Powered by Made-in-China.com
Bánh xe kéo thang máy bền bỉ cho hiệu suất tối ưu
20,00-50,00 US$
20 Miếng
Hồ sơ sản phẩm
tùy chỉnh
Có sẵnLoại
Hệ thống láiKhả năng chịu tải
1000kgMã sản phẩm
elevator sheaveCá nhân
6-10Tốc độ
1.00-2,00m/giâyChế độ chụp
ACLoại điều khiển
Kiểm soát vi tínhCơ chế nâng
Dây chuyền nângSử dụng các công cụ để làm việc
Giao thông công cộngRay dẫn hướng
Hướng dẫn T.tên
tấm chắn hướng hơivật liệu
ni-lông và gangđường kính
240, 320, 360, 400, 440, 480, 520, 640mmmàu sắc
tùy chỉnhGói Vận Chuyển
được đóng gói trong khay áp dụng cho xuất khẩuThông Số Kỹ Thuật
đẳng 7465Nhãn Hiệu
xép xemXuất Xứ
Trung QuốcMã HS
8431310090Các tính năng chính
Tùy chọn vật liệu: Có sẵn bằng nylon hoặc gang đúc để phù hợp với các nhu cầu ứng dụng cụ thể.
Màu sắc tùy chỉnh: Màu sắc có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng.
Dải đường kính rộng: Đường kính có sẵn từ 240mm đến 640mm, bao gồm các kích thước 240, 320, 360, 400, 440, 480, 520, 640mm.
Hình dạng rãnh tùy chỉnh: Hỗ trợ sản xuất các hình dạng và kích thước rãnh không tiêu chuẩn.
Chính sách MOQ linh hoạt: Chấp nhận các đơn hàng với số lượng nhỏ dựa trên hàng tồn kho bán thành phẩm hoặc yêu cầu của khách hàng.
Đạt chứng nhận ISO 9001: Nhà máy đạt chứng nhận ISO 9001, đảm bảo chất lượng sản phẩm vượt trội.
Hơn 30 năm kinh nghiệm: Hơn 30 năm kinh nghiệm trong ngành sản xuất máy móc thang máy.
Các tùy chọn vận chuyển toàn cầu: Xuất khẩu trên toàn thế giới bằng đường biển, đường hàng không và dịch vụ chuyển phát nhanh với nhiều điều khoản Incoterms.
Hồ sơ công ty

Loại Hình Doanh Nghiệp: Nhà Sản Xuất/Nhà Máy, Công Ty Thương MạiNăm Xuất Khẩu: 2018-01-01Cảng Gần Nhất: taicang port, shanghai portThời gian phản hồi trung bình: ≤11.17hĐiều Khoản Thanh Toán: LC, T/T.Điều Khoản Thương Mại Quốc Tế (Incoterms): FOB, EXW, CFR, MÃ SỐ THUẾ, DDP, DAP
Thẩm định nhà cung cấp bằng AI
Tóm tắtNhà cung cấp là một nhà sản xuất ray dẫn hướng thang máy độc lập thuộc sở hữu tư nhân, có 12 nhân viên và ba dây chuyền sản xuất. Nhà cung cấp cung cấp dịch vụ OEM và ODM, hỗ trợ tùy chỉnh theo thiết kế và mẫu, đồng thời xuất khẩu sang nhiều thị trường với 16 năm kinh nghiệm xuất khẩu. Tuy nhiên, nhà cung cấp cho biết không có SDK sẵn có, không có sản phẩm mới trong năm qua, không có quy trình bằng văn bản về đảm bảo chất lượng, hành động khắc phục, xử lý khiếu nại hoặc năng lực dịch vụ, và có ít hơn năm nhân viên kiểm soát chất lượng. Nhà cung cấp không công bố năng lực đối với hàng có sẵn trong kho, kho hàng ở nước ngoài hoặc phòng trưng bày ở nước ngoài, đồng thời không có hợp đồng hợp lệ về năng lực sản xuất với các nhà thầu phụ liên kết. Hồ sơ tài chính được xác định theo từng năm, nhưng thông tin được cung cấp chưa đủ để xác lập tiềm lực tài chính. Không có trường hợp cụ thể theo khách hàng hoặc thông tin tham chiếu có nêu tên.
Loại nhà cung cấpNhà cung cấp là một doanh nghiệp độc lập thuộc sở hữu tư nhân, có 12 nhân viên, ba dây chuyền sản xuất và phạm vi sản phẩm được công bố là ray dẫn hướng thang máy. Với 16 năm kinh nghiệm xuất khẩu và phạm vi bao phủ rộng các thị trường xuất khẩu, hồ sơ cho thấy đây là một nhà cung cấp có hoạt động sản xuất và định hướng xuất khẩu đã được thiết lập.
Khả năng hậu mãiNhà cung cấp cho biết không có năng lực cung cấp dịch vụ đối với hàng có sẵn trong kho, không có kho hàng ở nước ngoài hoặc phòng trưng bày ở nước ngoài, đồng thời không có quy trình hoặc hồ sơ bằng văn bản về việc xử lý khiếu nại của khách hàng. Báo giá dịch vụ và điều khoản thanh toán đã được nêu, nhưng cơ sở hạ tầng hậu mãi và các biện pháp kiểm soát quản lý khiếu nại được lập thành văn bản chưa đủ để chứng minh năng lực mạnh.
Khả năng R&DNhà cung cấp cung cấp dịch vụ ODM và nhiều dịch vụ thiết kế/tùy chỉnh, nhưng cho biết không có SDK sẵn có và không có sản phẩm mới trong năm qua. Những kết quả này cho thấy năng lực cung cấp dịch vụ thiết kế, nhưng chưa chứng minh được năng lực đổi mới sản phẩm gần đây hoặc phát triển phần mềm mạnh.
Năng lực sản xuấtNhà cung cấp vận hành ba dây chuyền sản xuất, báo cáo thời gian giao hàng trong vòng 15 ngày làm việc ở cả hai mùa được nêu và có bốn nhà cung cấp đủ điều kiện về năng lực dịch vụ. Tuy nhiên, nhà cung cấp không có hợp đồng hợp lệ về năng lực sản xuất với các nhà thầu phụ liên kết, không thực hiện đối chiếu liên tục giữa khối lượng sản xuất theo lô, không có SOP thuê ngoài, có ít hơn năm nhân viên kiểm soát chất lượng và không có quy trình đảm bảo chất lượng bằng văn bản.
Khả năng tùy chỉnhNhà cung cấp hỗ trợ rõ ràng việc tùy chỉnh linh hoạt, tùy chỉnh nhỏ và tùy chỉnh toàn diện, bao gồm tùy chỉnh theo thiết kế và mẫu của khách hàng. Các năng lực tương tự cũng được liệt kê cho dịch vụ thiết kế và R&D, đồng thời có cung cấp dịch vụ ODM, qua đó đưa ra bằng chứng rõ ràng về khả năng hỗ trợ tùy chỉnh đa dạng.
Sản phẩm Q&A
Q:Vật liệu nào được sử dụng cho bộ phận ròng rọc?
A:
Bạn có thể lựa chọn giữa vật liệu nylon hoặc gang đúc cho sản phẩm của mình.
Q:Có thể tùy chỉnh màu sắc không?
A:
Có, màu sắc có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu cụ thể của bạn.
Q:Có những kích thước đường kính nào?
A:
Các kích thước đường kính có sẵn bao gồm: 240, 320, 360, 400, 440, 480, 520 và 640mm.
Q:Quý công ty có chấp nhận đơn hàng số lượng nhỏ không?
A:
Có, chúng tôi có thể cung cấp đơn hàng số lượng nhỏ nếu chúng tôi có các bộ phận ròng rọc bán thành phẩm trong kho, hoặc chúng tôi sẽ kiểm tra số lượng tối thiểu đặt hàng (MOQ) dựa trên yêu cầu của bạn.
Q:Quý công ty có thể sản xuất các kích thước không tiêu chuẩn không?
A:
Có, chúng tôi có thể sản xuất các hình dạng và kích thước rãnh khác thay vì kích thước tiêu chuẩn của chúng tôi.
Gửi yêu cầu
*Đến:
Taicang Xinxing Machinery Factory
Taicang Xinxing Machinery Factory*Nội Dung:
Phản hồi từ nhà cung cấp sẽ được gửi đến email đã đăng ký của bạn
Bạn cũng có thể thích
Bánh xe chắn bảo vệ kéo thang máy bền bỉ cho hiệu suất tối ưu
US$19.99-299.99
1 Cái(MOQ)
Bánh xe dẫn hướng thang máy chịu tải nặng cho hiệu suất tối ưu
US$19.99-299.99
1 Cái(MOQ)
Bánh xe kéo thang máy Oudai OEM cho động cơ không hộp số
US$0.86-1.42
1,000 kg(MOQ)
Các thành phần bánh xe kéo bằng gang đúc nặng chất lượng cao cho hiệu suất đáng tin cậy
US$19.99-299.99
1 Cái(MOQ)
Bánh xe thang máy bền cho hệ thống kéo hiệu quả
US$19.99-299.99
1 Cái(MOQ)
Bánh xe dẫn động thang máy Oudai OEM
US$0.86-1.42
1,000 kg(MOQ)
Bánh xe kéo thang máy Oudai OEM cho thang máy đứng
US$0.86-1.42
1,000 kg(MOQ)
Puly kéo thang máy bằng nylon MC, bánh cáp chống mài mòn cho phòng máy thang máy, tùy chỉnh
US$15.00-100.00
10 Miếng(MOQ)
Bánh xe dẫn hướng thang máy Oudai OEM cho động cơ
US$0.86-1.42
1,000 kg(MOQ)
Bánh xe dẫn động động cơ thang máy
US$38.00-338.00
1 Cái(MOQ)
Phụ tùng thang máy bánh xe kéo Mitsubishi Bánh xe kéo GPS Mitsubishi Bánh xe kéo không đồng bộ
US$90.00-100.00
1 Cái(MOQ)
Hệ thống kéo bằng gang cho thang máy, bộ phận bánh xe định hướng với giá cả cạnh tranh
US$38.00-338.00
1 Cái(MOQ)
Puly căng dây đặc bằng nylon MC tùy chỉnh cho thang máy
US$15.00-100.00
10 Miếng(MOQ)
Bánh xe kéo thang máy cho động cơ không hộp số
US$20.00-50.00
20 Miếng(MOQ)
Bánh xe thang máy Kone Kone Mx18 Bánh xe kéo Km160049h01
US$550.00-650.00
1 Cái(MOQ)
Bánh xe dẫn động động cơ thang máy cho bộ phận thang máy
US$40.00-350.00
1 Cái(MOQ)



















