Powered by Made-in-China.com
Ye4 CE Ie4 Động cơ điện giảm tốc ba pha cảm ứng lồng sóc hiệu suất
1.000,00-10.000,00 US$
1 Cái
Giá mẫu: US$1000.00/cái.Yêu cầu mẫu
Hồ sơ sản phẩm
tùy chỉnh
Có sẵnỨng dụng
Công nghiệpTốc độ
Tốc độ caoMã sản phẩm
YE4-160M2-2 15KW 2965RPMSố nhà đánh dấu
Ba phaChức năng
Đang lái xe, Kiểm soát, động cơ giảm tốcBảo vệ thân máy
Loại bảo vệSố lần thăm dò ý kiến
2Chế độ bắt đầu
Khởi động trực tiếp trên mạngChứng nhận
ISO9001, CCC, ce, rohs, reachThương hiệu
động cơ wannankhung
63-355mmđầu ra
0.12-400kwhiệu quả
ie4cực
2, 4, 6, 8nghĩa vụ
S1cách nhiệt
Flàm mát
ic411-tefcmức độ bảo vệ
ip55/56/65điện áp
380v, hoặc tùy chỉnhtần số
50hz, 60hzga
trên cùng, bên phải, bên tráivỏ ngoài
gang, nhôm, thép không gỉyếu tố bảo dưỡng
1.0kiểu lắp ráp
chân, mặt bích, hai đầu trụcnhiệt độ môi trường xung quanh
40°c, 1000 m. trên mực nước biểnGói Vận Chuyển
thùng các-tông/thùng gỗ/pa-létThông Số Kỹ Thuật
1530*950*710mmNhãn Hiệu
wnmXuất Xứ
Jingxian, Anhui, ChinaMã HS
8501520090Năng Lực Sản Xuất
20000 tờ/thángCác tính năng chính
IE4 Hiệu suất cao: Đạt tiêu chuẩn cấp 1 của GB18613-2012, mang lại khả năng tiết kiệm năng lượng và hiệu suất vượt trội.
Khả năng tùy chỉnh linh hoạt: Có thể tùy chỉnh điện áp, tần số, vị trí đầu nối, vật liệu vỏ và kiểu lắp đặt.
Mức độ bảo vệ chắc chắn: Mức độ bảo vệ IP55/56/65/66 đảm bảo hoạt động ổn định trong môi trường khắc nghiệt.
Dải công suất rộng: Công suất định mức từ 0.12kW đến 400kW, với các kích thước khung từ 63 đến 355.
Nhiều tùy chọn lắp đặt: Hỗ trợ kiểu lắp đặt chân, mặt bích và trục kép với nhiều biến thể khác nhau (B3, B5, B35, v.v.).
Lớp cách điện cao cấp: Lớp cách điện cấp F, với tùy chọn lớp H và bảo vệ nhiệt để tăng cường an toàn.
Giảm thiểu tiếng ồn và rung động: Được thiết kế để hoạt động êm ái với mức tiếng ồn và rung động tối thiểu.
Chứng nhận toàn diện: Đạt các tiêu chuẩn ISO9001, CCC, CE, RoHS và Reach.
Hồ sơ công ty
Chứng nhậnLoại Hình Doanh Nghiệp: Nhà sản xuất/Nhà máy & Công ty thương mại Chứng nhậnNăng Lực Nghiên Cứu & Phát Triển (R&D): Dịch vụ ODM có sẵn & Dịch vụ OEM có sẵn Chứng nhậnTùy chọn Tùy chỉnh: Tùy chỉnh linh hoạt Chứng nhậnNăm Xuất Khẩu: 19years Chứng nhậnCảng Gần Nhất: Shanghai PortThời gian phản hồi trung bình: ≤1.90h
Thẩm định nhà cung cấp bằng AI
Tóm tắtAnhui Wannan Electric Machine Co., Ltd. là một công ty trách nhiệm hữu hạn có trụ sở tại China, được thành lập vào năm 1995, với 1,149 nhân viên và phạm vi kinh doanh bao gồm động cơ, máy phát điện, máy bơm, thiết bị điện tử, gia công cơ khí và sản xuất khuôn mẫu. Nhà cung cấp thể hiện năng lực về chất lượng và chứng nhận sản phẩm đã được thiết lập, bao gồm ISO9001, ISO14001, ISO18000, TS16949, CE, CCC, CECP, chứng nhận an toàn và năng lượng liên quan đến NEMA, cùng sự công nhận của DOE. Nhà cung cấp hỗ trợ tùy chỉnh linh hoạt, ODM, OEM cho các thương hiệu phổ biến, các hoạt động R&D được ghi nhận, kiểm tra thành phẩm được tiêu chuẩn hóa và hỗ trợ kỹ thuật liên quan đến sản xuất. Nhà cung cấp có năng lực tồn kho, 19 năm kinh nghiệm xuất khẩu và tỷ trọng xuất khẩu chiếm 31%–40% tổng doanh số. Tuy nhiên, nhà cung cấp không có hợp đồng năng lực sản xuất hợp lệ với các nhà thầu phụ liên quan, không có kho hàng, phòng trưng bày, đại lý, chi nhánh ở nước ngoài hoặc hoạt động tham gia hội chợ thương mại trực tiếp, và không có SDK. Hồ sơ tài chính được xác định cho giai đoạn 2021–2023, nhưng chưa có kết quả tài chính nào được...
Loại nhà cung cấpNhà cung cấp được xác định là một công ty trách nhiệm hữu hạn loại hình hợp nhất có trụ sở tại Anhui, China, được thành lập vào năm 1995. Phạm vi hoạt động được công bố bao gồm sản xuất và kinh doanh động cơ, máy phát điện, bơm hóa chất, thiết bị điện tử, sản phẩm cơ khí và khuôn mẫu, cho thấy hồ sơ kinh doanh định hướng sản xuất đa dạng.
Chứng chỉNhà cung cấp báo cáo có chứng nhận ISO9001 từ năm 1996, ISO14001 và ISO18000 từ năm 2005, và TS16949 từ năm 2015. Động cơ IE2 và IE3 của nhà cung cấp cũng có các chứng nhận CE, CCC và CECP, trong khi động cơ NEMA có chứng nhận an toàn và năng lượng cùng sự công nhận của DOE, cung cấp bằng chứng rõ ràng về năng lực đáng kể trong lĩnh vực chất lượng, môi trường và tuân thủ sản phẩm.
Khả năng hậu mãiCác kỹ sư công nghệ cung cấp hỗ trợ kỹ thuật cho sản xuất và dịch vụ sau bán hàng, đồng thời nhà cung cấp có năng lực tồn kho, quy trình bằng văn bản về năng lực dịch vụ và các điều khoản báo giá dịch vụ bao gồm FOB, CIF, CFR và EXW. Tuy nhiên, nhà cung cấp không có kho hàng, phòng trưng bày, đại lý, chi nhánh hoặc quốc gia cung cấp dịch vụ ở nước ngoài, vì vậy năng lực hỗ trợ được ghi nhận nhưng cơ sở hạ tầng dịch vụ ở nước ngoài còn hạn chế.
Khả năng R&DNhà cung cấp xác nhận các yêu cầu của khách hàng, thiết kế sản phẩm mới, cung cấp hỗ trợ kỹ thuật và duy trì các tài liệu về đầu vào, đầu ra, xem xét, xác minh và xác nhận thiết kế để phục vụ kiểm toán. Nhà cung cấp cũng cung cấp dịch vụ ODM, nhưng hiện không có SDK, vì vậy bằng chứng cho thấy năng lực phát triển sản phẩm nhưng chưa chứng minh được khả năng hỗ trợ đổi mới dựa trên SDK.
Năng lực sản xuấtNhà cung cấp có phạm vi sản xuất rộng, 1,149 nhân viên, năng lực tồn kho, hướng dẫn kiểm tra thành phẩm được tiêu chuẩn hóa, quy trình bằng văn bản về năng lực dịch vụ kèm hồ sơ, và thời gian giao hàng trung bình được công bố là trong vòng 15 ngày làm việc vào mùa thấp điểm và một tháng trong mùa cao điểm. Một thiếu sót được nêu rõ là nhà máy và các nhà thầu phụ liên quan không có hợp đồng năng lực sản xuất hợp lệ.
Khả năng tùy chỉnhNhà cung cấp cung cấp rõ ràng dịch vụ tùy chỉnh linh hoạt, dịch vụ ODM và thiết kế sản phẩm mới dựa trên yêu cầu của khách hàng. Tài liệu R&D bao quát đầu vào, đầu ra, xem xét, xác minh và xác nhận thiết kế tiếp tục hỗ trợ cho một quy trình tùy chỉnh và phát triển có cấu trúc.
Sản phẩm Q&A
Q:Động cơ này có hiệu suất như thế nào?
A:
Động cơ đạt hiệu suất IE4, đáp ứng tiêu chuẩn cấp 1 của GB18613-2012 về tiết kiệm năng lượng cao.
Q:Có thể tùy chỉnh điện áp và tần số không?
A:
Có, tiêu chuẩn là 380V/50Hz, nhưng điện áp và tần số (50Hz/60Hz) có thể được tùy chỉnh.
Q:Có những loại lắp đặt nào?
A:
Các loại lắp đặt có sẵn bao gồm kiểu chân đế, kiểu mặt bích và kiểu trục kép với nhiều biến thể như B3, B5 và B35.
Q:Độ bảo vệ của động cơ là gì?
A:
Độ bảo vệ tiêu chuẩn là IP55, với các tùy chọn IP56, IP65 và IP66.
Q:Có dịch vụ OEM và ODM không?
A:
Có, nhà sản xuất cung cấp cả dịch vụ OEM và ODM với các tùy chọn tùy chỉnh linh hoạt.
Gửi yêu cầu
*Đến:
Anhui Wannan Electric Machine Co., Ltd.
Anhui Wannan Electric Machine Co., Ltd.*Nội Dung:
Phản hồi từ nhà cung cấp sẽ được gửi đến email đã đăng ký của bạn
Bạn cũng có thể thích
Tỷ lệ hỏng hóc thấp 20HP Động cơ điện xoay chiều không đồng bộ ba pha
US$45.00-800.00
10 Miếng(MOQ)
400V 50Hz Vỏ Gang 5.5 Động Cơ Điện AC Cảm Ứng Không Đồng Bộ Lồng Squirrel Kw
US$95.00-115.00
100 PC(MOQ)
Ie4/Ie5 Động cơ điện xoay chiều đồng bộ nam châm vĩnh cửu tiết kiệm năng lượng ba pha hiệu suất cao
US$20.00-8,000.00
10 Miếng(MOQ)
Động cơ điện không đồng bộ ba pha siêu hiệu suất cao AC Servo Motorgm7133-4s9b61-H-B
US$1,674.00-1,724.00
1 Cái(MOQ)
Động cơ không đồng bộ ba pha AC hiệu suất cao vỏ nhôm bền 15HP
US$15.00-150.00
1 Cái(MOQ)
Động cơ điện chính xác mạnh mẽ 30HP động cơ AC ba pha động cơ không đồng bộ
US$145.00-300.00
10 Miếng(MOQ)
Ie4 Dòng động cơ cảm ứng ba pha hiệu suất cao
US$300.00
10 Miếng(MOQ)
Tản Nhiệt Nhanh 50HP Động Cơ Điện Không Đồng Bộ AC Ba Pha
US$45.00-800.00
10 Miếng(MOQ)
Động cơ điện không đồng bộ ba pha bền bỉ cho các ứng dụng nặng / Động cơ AC / Động cơ DC 40HP
US$458.00-470.00
10 Miếng(MOQ)
Động cơ điện không đồng bộ ba pha công nghiệp vỏ nhôm tuổi thọ dài 10HP
US$15.00-150.00
1 Cái(MOQ)
5.5kw 3 Giai đoạn AC 380V 220V Động cơ điện ba pha động cơ cảm ứng ba pha với trục rỗng
US$85.00-225.00
10 Miếng(MOQ)
Động cơ không đồng bộ điện AC cảm ứng ba pha hiệu suất cao cao cấp cho quạt hướng trục Ysf
US$50.00-100.00
1 Cái(MOQ)
220V 380V 100% Cuộn Dây Đồng Ms My Ml 2-6pole 0.25kw-400kw Vỏ Nhôm Động Cơ Điện Không Đồng Bộ Ba Pha AC
US$20.00-1,500.00
10 Miếng(MOQ)



















