Powered by Made-in-China.com
4K Định nghĩa Lấy nét tự động USB3.0 Máy ảnh
Guangdong, Trung QuốcShenzhen Zhendatech Co., Ltd.
4K Định nghĩa Lấy nét tự động USB3.0 Máy ảnh
277,00 US$
1-10 Miếng
153,00 US$
11-99 Miếng
147,00 US$
100 Miếng
141,00 US$
101+ Miếng
Giá mẫu: US$277.00/cái.Yêu cầu mẫu
Hồ sơ sản phẩm
tùy chỉnh
Có sẵnLoại
Chuyên nghiệpĐiểm ảnh tối đa
8-10 triệuMã sản phẩm
ZD-1700USZoom quang học
Không có zoom quang họcChức năng
Hình chiếuPhạm vi quang phổ
Camera màuCảm biến hình ảnh
CMOSWiFi
Không hỗ trợ WiFiPhương pháp sản xuất
TIẾNG ANHĐịnh vị sản phẩm
Chuyên nghiệpMàu sắc
Màu đenmáy ảnh
máy ảnh hội nghị video 4kThông Số Kỹ Thuật
601mm x 141mm x 115mmNhãn Hiệu
phụ lục quốc khánhXuất Xứ
Trung QuốcMã HS
8473409001Năng Lực Sản Xuất
500 mảnh/nămCác tính năng chính
Độ phân giải 4K Ultra HD: Hỗ trợ đầu ra video 4K ở tốc độ 30 khung hình/giây hoặc 25 khung hình/giây, mang lại chất lượng hình ảnh sắc nét.
Giao diện USB 3.0: Sử dụng giao diện USB 3.0 loại B để truyền dữ liệu tốc độ cao.
Nhiều định dạng video: Hỗ trợ nén H.264, MJPEG, YUY2, NV12 và nhiều độ phân giải khác nhau.
Chứng nhận chuyên nghiệp: Sản phẩm đạt chứng nhận CE & FCC, đảm bảo chất lượng.
Độ tin cậy cao: Thời gian hoạt động trung bình (MTBF) là 30.000 giờ, sản xuất trong môi trường không bụi.
Hồ sơ công ty

Loại Hình Doanh Nghiệp: Nhà Sản Xuất/Nhà Máy, Công Ty Thương Mại, Tập ĐoànNăm Xuất Khẩu: 2013-08-01Cảng Gần Nhất: Shenzhen portThời gian phản hồi trung bình: ≤18hĐiều Khoản Thanh Toán: LC, T/T., D/P, etc.Điều Khoản Thương Mại Quốc Tế (Incoterms): FOB, CFR, MÃ SỐ THUẾ, FAS, DDP, DAP, CIP, FCA, EXW
Thẩm định nhà cung cấp bằng AI
Tóm tắtShenzhen Zhendatech Co., Ltd. là một công ty trách nhiệm hữu hạn có trụ sở tại Trung Quốc, được xác định là công ty thương mại, nhà sản xuất/nhà máy và tập đoàn. Công ty được thành lập vào năm 2005 và cung cấp dịch vụ PCBA/lắp ráp PCB, lắp ráp cáp và bộ dây dẫn, gia công kim loại tấm, OEM/ODM kiosk và máy đặt hàng, lắp ráp sản phẩm, đèn LED công nghiệp và các dịch vụ trọn gói liên quan. Nhà cung cấp báo cáo có hơn 150 nhân viên, trên 6,000 mét vuông diện tích nhà máy, hơn 10 dây chuyền sản xuất và năng suất hàng năm 360,000 sản phẩm đối với các danh mục sản phẩm được liệt kê. Công ty sở hữu các chứng nhận TS 16949, ISO 9001 và QC 080000. Năng lực được nêu gồm sản xuất PCB tối đa 64 lớp, gắn linh kiện 0201, khoảng cách BGA xuống đến 0.3 mm và các hoạt động kiểm tra SPI, AOI, ICT, FCT, X-ray, RoHS và lão hóa. Nhà cung cấp xuất khẩu đến nhiều khu vực và báo cáo có kinh nghiệm hợp tác với khách hàng châu Âu và Bắc Mỹ. Bằng chứng chưa đủ để đánh giá độ tin cậy tài chính, năng lực đổi mới và các...
Loại nhà cung cấpNhà cung cấp được phân loại rõ ràng là công ty thương mại, nhà sản xuất/nhà máy và tập đoàn, với cơ cấu sở hữu là công ty trách nhiệm hữu hạn. Điều này cho thấy hồ sơ kết hợp giữa sản xuất và thương mại, thay vì chỉ là một đơn vị trung gian thương mại thuần túy.
Chứng chỉNhà cung cấp cho biết đang sở hữu các chứng nhận hệ thống quản lý TS 16949, ISO 9001 và QC 080000. Các chứng nhận này cung cấp bằng chứng rõ ràng về hệ thống quản lý chất lượng chính thức, chất lượng liên quan đến ngành ô tô và quản lý các chất độc hại.
Khả năng hậu mãiNhà cung cấp cho biết có kho hàng tại Hồng Kông, châu Âu và Bắc Mỹ, có thể chuẩn bị bo mạch gần khách hàng và cung cấp dịch vụ Kanban theo yêu cầu của khách hàng. Nhà cung cấp cũng cung cấp dịch vụ kiểm tra, lắp ráp hoàn thiện, phủ bảo vệ và hỗ trợ sản phẩm phụ trợ, nhưng các phần thông tin trích xuất không mô tả chính sách bảo hành hoặc giải quyết khiếu nại chính thức.
Khả năng R&DNhà cung cấp cung cấp dịch vụ thiết kế sản phẩm điện tử như một phần trong các dịch vụ trọn gói và báo cáo năng lực PCB kỹ thuật, bao gồm tối đa 64 lớp, gắn linh kiện 0201 và khoảng cách BGA 0.3 mm. Những thông tin này thể hiện năng lực kỹ thuật và quy trình, nhưng chưa chứng minh được bề dày rộng hơn về đổi mới độc quyền hoặc phát triển sản phẩm mới.
Năng lực sản xuấtNhà cung cấp báo cáo có hơn 10 dây chuyền sản xuất, hơn 150 nhân viên, nhà máy rộng trên 6,000 mét vuông, năng suất hàng năm 360,000 sản phẩm đối với các danh mục được liệt kê và hoàn tất đơn hàng trong vòng 15 ngày làm việc cả vào mùa cao điểm lẫn thấp điểm. Phạm vi kiểm tra được nêu gồm SPI, AOI, ICT, FCT, X-ray, RoHS và lão hóa, hỗ trợ đánh giá năng lực sản xuất và kiểm soát chất lượng đáng kể.
Khả năng tùy chỉnhNhà cung cấp cung cấp dịch vụ lắp ráp PCB theo các quy trình SMT, DIP, MI và AI, thu mua linh kiện, lắp ráp hoàn thiện sản phẩm, kiểm tra, phủ bảo vệ, thiết kế sản phẩm điện tử, gia công kim loại tấm, lắp ráp cáp và bộ dây dẫn, cũng như OEM/ODM kiosk/máy đặt hàng. Phạm vi dịch vụ trọn gói và OEM/ODM rộng này là bằng chứng rõ ràng về năng lực tùy chỉnh ở nhiều công đoạn sản phẩm.
Các trường hợp khách hàngNhà cung cấp cho biết có 10 năm kinh nghiệm hợp tác với khách hàng châu Âu và Bắc Mỹ, đồng thời đề cập đến các công ty như Xilinx, TI, Avnet và Future. Tuy nhiên, các phần thông tin trích xuất không nêu rõ phạm vi dự án, lịch sử đơn hàng, thông tin tham chiếu hoặc chi tiết trường hợp có thể xác minh độc lập, vì vậy bằng chứng chỉ hỗ trợ nhận định về mức độ tiếp xúc với khách hàng, chưa đủ để xác lập hồ sơ trường hợp được lập tài liệu đầy đủ.
Sản phẩm Q&A
Q:Độ phân giải video tối đa mà camera hỗ trợ là bao nhiêu?
A:
Camera hỗ trợ độ phân giải 4K ở tốc độ 30 khung hình/giây hoặc 25 khung hình/giây, cũng như độ phân giải 1080p, 720p và các độ phân giải thấp hơn.
Q:Những hệ điều hành nào tương thích?
A:
Tương thích với Windows 7 (độ phân giải 1080p trở xuống), Windows 8.1, Windows 10 trở lên, macOS 10.10 trở lên, Chromebook 29.0.1547.70 trở lên và Linux.
Q:Mức độ ánh sáng tối thiểu là bao nhiêu?
A:
Mức độ ánh sáng tối thiểu là 0.5 Lux ở khẩu độ F1.8 khi tính năng AGC được bật.
Q:Sản phẩm có những chứng nhận nào?
A:
Sản phẩm đạt các chứng nhận CE và FCC.
Q:Công suất tiêu thụ và điện áp đầu vào là bao nhiêu?
A:
Camera cần nguồn điện 5V qua cổng USB, với mức tiêu thụ dòng điện tối đa là 600mA và công suất tiêu thụ là 3.0W.
Gửi yêu cầu
*Đến:
Shenzhen Zhendatech Co., Ltd.
Shenzhen Zhendatech Co., Ltd.*Nội Dung:
Phản hồi từ nhà cung cấp sẽ được gửi đến email đã đăng ký của bạn
Bạn cũng có thể thích
4K Camera Hội Nghị Video Ultra HD 3.0
US$143.00-233.00
1 Cái(MOQ)
Ghi Hình Chất Lượng Cao Khi Đi Ngoài Trời Cho Thú Cưng 4K Camera Hành Động
US$15.44-17.65
1 Cái(MOQ)
4K Camera USB Doanh Nghiệp
US$43.00-63.00
1 Cái(MOQ)
Theo dõi khuôn mặt AI 4K Camera gimbal cho việc quay phim một mình dễ dàng
US$22.60
2 Miếng(MOQ)
Máy ảnh gimbal bỏ túi chuyên nghiệp 4K cho việc vlog mọi nơi
US$8.50
2 Miếng(MOQ)
X8 Máy ảnh hành động bỏ túi 4K Mini độ phân giải cao
US$28.60
10 Miếng(MOQ)
5MP Mô-đun Camera USB Góc Rộng với WDR cho Nhận Diện Khuôn Mặt
US$22.59
2 Miếng(MOQ)
A30 Camera Hành Động Mini Di Động HD 180 Ống Kính Xoay Chống Nước Lấy Nét Tự Động
US$20.60-22.88
1 Cái(MOQ)
Camera Gimbal Cao Cấp 4K với Công Nghệ Theo Dõi Khuôn Mặt Ai
US$22.60
2 Miếng(MOQ)
4K Máy ảnh hành động bỏ túi Vlog mini cầm tay ngoài trời 360 Camera thể thao xoay
US$22.06-26.50
1 Cái(MOQ)
Camera Hội Nghị Video HD Mini USB3.0 với Microphone Tích Hợp
US$265.00-288.00
10 Miếng(MOQ)
Máy ảnh gimbal bỏ túi chắc chắn cho cảnh quay mượt mà ngoài trời 4K
US$8.50
2 Miếng(MOQ)
4K Camera hội nghị video USB Ultra HD tích hợp
US$421.00-684.00
1 Cái(MOQ)
Q8 Máy ảnh kỹ thuật số cầm tay mini độ phân giải cao máy quay bỏ túi
US$28.00-30.00
2 Miếng(MOQ)
4K Máy quay cầm tay mini độ phân giải cao ngoài trời
US$28.60
10 Miếng(MOQ)
Q7 Máy quay video cầm tay độ phân giải cao Ghi hình chuyển động Camera Pan-Tilt Siêu rõ nét Chống rung
US$21.00-23.00
2 Miếng(MOQ)















