Powered by Made-in-China.com
Máy sản xuất tã giấy dùng một lần đáng tin cậy với tùy chỉnh có sẵn
400.000,00-800.000,00 US$
1 Cái
Hồ sơ sản phẩm
tùy chỉnh
Có sẵnDịch vụ sau bán hàng
cài đặt tại nhà máy địa phương, hỗ trợ kỹ thuật trực tuyếnBảo hành
12 thángMã sản phẩm
ZP-DGS-8014Đối tượng Sản phẩm
Trẻ sơ sinhTốc độ được thiết kế
600mảnh/phútTốc độ sản xuất
500 mảnh/phútBảng điều khiển Máy tính
Bảng điều khiển Máy tínhThông số kỹ thuật sản phẩm
s,m,l,xlMức tự động
Tự động hoàn toànChứng nhận
CEĐiều kiện
Mớitên sản phẩm
máy làm tã lót trẻ emkhung máy
khung thép vuông rắnhiệu quả
85 phần trămtổng trọng lượng
về 78tonsđiện
380V ±5%, 50HzGói Vận Chuyển
đóng gói bằng gỗThông Số Kỹ Thuật
s, m, l, xlNhãn Hiệu
zpXuất Xứ
Quanzhou, Fujian, ChinaCác tính năng chính
Điều khiển tự động hoàn toàn: 100% điều khiển tự động với bảng điều khiển máy tính và hệ thống động cơ servo.
Sản xuất đa kích cỡ: Có khả năng sản xuất từ 3 đến 5 kích cỡ, bao gồm S, M, L và XL, theo yêu cầu đặt hàng.
Màu sắc máy có thể tùy chỉnh: Màu trắng tiêu chuẩn, có thể tùy chỉnh theo yêu cầu để đáp ứng các nhu cầu cụ thể.
Linh kiện chất lượng cao: Trang bị các linh kiện mang thương hiệu Mitsubishi, FIFE, Banner và Omron để đảm bảo độ tin cậy.
Bảo hành toàn diện: Thời gian bảo hành chất lượng 12 tháng, bao gồm các lỗi cơ khí.
Dịch vụ trọn gói: Cung cấp dịch vụ từ A đến Z, bao gồm lắp đặt tại chỗ, hỗ trợ trực tuyến và cung cấp nguyên liệu.
Hồ sơ công ty
Loại Hình Doanh Nghiệp: Nhà Sản Xuất/Nhà MáyNăm Xuất Khẩu: 2022-03-10Cảng Gần Nhất: XIAMEN PORT, CHINA, QUANZHOU PORT, CHINA, FUZHOU PORT, CHINAThời gian phản hồi trung bình: ≤3.65hĐiều Khoản Thanh Toán: LC, T/T., D/P, etc.Điều Khoản Thương Mại Quốc Tế (Incoterms): FOB, CFR
Thẩm định nhà cung cấp bằng AI
Tóm tắtNhà cung cấp là nhà sản xuất các sản phẩm vệ sinh và thiết bị liên quan, với các dịch vụ OEM và ODM được công bố, đồng thời có kinh nghiệm sản xuất dây chuyền băng vệ sinh, quần nguyệt san, tã và miếng lót thấm sữa. Nhà cung cấp sở hữu các chứng nhận ISO 9001 và ISO 14001, vận hành bốn dây chuyền sản xuất và báo cáo tổng kinh nghiệm của các kỹ sư R&D từ 11–20 năm. Có thể tùy chỉnh từ mẫu, bản thiết kế và các yêu cầu tùy chỉnh hoàn toàn hoặc nhỏ. Bằng chứng liên quan đến chất lượng bao gồm khả năng truy xuất nguồn gốc nguyên vật liệu và kiểm tra 100% thành phẩm. Tuy nhiên, nhà cung cấp không cung cấp dịch vụ thiết kế bằng phần mềm 3D, thiếu khả năng dự trữ hàng tồn kho, kho hàng ở nước ngoài và phòng trưng bày ở nước ngoài, đồng thời không có hợp đồng năng lực sản xuất hợp lệ với các nhà thầu phụ liên kết. Có các quy trình dịch vụ nhưng thiếu hồ sơ hỗ trợ. Thông tin tài chính được cung cấp cho nhiều năm, nhưng các phần dữ liệu được cung cấp không đủ để xác lập năng lực tài chính.
Loại nhà cung cấpNhà cung cấp được xác định là nhà sản xuất với các hoạt động kinh doanh bao gồm sản xuất thiết bị, đồ gia dụng, sản phẩm vệ sinh, vật tư y tế dùng một lần và một số thiết bị y tế Class II. Danh mục sản phẩm được mô tả bao gồm dây chuyền sản xuất băng vệ sinh, quần nguyệt san, tã trẻ em, tã người lớn và miếng lót thấm sữa, cho thấy đây là đơn vị sản xuất công nghiệp và cung cấp thiết bị.
Chứng chỉNhà cung cấp báo cáo có các chứng nhận ISO 9001 và ISO 14001. Đây là những chứng nhận rõ ràng liên quan đến quản lý chất lượng và môi trường, mặc dù không cung cấp số chứng nhận, ngày hiệu lực hoặc thông tin chi tiết về phạm vi áp dụng.
Khả năng hậu mãiNhà cung cấp có quy trình bằng văn bản về đánh giá năng lực dịch vụ, hành động khắc phục và phòng ngừa, cũng như khiếu nại của khách hàng, nhưng không có hồ sơ bằng văn bản chứng minh việc triển khai. Nhà cung cấp cũng thiếu khả năng cung cấp dịch vụ từ hàng có sẵn trong kho, kho hàng ở nước ngoài và phòng trưng bày ở nước ngoài, làm hạn chế cơ sở hạ tầng dịch vụ được chứng minh.
Khả năng R&DNhà cung cấp báo cáo có sản phẩm mới trong năm qua, cung cấp dịch vụ ODM và có các kỹ sư R&D với tổng kinh nghiệm từ 11–20 năm. Tuy nhiên, nhà cung cấp không cung cấp dịch vụ thiết kế bằng phần mềm 3D hoặc SDK hiện có; bằng chứng cho thấy năng lực phát triển sản phẩm nhưng chưa chứng minh năng lực kỹ thuật số toàn diện.
Năng lực sản xuấtNhà cung cấp vận hành bốn dây chuyền sản xuất và báo cáo kiểm tra 100% thành phẩm cùng khả năng truy xuất nguồn gốc nguyên vật liệu. Ngược lại, nhà cung cấp cho biết không có khả năng dự trữ hàng tồn kho và không có hợp đồng năng lực sản xuất hợp lệ với các nhà thầu phụ liên kết, do đó cơ sở hạ tầng sản xuất được thể hiện nhưng tính linh hoạt về công suất và kiểm soát nhà thầu phụ là những điểm yếu.
Khả năng tùy chỉnhNhà cung cấp nêu rõ có thể tùy chỉnh từ mẫu, tùy chỉnh từ bản thiết kế, tùy chỉnh hoàn toàn, tùy chỉnh nhỏ và tùy chỉnh linh hoạt. Điều này được hỗ trợ bởi cả mô tả dịch vụ R&D và hồ sơ năng lực dịch vụ thiết kế, mặc dù dịch vụ thiết kế bằng phần mềm 3D cụ thể là không khả dụng.
Các trường hợp khách hàngNhà cung cấp cho biết phần lớn khách hàng đã đặt hàng lặp lại và xác định các dây chuyền sản xuất băng vệ sinh, quần nguyệt san, tã trẻ em, tã người lớn và miếng lót thấm sữa. Những tuyên bố này cho thấy kinh nghiệm được khẳng định với khách hàng đặt hàng lặp lại trong các nhóm sản phẩm liên quan, nhưng không cung cấp tên khách hàng, hồ sơ đơn hàng hoặc thông tin trường hợp có thể xác minh độc lập.
Sản phẩm Q&A
Q:Tại sao nên chọn ZP Machinery?
A:
Chúng tôi cung cấp dịch vụ toàn diện từ A đến Z, đơn giản và tiện lợi cho khách hàng trong lĩnh vực sản xuất các sản phẩm vệ sinh dùng một lần. Chúng tôi cam kết kiểm soát chất lượng với mức rủi ro "ZERO", đảm bảo sự hợp tác hiệu quả với khách hàng. Chúng tôi cung cấp dịch vụ hậu mãi tốt nhất và hỗ trợ kỹ thuật mọi lúc.
Q:Diện tích cần thiết để xây dựng nhà máy là bao nhiêu? Cần bao nhiêu công nhân?
A:
Dựa trên diện tích xưởng và kho, chúng tôi gợi ý khoảng 1000-1500 mét vuông cho mỗi dây chuyền sản xuất. Mỗi dây chuyền sản xuất chỉ cần 2-4 người vận hành, và cần 1-20 công nhân đóng gói tùy thuộc vào thiết bị đóng gói mà bạn lựa chọn.
Q:Làm thế nào để chọn được model thiết bị phù hợp?
A:
Vui lòng cung cấp mẫu sản phẩm hoặc yêu cầu kỹ thuật của bạn. Quản lý bán hàng chuyên nghiệp của chúng tôi sẽ tư vấn model thiết bị phù hợp. Hoặc, hãy cho chúng tôi biết kế hoạch lý tưởng của bạn về các sản phẩm vệ sinh, chúng tôi sẽ đề xuất model phù hợp dựa trên tình hình cụ thể của bạn.
Q:Thời gian giao hàng là bao lâu?
A:
Thời gian giao hàng là 120 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán trước.
Q:Chính sách bảo hành máy móc như thế nào?
A:
Chúng tôi cung cấp thời gian bảo hành chất lượng là 12 tháng.
Gửi yêu cầu
*Đến:
Quanzhou ZP Machinery Co., Ltd.
Quanzhou ZP Machinery Co., Ltd.*Nội Dung:
Phản hồi từ nhà cung cấp sẽ được gửi đến email đã đăng ký của bạn
Bạn cũng có thể thích
Máy sản xuất tã trẻ em đáng tin cậy với hỗ trợ lắp đặt và vận hành
US$380,000.00
1 Cái(MOQ)
Máy sản xuất tã em bé chuyên nghiệp OEM/ODM với các tùy chọn tùy chỉnh có sẵn
US$450,000.00-650,000.00
1 Cái(MOQ)
Dây Chuyền Sản Xuất Tã Người Lớn Toàn Phần 400PCS/Min Máy Làm Với Tùy Chỉnh Chuyên Nghiệp
US$550,000.00-650,000.00
1 Cái(MOQ)
Máy sản xuất tã đáng tin cậy với 2600mm bề mặt con lăn cho sản lượng cao
US$628,600.00
1 Cái(MOQ)
Máy sản xuất tã trẻ em hiệu suất cao Womeng với tùy chỉnh chuyên nghiệp
US$450,000.00
1 Cái(MOQ)
Máy sản xuất tã giấy trẻ em dùng một lần hoàn toàn tự động với tốc độ cao
US$450,000.00-650,000.00
1 Cái(MOQ)
Máy sản xuất tã em bé tự động với giải pháp đóng gói sáng tạo có sẵn
US$55,000.00-60,000.00
1 Đặt(MOQ)
Máy sản xuất tã em bé thân thiện với môi trường tiên tiến, có hỗ trợ tùy chỉnh
US$70,000.00-75,000.00
1 Đặt(MOQ)
Máy sản xuất tã giấy dùng một lần cho trẻ em với giá rẻ
US$470,000.00-500,000.00
1 Cái(MOQ)
Máy sản xuất tã quần cho trẻ em Welldone Reliable với dịch vụ hỗ trợ tùy chỉnh
US$580,000.00
1 Cái(MOQ)
Máy sản xuất tã em bé đa năng Welldone với sự hỗ trợ lắp đặt chuyên nghiệp
US$580,000.00
1 Cái(MOQ)
Máy sản xuất tã giấy hình T dùng một lần cho trẻ em được sản xuất tại Quán Châu
US$425,000.00-580,000.00
1 Cái(MOQ)
Máy sản xuất tã em bé Welldone với giải pháp hỗ trợ trọn gói
US$580,000.00
1 Cái(MOQ)
Máy sản xuất tã giấy dùng một lần đáng tin cậy cho nhà máy lõi hấp thụ
US$1,434,900.00
1 Cái(MOQ)
Máy sản xuất tấm SAP tã giấy dùng một lần chính xác cao đáng tin cậy cho nhà máy chế biến dệt
US$1,434,900.00
1 Cái(MOQ)
Máy sản xuất tã giấy trẻ em tự động hoàn toàn dây chuyền sản xuất tã có thun ở eo
US$680,000.00-790,000.00
1 Đặt(MOQ)
Giá máy sản xuất tã giấy dùng một lần cho trẻ em tại Quán Châu, Trung Quốc
US$99,000.00-990,000.00
1 Đặt(MOQ)
Máy sản xuất tã cho trẻ em tiên tiến với các tùy chọn tùy chỉnh có sẵn
US$400,000.00-800,000.00
1 Cái(MOQ)
Máy sản xuất tã trẻ em tiên tiến với các tùy chọn đóng gói sáng tạo được cung cấp
US$55,000.00-60,000.00
1 Đặt(MOQ)



















