyền sản xuất và 55 nhân viên. Danh mục thiết bị gồm máy tạo hình hộp tự động, máy bế, máy tạo rãnh, máy ép kim nóng, máy cắt giấy và các máy móc liên quan; tuy nhiên, nhà cung cấp không liên tục đối chiếu số lượng cho từng lô hoặc đợt sản xuất, và thành phẩm được nhân viên đóng gói kiểm tra.
Khả năng tùy chỉnhNhà cung cấp nêu rõ cung cấp dịch vụ tùy chỉnh từ mẫu, tùy chỉnh từ bản thiết kế, tùy chỉnh toàn bộ, tùy chỉnh nhỏ và tùy chỉnh linh hoạt. Các năng lực này được báo cáo nhất quán trong các nội dung liên quan đến thiết kế và R&D.
Sản phẩm Q&A
Q:Bạn là nhà sản xuất hay công ty thương mại?
A:
Chúng tôi là một nhà máy chuyên nghiệp và công ty thương mại, có trụ sở tại Quảng Đông, Trung Quốc. Giá cả hợp lý, chúng tôi có thể cung cấp cho bạn mức giá cạnh tranh nhất và chất lượng sản phẩm tốt nhất. Chúng tôi chấp nhận các đơn hàng sản xuất theo yêu cầu (OEM/ODM).
Q:Quý công ty có cung cấp mẫu sản phẩm không?
A:
Chúng tôi cung cấp mẫu miễn phí, và quý khách chỉ cần thanh toán phí vận chuyển. Nếu sau này quý khách đặt hàng với số lượng lớn, chúng tôi sẽ hỗ trợ chi phí vận chuyển.
Q:Tôi có thể biết chi phí vận chuyển là bao nhiêu không?
A:
Chi phí vận chuyển phụ thuộc vào kiểu dáng, thông số kỹ thuật và số lượng. Vui lòng gửi cho chúng tôi tên thành phố, mã bưu điện, kiểu dáng, kích thước và số lượng, chúng tôi sẽ phản hồi lại quý khách trong thời gian sớm nhất.
Q:Tôi có thể in logo của mình lên sản phẩm không?
A:
Chúng tôi chấp nhận dịch vụ in logo đơn sắc. Thông thường, sau khi quý khách xác nhận bản thiết kế, sản phẩm có thể được giao trong vòng 15 ngày.
Q:Các phương pháp in logo và mức giá như thế nào?
A:
Có các phương pháp in như in ép nóng, in lưới, in bốn màu. Các kiểu dáng khác nhau sẽ sử dụng các phương pháp in khác nhau, và giá cả cũng khác nhau. Vui lòng cho chúng tôi biết kiểu dáng mà quý khách yêu thích để chúng tôi cung cấp thông tin chi tiết.
Gửi yêu cầu
*Đến:
Shantou Tianmei Packaging Co., Ltd.
Shantou Tianmei Packaging Co., Ltd.*Nội Dung:
Phản hồi từ nhà cung cấp sẽ được gửi đến email đã đăng ký của bạn
Bạn cũng có thể thích
Hộp trang sức hình trái tim tùy chỉnh cho nhẫn, bao bì trang sức, hộp quà tặng đính hôn
US$1.59-2.00
100 các bộ phận(MOQ)
Hộp đựng quà cao cấp bằng giấy cứng cho đồng hồ, trang sức, nước hoa, và mỹ phẩm
US$0.56-1.52
1,000 Miếng(MOQ)
Hộp đựng trang sức sang trọng cho vòng tay tùy chỉnh màu tím với logo
US$0.40-0.60
100 các bộ phận(MOQ)
Hộp đựng trang sức nhẫn dây chuyền nhung cao cấp được thiết kế theo yêu cầu
US$2.40
1,000 các bộ phận(MOQ)
Hộp quà trang sức PU thiết kế riêng cho nhẫn, bông tai, dây chuyền
US$3.40-3.90
1 Cái(MOQ)
Hộp nhựa in logo tùy chỉnh bán buôn, hộp quà nhung đóng gói trang sức cho việc đóng gói
US$0.30-1.50
100 Miếng(MOQ)
Hộp quà gập hình sách màu hồng cao cấp, tùy chỉnh, có nam châm cho việc đóng gói quà tặng với logo
US$0.10-0.60
500 Miếng(MOQ)
Hộp giấy quà tặng trang sức cao cấp màu xanh, hộp đựng trang sức, hộp trang sức tùy chỉnh, hộp lưu trữ trang sức
US$0.56-1.52
1,000 Miếng(MOQ)
Hộp giấy kraft logo tùy chỉnh, hộp trang sức giá rẻ, hộp đóng gói trang sức, hộp nhẫn trang sức
US$0.56-1.12
1,000 Miếng(MOQ)
Hộp trang sức bằng gỗ được chế tác, bao bì hộp gỗ, logo tùy chỉnh
US$12.90-31.40
20 Miếng(MOQ)
Hộp trang sức giấy tùy chỉnh cho nhẫn, bông tai, vòng tay, dây chuyền với logo
US$0.40-0.60
500 các hộp(MOQ)
Hộp quà tặng cao cấp, tùy chỉnh, làm từ bìa cứng mờ, gấp lại, rỗng, có nam châm, đóng mở
US$0.10-0.60
500 Miếng(MOQ)
Hộp trang sức tùy chỉnh cao cấp, bao bì quà tặng bằng giấy cứng nam châm với lớp lót nhung và logo
US$0.10-2.00
500 Miếng(MOQ)
Hộp đựng nhẫn quà tặng vuông màu xanh tùy chỉnh với logo
US$0.40-0.60
500 bags(MOQ)



















